• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

VIET MAP - Thảo luận sử dụng (cập nhật trang 84-156)

Status
Không mở trả lời sau này.

salemgtvt84

minh cung ko biet nua chac la chua hack vi minh mua hang cong ty ve sai luon,ban chi minh cach hack dc ko? thank !

Trên diễn đàn có nhiều topic về hack các dòng máy, các đời firmware, bạn có thể tra cứu để tự mình hack đc, hack xong, cài Vietmap ngon lành hà...;)

duonghoang79

Trên diễn đàn có nhiều topic về hack các dòng máy, các đời firmware, bạn có thể tra cứu để tự mình hack đc, hack xong, cài Vietmap ngon lành hà...;)

mình mới vào nghề nên chưa biết hack như thế nào,máy mình là e71 hàng công ty,vậy mình cứ load về rồi cài như game hả????????????;)

salemgtvt84

Máy mình cũng là Nokia E71, các bạn up lên firmware ver 200 nhé, rùi áp dụng cách hack thứ 3 trong topic Các các hack cho các dòng máy mới đó, uki liền hà... Sau đó, thì cài j cũng vô tư, Vmap cũng chơi chứ chưa nói nhìu cái khác hay hơn ;)

kutits

Mình cài rồi khi chạy nó thông báo thiếu bộ nhớ và thoát ra là sao nhỉ, kiểm tra thấy máy còn 17M bộ nhớ Ram trống

phamhoanhvt

Mình đã cài đc VietMap cho 5800 rùi nè. vừa xài hết 3 ngày thế là xong.
To Vip anhvu, tiny1990
2 bạn có thể share bản full cho mình đc ko
Mail của mình : pham.hoanh@yahoo.com
Hoặc bạn cho mình 1 cài link để dơn cho dễ.
bạn có thể up lên mediafire cho tất cả mọi người cùng down về ko
Cám ơn nhiều lắm
0908161661

spiderman_anhvu

Mình đã cài đc VietMap cho 5800 rùi nè. vừa xài hết 3 ngày thế là xong.
To Vip anhvu, tiny1990
2 bạn có thể share bản full cho mình đc ko
Mail của mình : pham.hoanh@yahoo.com
Hoặc bạn cho mình 1 cài link để dơn cho dễ.
bạn có thể up lên mediafire cho tất cả mọi người cùng down về ko
Cám ơn nhiều lắm
0908161661

Đã pm cho bạn rồi nhé :)

khoaman90

cái này bạn nào biết cho hiện là sông hay biển như thằng Emap ko. Hic. Có cái đó nữa là số dzách luôn

Kojiro

Super V.I.P
cái này bạn nào biết cho hiện là sông hay biển như thằng Emap ko. Hic. Có cái đó nữa là số dzách luôn

Pm chỉ đường chứ có phải bản độ đâu bạn! Ngoài biển làm gì có đường, chỉ đường, qua sông có cầu, hiện sông lên chi :)

garllado1703

Sao em giải nén file đính kèm k đc vậy? Nó báo là k tìm thấy lưu trữ. bác nào up lên dùm em kái file lun đi đừng có nén. Thanks

hoang01phuong

mình dang dùng E71 đã hack và đã cài vietmap như hướng dẫn, và mới dùng được khoảng 2h, táy máy đã unintaller vietmap :|, cài lại thì nó bảo là đã hết ngày dùng thử :((, ai biết cách khắc phục chỉ mình với. Thanks !!!!

salemgtvt84

Bạn thử khởi động lái máy, kiểm tra lại xem sao, rùi cài thử lại.... Mình cài trên E71 ngon lành, chỉ hơi bùn tí xíu là nó vẫn thô sơ quá, so với bản Vietmap trên ppc thì đúng là 1 trời 1 vực... ;)

demo_13

cái vietmap này có 1 nhược điểm là khi đi vào đoạn nào có nhiều ngã rẽ liên tiếp thì nó không kịp đọc hết nên cứ phải nhìn vào màn hình , có cách nào khắc phục không nhỉ ?

cái vietmap này có 1 nhược điểm là khi đi vào đoạn nào có nhiều ngã rẽ liên tiếp thì nó không kịp đọc hết nên cứ phải nhìn vào màn hình , có cách nào khắc phục không nhỉ ?

Đường ở mồm:D Hỏi ko khéo, đi ko chú ý thì mồm ở đường thế thôi:))

Status
Không mở trả lời sau này.