• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

VIET MAP - Thảo luận sử dụng (cập nhật trang 84-156)

Status
Không mở trả lời sau này.

spiderman_anhvu

Bạn copy file dữ liệu vào thư mục My documents nếu cài trên thẻ hoặc trên máy. chúc bạn thành công

file dữ liệu của vietmap thì bạn phải cop vào thư mục gốc của thẻ nhớ chứ !? Cóp vào my documents thì chạy thế nào được :(

meohaiduoi

Máy của mình xài N82 , cài xong gôd hết, nhưng sao khi chạy Vietmap thì nó báo mình tạm dịch là : " Bộ nhớ đầy , tắt những chương trình đang chạy hoặc reset máy ." sau đó nó thoát VietMap luôn mặc dù bộ nhớ mình còn trống trên 100Mb và bộ nhớ thẻ trống trên 3Gb :(

meohaiduoi

Mình xài N82 cài vào theo hướng dẫn tất cả đều ok thì xảy ra hiện tượng thế này , nó xuất hiện 2 bảng thông báo liên tiếp nhau chính xác thế này :
_ Bảng 1 : " Due to it's first time lauch , Please wait datbase instalize..."
_ Bảng 2 : " Memory full ,please close other applications or reset "
Mặc dù bộ nhớ trong còn 100 Mb và thẻ nhớ trống trên 3 Gb và đã khởi động lại máy , nhưng nó thông báo xong thì thoát chương trình luôn . :( , cái này bị gì các bạn biết không giúp mình với .

neo1105

Mình xài N82 cài vào theo hướng dẫn tất cả đều ok thì xảy ra hiện tượng thế này , nó xuất hiện 2 bảng thông báo liên tiếp nhau chính xác thế này :
Mặc dù bộ nhớ trong còn 100 Mb và thẻ nhớ trống trên 3 Gb và đã khởi động lại máy , nhưng nó thông báo xong thì thoát chương trình luôn . :( , cái này bị gì các bạn biết không giúp mình với .

Kiểm tra lại xem bạn đã copy folder VietMap (là folder data của Viet map) vào thư mục gốc (Root folder) của ổ E chưa, hình như là lỗi đó rồi. Nếu đùng thì phải copy và thư mục gốc của ổ E nha bạn.

Máy của mình xài N82 , cài xong gôd hết, nhưng sao khi chạy Vietmap thì nó báo mình tạm dịch là : " Bộ nhớ đầy , tắt những chương trình đang chạy hoặc reset máy ." sau đó nó thoát VietMap luôn mặc dù bộ nhớ mình còn trống trên 100Mb và bộ nhớ thẻ trống trên 3Gb :(

Bệnh của bạn giống bài ngay trên mình nói nha.

Bro ơi, mình cũng đang sử dụng E71 (hacked), mình đã cài VM nhưng sao nó cứ báo là "Waiting for GPS" và dấu hiện của GPS vẫn nằm ở Sư Vạn Hạnh (địa chỉ của cty VM). Giúp mình với.

Thì như thế là bạn cài được rồi đó, vị trí ở vạn sư hạnh đó là vị trí gốc mặc định của VM. Bạn đã cài thành công và nên đọc file hướng dẫn sủ dụng VM do CaoMinh đã post nhé.

meohaiduoi

Kiểm tra lại xem bạn đã copy folder VietMap (là folder data của Viet map) vào thư mục gốc (Root folder) của ổ E chưa, hình như là lỗi đó rồi. Nếu đùng thì phải copy và thư mục gốc của ổ E nha bạn.

Mình đã copy thư mục VietMap chứ 3 folder " Maps , user , profile " vào thư mục Root của thẻ nhớ E:\ . Nghĩa là khi chép xong thì nó có dạng E:\VietMap mà vẫn báo lỗi như vậy, lạ ghê T__T

neo1105

Mình đã copy thư mục VietMap chứ 3 folder " Maps , user , profile " vào thư mục Root của thẻ nhớ E:\ . Nghĩa là khi chép xong thì nó có dạng E:\VietMap mà vẫn báo lỗi như vậy, lạ ghê T__T

Bạn cài file vietmap.sis vào máy hay vào thẻ vậy nếu cài vào máy thì thử cài lại vào thẻ xem.

AndyCuong

Supper Moderators

tốt nhất là bạn cài VIETMAP vào thể nhớ , chép thư mục VietMap vào thư mục gốc của thể nhớ , vậy là được rùi đó bạn , Chong thư mục VietMap có 3 thư mục con , đó là Maps , Profile , User .

gac0n

máy mình 5800(đã hack) đã cài VM đùmung x_plore tìm hoài không thấy e:system tìm file kUYGYBUV ? ai bít chỉ dùm

hongsonpl

Bạn chỉ cập nhật tệp Maps thôi, còn tệp user, profile... phải giữ nguyên theo bản gốc khi copy vào ổ E

cuongd

Sao em cài mà nó cứ báo "Certificate exprired". Em dùng E71, đã làm đúng theo hướng dẫn: set năm về 2060... Mong các bác hướng dẫn:O

azkaban3000

Sao em cài mà nó cứ báo "Certificate exprired". Em dùng E71, đã làm đúng theo hướng dẫn: set năm về 2060... Mong các bác hướng dẫn:O

Đấy là do máy bạn chưa hack. Bạn cần hack máy xong mới cài được :D

liro

Mình làm như hướng dẫn sau 3 ngày có thấy bản full nào đâu toàn bị bắt đăng ký rồi bị hất đánh bùm cái ra ngoài. Máy mình la N95 8 g . Bro nào chỉ bảo giùm với thank trước

AndyCuong

Supper Moderators
Mình làm như hướng dẫn sau 3 ngày có thấy bản full nào đâu toàn bị bắt đăng ký rồi bị hất đánh bùm cái ra ngoài. Máy mình la N95 8 g . Bro nào chỉ bảo giùm với thank trước

đúng rùi , bạn phải mua bản quyền mới có bản full , trên diển đàn chỉ sử dụng được 3 ngày thoi .

haininh

mình đã cài được bản full chương trình này trên n78 nhưng mà nó ko có chức năng định vị là khi mình đang đứng ở đâu cầm điện thoại thì nó sẽ báo là chỗ mình đang đứng là ở đâu.nếu có thêm chương trình này thì tốt quá nhỉ.

vanninh1978

Để lai mail mình gửi cho bản full

calvinklein87

các bác ơi sau khi em cài xong thì nó có 1 iocn vietmap .... em dã copy filoe vietmap vào thư mục gốc của thẻ nhớ và cài PM trên thẻ nhớ lun nhưng mà....khi em nhấp vào thì nó báo là ko đủ bộ nhớ cần phải tắt hết ứng dụng or khởi động lại máy?? em đã làm đúng như zay nhưng vẫn ko dc...khởi động xong nhấp dô báo lại như vậy tiếp???? h làm sao để xài dc??em đã chép thư mục vietmap vào thư mục gốc tức là khi vào qly ungdung sau may cai folder hinh anh nhac dcumond....là tới file vietmap mà trong viep map em thấy có 2 floder ah 1 profile và user
em xài n95 1g đời đầu đó ko biết cách up fw nên h vẫn là fw v21.0.016 (ai bit chỉ dùm cái trong dd đọc ko hiu)
lúc em khởi động máy thì bộ nhớ ram ổ D chỉ có 27.0/27.0mb thui...sao ít vậy nghe nói n95 tới 128mb mà???

viet map này hok có full ah ai có cho em xin lun nha

now ctrinh nào hỗ trợ lướt web tốt nhất có thể dow xem phim ok cho em xin nha

mail:duongtiensanjose@yahoo.com

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.