• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

VIET MAP - Thảo luận sử dụng (cập nhật trang 84-156)

Status
Không mở trả lời sau này.

kennho

Hướng dẫn tiếp nha, các bạn thấy mình đang ngồi trong nhà và kết nối điện thoại với PC nhưng vẫn có sóng GPS.

QLàm sao chuyển qua tiếng Việt vậy bạn , sao mình không thấy phần lựa chọn ngôn ngữ trong Settings

tanghieu

QLàm sao chuyển qua tiếng Việt vậy bạn , sao mình không thấy phần lựa chọn ngôn ngữ trong Settings

Chuyển ngôn ngữ sang tiếng Việt:
Cách 1: Chuyển ngôn ngữ điện thoại sang tiếng Việt
Cách 2: Xem bài 1 của mod Nguyepa.

IceBreaker

Cho mình hỏi bản VM này có full ko ? Mình xài 3 ngày nó báo hết thời hạn dùng thử ^^! Giờ vào là bị out ngay, các bạn cho ý kiến giùm đi.

Zenki

Super V.I.P
Cho mình hỏi bản VM này có full ko ? Mình xài 3 ngày nó báo hết thời hạn dùng thử ^^! Giờ vào là bị out ngay, các bạn cho ý kiến giùm đi.
Muốn bản FULL thì phải mua thôi bạn ơi :) Bản trên là bản dùng thử thôi :)

tanghieu

Muốn bản FULL thì phải mua thôi bạn ơi :) Bản trên là bản dùng thử thôi :)

Hiện nay Vietmap chưa chính thức phát hành, các bạn muốn mua thì phải chờ một thời gian nữa thôi.

spiderman_anhvu

Tại bạn chậm chân quá thôi, ^^! Đợt trước bác buuquoc85 có mở đợt khuyến mãi tặng quà cho anh xài vietmap rồi. Bây giờ bạn chỉ có thể dùng trial thôi! PM nhé :D

tuancoi

Mình dùng con Nokia E71 set về năm 2060 thì nó báo chứng chỉ hết hạn, để năm 2008 thì báo bị chi phối bởi chứng chỉ? Có cách nào cài không nhờ các bạn chỉ giáo?

nguyenpa

Super V.I.P
Bạn có hack phone chưa.

Việt map sài khá ok đó:D bán có thể bỏ túi quần đeo tai nghe nó sẽ hướng dẫn bạn đi như thế nào.
Còn xem mà hình nó sẽ hiện số met để bạn cần rẽ phải hay trái :D

jacky2007

Member
Mình dùng con Nokia E71 set về năm 2060 thì nó báo chứng chỉ hết hạn, để năm 2008 thì báo bị chi phối bởi chứng chỉ? Có cách nào cài không nhờ các bạn chỉ giáo?

cách tốt nhât bạn hãy hack máy trước đi mình cũng dùng E71 dùng bản Vietmap rất ok .good luck

miu170687

Bạn có hack phone chưa.

Việt map sài khá ok đó:D bán có thể bỏ túi quần đeo tai nghe nó sẽ hướng dẫn bạn đi như thế nào.
Còn xem mà hình nó sẽ hiện số met để bạn cần rẽ phải hay trái :D

Bỏ túi thì tiêu cái GPS rùi bác ới :D

tanghieu

Bỏ túi thì tiêu cái GPS rùi bác ới :D

Mình ở TPHCM, chuyên trị bỏ túi quần và đeo tai nghe, GPS vẩn hoạt động tốt. Ở phần màn hình đẫn đường để chế độ TẮT thì lúc nào cũng có GPS và giọng nói hướng dẫn.

nhunguyen12

tôi cài đặt theo đùng như hướng dẫn nhưng báo là chứng chỉ hết hạn, đã sign sisx rồi mà vẫn không được, tôi xài còn N73 ME, nên pác nào biết cách khắc phục mong giúp đỡ, cám ơn

MinhThang

Manager
tôi cài đặt theo đùng như hướng dẫn nhưng báo là chứng chỉ hết hạn, đã sign sisx rồi mà vẫn không được, tôi xài còn N73 ME, nên pác nào biết cách khắc phục mong giúp đỡ, cám ơn

Bạn chỉnh thời gian lùi lại 1 năm rồi cài nhé. Chúc bạn thành công.

thienduong852

các bác cho hỏi trong cái phần "Xem GPS" vào option nó có cái mục "lưu vết GPS thành KLM" dùng để làm gì nhỉ?

kennho

N73 có GPS đâu mà bạn cài cho nặng máy

tanghieu

n73 cho dù bạn hack phone và cài đặt thành công, khi dùng thì cũng bị văng ra kg dùng được.

tiny1990

n73 cho dù bạn hack phone và cài đặt thành công, khi dùng thì cũng bị văng ra kg dùng được.

N73 có GPS đâu mà bạn cài cho nặng máy

Xài lầm vẫn là You!
Trước khi cài cho N73 thì cần phải có GPS Bluetooth pair device trước. RỒi cài xong sẽ không bị lỗi.
Muốn có GPS Bluetooth thì bác nên ra cửa hàng đt nhờ họ làm giúp cho.

Xài lầm vẫn là You!
Trước khi cài cho N73 thì cần phải có GPS Bluetooth pair device trước. RỒi cài xong sẽ không bị lỗi.
Muốn có GPS Bluetooth thì bác nên ra cửa hàng đt nhờ họ làm giúp cho.

Cái đó là phụ kiện ngoài mà :-?? chẳng ai làm giúp được cả:|

vuthuhh

mình dùng e65 có dùng được vietmap kô??? nếu có thì các bạn cho mình link tải với

Status
Không mở trả lời sau này.