• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

VIET MAP - Thảo luận sử dụng (cập nhật trang 84-156)

Status
Không mở trả lời sau này.

BuuPhucCT

Well-Known Member
Em thấy đi đâu dùng cũng ngon hết!!!!!!!!! có cái này em đỡ lạc!!

Chắc cái PM này tuỳ theo độ nhạy của bộ phận thu tín hiệu GPS tích hợp trong từng máy. Máy nào nhạy thì xài ổn định. máy nào yếu thì khi được khi không.:-?

khanhdt1

Nhưng sao em cài lại bản dùng thử 3 ngày rùi mà khi chuyển sang chế độ 3D mà vẫn ko có mũi tên là sao!! Hay N78 ko dc!!!

BuuPhucCT

Well-Known Member
Mã:
VIET MAP R17 1.03.0926
Cho em hỏi R17 ở đây là gì ah???

S17 là mã số bản Vietmap dành cho dòng SYM bạn à. Lên trang chủ vietmap sẽ rõ thôi.Còn R12 là của PPC còn R17 thì mới nghe lần đầu.

Chỉnh sửa cuối:

hunterviet

Well-Known Member
Trang chủ vietmap.vn chả có bản nào là R17 cả, Super Vip quảng cáo nhầm òi

Kojiro

Super V.I.P
Trang chủ vietmap.vn chả có bản nào là R17 cả, Super Vip quảng cáo nhầm òi

VIP chứ ko phải SuperVIP nhé em. VIP cũng đã sửa bài của mình rồi kìa, đọc đi nhé.
KJR nhớ bản R17 là bản trước khi S17 ra đời đó, ko phải ko có đâu.

hunterviet

Well-Known Member
VIP chứ ko phải SuperVIP nhé em. VIP cũng đã sửa bài của mình rồi kìa, đọc đi nhé.
KJR nhớ bản R17 là bản trước khi S17 ra đời đó, ko phải ko có đâu.

nguyenpa lên superVIP rồi mà anh:-??
vậy sao 2 bản là như nhau à???

Kojiro

Super V.I.P
nguyenpa lên superVIP rồi mà anh:-??
vậy sao 2 bản là như nhau à???

Ui! Người ta đang bàn luận bên dưới e lại trả lời bài 1 trên cùng :|
2 bản khác nhau chứ S17 là bản cập nhật của R17 (từ 1.03 lên 1.05)

Alexandria

Cái này có cần sign ko anh? Sau 3 ngày dùng thử sẽ có bản full tự update hay là phải crk ạ?

Caominh171

Cái này có cần sign ko anh? Sau 3 ngày dùng thử sẽ có bản full tự update hay là phải crk ạ?

Đầu topic đã nói wá rõ, chỉ Hackphone mới được dùng! Còn full hay ko là còn tùy bạn cài bản đã được crk hay chưa thôi. Nếu có k3y xịn thì sẽ thoải mái hơn trong việc update!

BuuPhucCT

Well-Known Member

Nếu bạn cài bản TRIAL và có k3y bản quyền thì bạn không cần SIGN hay hack vẫn cài vào được và sau đó chỉ việc nhập k3y bản quyền vào đăng ký thì sẽ có bản FULL thật sự và có thể xài mãi mãi.
Nếu bạn không có k3y bản quyền mà bạn cài bản TRIAL thì cũng không cần SIGN hay hack nhưng hết 3 ngày dùng thử thì sẽ bị block.
Nếu bạn cài bản KRACK thì bạn phải SIGN hay HACK máy rồi thì mới cài được và với bản này bạn cũng có thể xài lâu dài được.

trinhan_2022

mấy anh ơi ! em muốn thêm 1 vài chi tiết cho cái bản đồ tình em thì làm sao anh !?
vd: thêm 1 trạm xăng mới , trường mời , bar , ...... thì làm ntn ạ ?

Trungls

mấy anh ơi ! em muốn thêm 1 vài chi tiết cho cái bản đồ tình em thì làm sao anh !?

Bạn thử làm thế này xem:
Bạn vào giao diện bản đồ lựa chọn Set as > .......
Trong set as có các lựa chọn như đặt vị trí
+ Home (nhà)
+ Office (văn phòng)
+ My favorite (ưa thích), với My favorite bạn có thể đặt tên và thêm các thông tin cho địa điểm.

Posted via Mobile Device

BuuPhucCT

Well-Known Member

Bạn chỉ có thể đánh dấu các địa điểm mới thôi chứ bạn không thể thêm các chi tiết cho bản đồ. Sau 3 tháng thì Vietmap thường sẽ cho ra bản cập nhật của bản đồ và nó sẽ bổ sung thêm nhiều chi tiết hơn.

noupfix123

Cái này em cài cho E71 rồi ma sao GPS ko hoạt động đc ta toàn dò tính hiệu cả tiếng đồng hồ ma ko ra ( vào Status thấy vẫn có tín hiệu Vệ tinh mà ) ... lần đầu cài thì sử dụng đc ( bắt tín hiệu rất lẹ ) .... rồi lâu quá ko vọc ( như khoảng 2 thàng thì phải ) lấy ra dọc thì ko bắt đc ... bótay

BuuPhucCT

Well-Known Member
Cái này em cài cho E71 rồi ma sao GPS ko hoạt động đc ta toàn dò tính hiệu cả tiếng đồng hồ ma ko ra ( vào Status thấy vẫn có tín hiệu Vệ tinh mà ) ... lần đầu cài thì sử dụng đc ( bắt tín hiệu rất lẹ ) .... rồi lâu quá ko vọc ( như khoảng 2 thàng thì phải ) lấy ra dọc thì ko bắt đc ... bótay

Vần đề này mình đã có nói rồi mà. Do hiện nay hệ thống vệ tinh GPS đang trong giai đoạn thay thế và sữa chữa nên những máy sử dụng AGPS sẽ thu nhận tín hiệu không ổn định. Có lúc bắt rất nhanh, có lúc lại không bắt được. nó tuỳ thuộc vào độ nhạy của bộ thu tín hiệu GPS của từng máy và còn tuỳ theo địa điểm nữa.

Status
Không mở trả lời sau này.