• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

VIET MAP - Thảo luận sử dụng (cập nhật trang 84-156)

Status
Không mở trả lời sau này.

spiderman_anhvu

bác nào có bản chạy được cho e61 thì cho em xin nhé , thank !

E61 không có GPS bạn à, vì vậy khi cài lên sẽ báo "not supported" :) Để sử dụng được vietmap trên E61, bạn phải mua thiết bị GPS receiver, kết nối với mobile thì mới chạy được. Vietmap chỉ có duy nhất 1 phiên bản cho symbian s60 3rd thôi.

conmanho20022000

Vietmap vẫn còn thiếu nhiều dữ liệu thật, những địa điểm du lịch hầu như kô có, tết muốn đi chơi nhưng kô tìm được vị trí. VD như Đền Bà Chúa Kho chẳng hạn, một ngôi chùa nổi tiếng mà kô có trong bản đồ, chán thật. Hi vọng Vietmap sớm bổ xung thêm những địa điểm du lịch cũng như đền,chùa.

minh82

bác Vip có thể share cho a e bản Vietmap full để a e cũng được hưởng sung sướng như bác không nhi?
Cảm ơn VietMap đã dẫn đường. Hôm nay đi chơi rất sung. mặc dù không biết đường nhưng vẫn cứ lao đầu mà đi hehe. Tết mà, spam chắc k sao đâu!

tuanpro_hl

đúng rồi.bác nào có bản vietmap full thi mong các bác chia sẻ cùng anh em đi.để mọi người cùng đc sử dụng.rất thank các bán!!!
:D:D:D

spiderman_anhvu

bác Vip có thể share cho a e bản Vietmap full để a e cũng được hưởng sung sướng như bác không nhi?

đúng rồi.bác nào có bản vietmap full thi mong các bác chia sẻ cùng anh em đi.để mọi người cùng đc sử dụng.rất thank các bán!!!
:D:D:D

Dùng chức năng pm bạn nhé! Cái này không được thảo luận công khai đâu bạn, bạn có thể pm cho Tiny1990 hoặc cho mình cũng được.

minh82

Hôm nay mình nhận được VietMap full từ bạn Van Ninh và đã cài thành công, cảm ơn bạn nhiều nhé! Chúc a e trên diễn đàn năm mới An Khang Thịnh Vượng
Dùng chức năng pm bạn nhé! Cái này không được thảo luận công khai đâu bạn, bạn có thể pm cho Tiny1990 hoặc cho mình cũng được.

lehoang2802

các pác cho e hỏi lúc trc e có cài vietmap ùi tháo ra bây giờ e cài nhưng vào ko đc.các pác giúp e tí.than các pác nhiều

tuanvic

lỗi trên là do bạn chưa có thư mục vietmap cũng như map trong thẻ nhớ hoặc điện thoại nếu bạn cài trên điện thoại. Bạn có thể copy thư mục vietmap trong file giải nén vào thẻ nhớ hoặc điện thoại cùng với nơi bạn cài chương trình là dùng đc have fun

Status
Không mở trả lời sau này.