• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

VIET MAP - Thảo luận sử dụng (cập nhật trang 84-156)

Status
Không mở trả lời sau này.

thihuongvpp

Các bạn thử xem có download được không tại vì mình chưa biêt cách up nên www.mediafire.com lần đầu mà.Có bạn nào biết thì hướng dẫn mình nhé có cả hình minh họa nữa nhé.
PHP:

nnb1707

Không hiểu sao mình cài vietmap bản 1.05 toàn ko được. Trước cài 1.03 thì dùng bình thường. Giờ remove 1.03, cài nó cứ tự động thoát ra ko sao install được.

Mình dùng N82 đã hack, firmware 31. Mình đã remove bản 1.03 đi. Khởi động lại. Ko ăn thua. Bác nào biết giúp mình với

moon1412

bác thử sign cái 1.05 đi, cái đó mình sign ko hack phone thì cài đc ngon lành, nhưng ko biết có ai bị như mình ko, nó bị chạm với Juke Box hay Opera, vừa chạy xong mấy cái kia, thoát ra vào V-Map thì bị restart :(

mr_zun_90

có ai dùng n95 mà khi cài nó báo sai chứng chỉ như tui k :((.hay do tui up lên fw 31.0.017 nhỉ

raffin

cài xong máy báo lỗi này là sao vậy các pác :VIETMAP KERN-EXEC 3. máy em là N85

Theviptn

các bác ơi cho em hỏi : khi em cài bản full 1.05 xong. khi khởi động trương trình thì máy báo: vui lòng chờ khởi tạo dữ liệu cho lần sử dụng đầu tiên.. Sau đó nó tự thoát trương trinh luôn hix giúp em với các bác

Status
Không mở trả lời sau này.