• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

VIET MAP - Thảo luận sử dụng (cập nhật trang 84-156)

Status
Không mở trả lời sau này.

suzuki_sport_rgx

Các anh cho em hỏi chút ,sao trước em co down ban data full mà giải nén k có folder voice. Anh nao có thì up ho em folder voice vn . Em xin cám ơn các anh rất nhiêù. Bản data ơ trên em k down dược do em online bằng dt và download bằng miniopera. Em xin cám ơn các anh lân nữa.

Dữ liệu cập nhật lần này chỉ là phần Maps thôi bạn, bạn down về, giải nén, copy tất cả các file có trong đó chép đè lên các file có trong thư mục Vietmap/maps trên thẻ hoặc bộ nhớ trong của máy là OK :)

BuuPhucCT

Well-Known Member
Các anh cho em hỏi chút ,sao trước em co down ban data full mà giải nén k có folder voice. Anh nao có thì up ho em folder voice vn . Em xin cám ơn các anh rất nhiêù. Bản data ơ trên em k down dược do em online bằng dt và download bằng miniopera. Em xin cám ơn các anh lân nữa.

Dữ liệu Data lớn lắm nên down bằng PC thì ổn hơn chứ down bằng mobile thì mệt lắm vì nó hơn 80MB lận bạn.

tuanhp198

Pc nhà em k nối mạng nên mới phải dl bằng dd đó chứ. Data vm em có đủ rồi chỉ thiếu mỗi phần voice nữa thôi. Anh nào có link phần voice vietnam cho em xin với chứ down lại cả data full chắc dt em chịu k nổi. Em cám ơn rất nhiều.

quang10ntp

Nhờ các bác dùng E7 fw: 300.21.012 check dùm, chức năng bắt sóng GPS của Vietmap bị lỗi hay sao phải mất đến 10' mới nhận được tín hiệu vệ tinh!

BuuPhucCT

Well-Known Member
Nhờ các bác dùng E7 fw: 300.21.012 check dùm, chức năng bắt sóng GPS của Vietmap bị lỗi hay sao phải mất đến 10' mới nhận được tín hiệu vệ tinh!

Thời gian bắt sóng nhanh hay chậm là do khả năng thu tín hiệu của máy mạnh hay yếu chứ không phải do FW hay PM đâu bạn.

azn13579

sao mình vào nó cứ báo cập nhật dữ liệu rồi thoát luôn.mình chép file viet map ra rồi mà.ai bít vì sao ko?hộ với

BuuPhucCT

Well-Known Member
sao mình vào nó cứ báo cập nhật dữ liệu rồi thoát luôn.mình chép file viet map ra rồi mà.ai bít vì sao ko?hộ với

Bạn xài máy nào thế? Bạn đã làm đúng theo hướng dẫn ở bài #1340 chưa?

phongnha

Mình cũng bị giống bạn. Sau đó mình thử cài bản 1.03 ở trang 1 cùng data trước, chạy ok, sau đó remove và cài bản 1.06. Sau đó cũng chạy ok lun. Bạn thử xem nhé.

Trungls

Thế này nhé. Bạn nào muốn down cài đặt thì nó ở bài 1340 ở trang 134, bài của anh BuuPhucCT. Có link, hướng dẫn đầy đủ.

Status
Không mở trả lời sau này.