• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

VIET MAP - Thảo luận sử dụng (cập nhật trang 84-156)

Status
Không mở trả lời sau này.

Caominh171

Bạn caominh171 ơi send cho mình cái VM 1.05 full với.YM:thihuongvpp@gmail.com
cảm ơn bác nhiều

mình cũng bị nó bắt đăng ký,ai gửi dùm mình bản mới nhất được không?xài cái này sướng thật mà giờ không cho xài nữa,bực thật.Email của mình là youngandreeziel@ymail.com

2 bạn kiểm lại hộp thư nhé!!
Bạn caominh171 ơi mình có một thắc mắc sao bản 1.03 chỉ có 648kp mà bản 1.05 những 1,947kp nó có khác nhau gì khi mình sử dụng không?
Thì có thể chính nguyên nhân đó mà các bạn khi cài bản 1.05 có dung lượng 1,947kb hay bị báo "Không xóa được tập tin..."
Nên khi gửi các bạn mình đã kèm thêm bản đã fix (đã lượt bỏ phần dư rồi), mình khi cài bản 1,947kb ko đc và cài bản fix vào thì tình trạng đó đã hết.

thihuongvpp

2 bạn kiểm lại hộp thư nhé!!

Thì có thể chính nguyên nhân đó mà các bạn khi cài bản 1.05 có dung lượng 1,947kb hay bị báo "Không xóa được tập tin..."
Nên khi gửi các bạn mình đã kèm thêm bản đã fix (đã lượt bỏ phần dư rồi), mình khi cài bản 1,947kb ko đc và cài bản fix vào thì tình trạng đó đã hết.

Bạn caominh171 đã dùng thì thấy giữa hai bản Vietmap 1.03 và 1.05 thấy có gì khác biệt không hay cũng thế.Xin cho ý kiến.

Caominh171

Bạn caominh171 đã dùng thì thấy giữa hai bản Vietmap 1.03 và 1.05 thấy có gì khác biệt không hay cũng thế.Xin cho ý kiến.

Đến giờ mình cũng chưa thấy gì mới cả, còn tính ổn định thì cả 2 bản như nhau

diemhen_mobile

vietmap có 1 bác bên TT đã mod lại skin cho bản 1.05 rồi, xem bản đồ đẹp hơn vì có skin vista. nhìn nó bóng bẩy hơn. bác nào chưa có vào TT down nhé.

symbianhacker

Sao mình thấy cái Vietmap này định vị yếu quá vậy, phải chờ rất lâu, lúc được lúc không. Trong khi cái Google Maps vào tí là định vị được ngay.
Bạn nào có thể giúp mình thiết lập GPS để định vị trong cái Vietmap nhanh hơn được không? Mình dùng N95 8GB v31 và Vietmap v1.05

nguyendiep0108

tình hình ai giúp mình với. đã cài được vietmap nhưng sao bạn mình cài trên N82 khi khởi động có giọng nói hướng dẫn chỉ đường, sao mình mở thì câm tịt ko có giọng nào cả. đã vô cài đặt chỉnh volume to nhất và giọng nói tiếng việt rồi mà, giúp mình cái mình sài E71

THIENHUNGCD

Bác CAOMINH171 ơi!Làm ơn send dùm mình bản 1.05full cho mình với!
yh:kimtrangcd@yahoo.com.vn
Cảm tạ bác nhiều!

Caominh171

Bác CAOMIN171 ơi cho em xin bản 1.05 với nhé, bác gửi cả hướng dẫn cho em nhé. Em dùng Nokia E71, chân thành cám ơn bác! Email: anhtuan.gtd@gmail.com

Bạn CAOMIN171 ơi cho mình xin bản 1.05 nha, bạn gửi cả hướng dẫn cho mình luôn nha, tại cũng hơi bị dzốt, hehee. Mình dùng Nokia E71, cám ơn bạn nhiều! Email: gnourt2002@yahoo.com

Vào hộp thư xem và làm theo hướng dẫn nhé!!

Chỉnh sửa cuối:

gnourt2002

Bạn CAOMIN171 ơi cho mình xin bản 1.05 nha, bạn gửi cả hướng dẫn cho mình luôn nha, tại cũng hơi bị dzốt, hehee. Mình dùng Nokia E71, cám ơn bạn nhiều! Email: gnourt2002@yahoo.com

gnourt2002

ủa? mà sao mình đã set date về 2060, nhưng máy đt vẫn báo expire vậy??? Ai biết chỉ giùm, cám ơn nhiều lắm!!!:)

Caominh171

ủa? mà sao mình đã set date về 2060, nhưng máy đt vẫn báo expire vậy??? Ai biết chỉ giùm, cám ơn nhiều lắm!!!:)

Cài bản của mình thì bạn cài bt (nếu đã hack fone) hoặc sign trước khi cài (nếu chưa hack fone) bạn nhé!!

Status
Không mở trả lời sau này.