• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

VIET MAP - Thảo luận sử dụng (cập nhật trang 84-156)

Status
Không mở trả lời sau này.

gnourt2002

Cài bản của mình thì bạn cài bt (nếu đã hack fone) hoặc sign trước khi cài (nếu chưa hack fone) bạn nhé!!

Mình cài file của bạn, lần này thì chạy vô được nhưng lại báo cẻtificate eror, contact..... mấy chữ sau mình đọc không kịp, vậy là bị gì vậy bạn???

Caominh171

Mình cài file của bạn, lần này thì chạy vô được nhưng lại báo cẻtificate eror, contact..... mấy chữ sau mình đọc không kịp, vậy là bị gì vậy bạn???

Bạn xài máy gì? Hack phone chưa?
Mình khuyên bạn nên hack phone trước khi cài

thuyanh2401

các a cho e hỏi PM Vietmap của e đang sử dụng bình thường k sao, giờ vô nó hiện "Cần khởi tạo dữ liện cho lần sử dụng đầu tiên.." rồi thoát ra ngoài..hic...
còn 1 vấn đề nữa, máy e cũng báo là chỉ sử dụng được 3 ngày, rồi hỏi e có muốn đăng ký ko, lúc đó đang chạy xe nên e chọn không... ko biết có phải vì vậy nên nó bị lỗi ko..

chuoichip

các a cho e hỏi PM Vietmap của e đang sử dụng bình thường k sao, giờ vô nó hiện "Cần khởi tạo dữ liện cho lần sử dụng đầu tiên.." rồi thoát ra ngoài..hic...
còn 1 vấn đề nữa, máy e cũng báo là chỉ sử dụng được 3 ngày, rồi hỏi e có muốn đăng ký ko, lúc đó đang chạy xe nên e chọn không... ko biết có phải vì vậy nên nó bị lỗi ko..

Lúc tải file về có forder VIetMap bạn copy nó thẳng vào thẻ nhớ ngang hàng với các forder khác,lúc đầu ko biết mình cũng bị y như bạn.

thuyanh2401

Lúc tải file về có forder VIetMap bạn copy nó thẳng vào thẻ nhớ ngang hàng với các forder khác,lúc đầu ko biết mình cũng bị y như bạn.

có, mình có để folder đó trong thẻ nhớ... đủ hết.. lúc đầu chạy vẫn bthuog
giờ tự nhiên bị vậy...

slimtoan

đang xài 1.03 trên N95 tự nhiên giờ bị tình trạng vào Map View là bị văng, mở options ko dc. Bạn nào bị lỗi tương tự chỉ mình fix với!

Status
Không mở trả lời sau này.