• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

VietMap Mới 64 Tỉnh Thành.

Status
Không mở trả lời sau này.

hoa2ngminh

ah mừng wá sau một hồi loai hoai mới chạy được tuy dùng thử nhưng thấy được bản đồ Bình Dương mừng hết lớn hồi giờ có thấy trên ĐT nào đâu. thank's các cậu nha

myangle

Đọc từ đầu đến cuối, cuối cùng cũng cài thành công trên em N95. Vấn đề bây giờ là chờ bản Full hoặc cách crack cũng được

LeHai85

không biết bao h có thưốc nhỉ em mong quá...phần mền việt mà đắt ai mua đây...mong quá..thank anh

tanghieu

Đúng rồi. Haha. Cảm ơn anh Minhthang. Chỉ chép file Vietmap thôi các bạn, đừng chép cả symbian nhé. Nó ko load đc đâu. Đảm bảo ko bị văng ra nữa. :D
A ơi. A biết làm sao đổi Tiếng Anh sang Tiếng Việt ko anh? Chứ PM Người Việt mà sao toàn TA thế này. Em lại dốt TA nữa chứ. Hxhx.

bạn chuyển ngôn ngữ điện thoại sang tiếng việt thì Pm toàn là tiếng việt thôi. mấy pác cho hỏi thay ngôn ngữ giọng nói tiếng Anh sang Việt làm như thế nào vậy. Thank

spiderman_anhvu

Đúng rồi. Haha. Cảm ơn anh Minhthang. Chỉ chép file Vietmap thôi các bạn, đừng chép cả symbian nhé. Nó ko load đc đâu. Đảm bảo ko bị văng ra nữa. :D
A ơi. A biết làm sao đổi Tiếng Anh sang Tiếng Việt ko anh? Chứ PM Người Việt mà sao toàn TA thế này. Em lại dốt TA nữa chứ. Hxhx.

Vào phần setting để đổi cái voice về vietnam bạn nhé! cứ đọc hướng dẫn ý!!! :D

TINY1990 CHO BẢN FULL ĐI, THÈM QUÁ RỒI :D

LeHai85

không ah ..em không cần GPS...em tưởng cài off mà anh....xem bản đồ thôi mà ..hi..không biết có cài được không ..đứng nhìn mà thích...bản full mong quá...chờ samsung cho đĩa tạng kèm chán quá chỉ cài 1 máy thôi không frree thì chán thật

mobisoft

Hôm nay mới dùng thử tìm đường về nhà mà thấy phê luôn.giọng nói của 1 em miền nam thật dễ thương,chỉ đường nhiệt tình.Kể ra có full mà 30$ thì hợp lý lắm đó.

tanghieu

không ah ..em không cần GPS...em tưởng cài off mà anh....xem bản đồ thôi mà ..hi..không biết có cài được không ..đứng nhìn mà thích...bản full mong quá...chờ samsung cho đĩa tạng kèm chán quá chỉ cài 1 máy thôi không frree thì chán thật

Cải vô tư bạn ah, mình dùng N73 đang cài thay thế Emap, hay hơn nhiều đó.

trinhha

Khỏi phải nói nhiều. tải về đi nào. link mau die lắm đó nha. nhanh tay thì còn chậm tay thì hết. (64 tỉnh thành đó nha)
CLick thank đi nào!
Chú ý: Chỉ hổ trợ cho máy có GPS (N95, N82...). Còn k có GPS thì đừng nên cài, tốn sức mắc công xóa đó nha.

Trình tự cài như sau: (Dành cho những ai chưa cài được và ngôn ngữ đt là english)

1- Set năm về 2060
2- Cài đặt file .sisx. Nhớ cài vào thẻ nhớ
3- Copy thư mục VietMap(trong thư mục vừa down về) vào thư mục gốc của thẻ nhớ.
4- Set năm trở về năm 2008
5- Khởi động VietMap, nếu hỏi có activate không thì chọn cancel, chấp nhận dùng thử 3 ngày. Chọn accept ở tất cả điều khoản
6- Để tìm đường:
+) vào phần Destination => All roads => gõ tên phố cần đến (Ví dụ: Nghi Tàm) => Đợi kết quả search => Nhấn OK => Vào option => Chọn set routing point nó là destination(điểm đến) => Xong

7- Config:
+ Chọn voice là vietnam để có âm thanh chỉ dẫn bằng tiếng việt, mặc định là tiếng anh.

Sau khi sử dụng 3 ngày sẽ có bản Full
http://www.mediafire.com/?odnzxcm4rd2
http://www.mediafire.com/?yjomtmnonae ==> spiderman_anhvu

Pro ơi sao mình làm mãi vẫn không được nhỉ? đến phần khởi tạo dữ liệu cho lần đầu sử dụng thì bị out luôn. không load được dữ liệu. mình đã chỉnh date tới 1/1/2060 sau đó cài vietmap vào ổ cứng của máy (phần 8G) rồi copy thư mục vietmap vào E:/ và chỉnh date lai ngày tới 9/10/2008. sao không được nhỉ? mình dùng N95 8G
thanksssssssssss!

spiderman_anhvu

Pro ơi sao mình làm mãi vẫn không được nhỉ? đến phần khởi tạo dữ liệu cho lần đầu sử dụng thì bị out luôn. không load được dữ liệu. mình đã chỉnh date tới 1/1/2060 sau đó cài vietmap vào ổ cứng của máy (phần 8G) rồi copy thư mục vietmap vào E:/ và chỉnh date lai ngày tới 9/10/2008. sao không được nhỉ? mình dùng N95 8G
thanksssssssssss!

Nếu bác cài vào máy thì không phải copy thư mục vietmap vào ổ E:\ đâu mà phải cóp vào C:\ chứ (cài vào thẻ mới copy data vào thẻ, cài vào máy thì phải cóp data vào máy chứ) :)

Cóp vào E:\ chỉ dành cho cài vào thẻ thôi :)

mà nhớ làm theo đúng trình tự hướng dẫn nhé! Mình đã cài thành công nên ghi lại để anh em cứ thế mà làm, thành công 100%

trinhha

Nếu bác cài vào máy thì không phải copy thư mục vietmap vào ổ E:\ đâu mà phải cóp vào C:\ chứ (cài vào thẻ mới copy data vào thẻ, cài vào máy thì phải cóp data vào máy chứ) :)

Cóp vào E:\ chỉ dành cho cài vào thẻ thôi :)

mà nhớ làm theo đúng trình tự hướng dẫn nhé! Mình đã cài thành công nên ghi lại để anh em cứ thế mà làm, thành công 100%

thì cả vietmap.sis và thư mục vietmap mình đều cài hết vào ổ cúng của máy mà( nó tương với thẻ). tất cả đêu để ở E:/ mà!

cuongbep

thì cả vietmap.sis và thư mục vietmap mình đều cài hết vào ổ cúng của máy mà( nó tương với thẻ). tất cả đêu để ở E:/ mà!

Haha. A Hà ko cài đc ah. Thế là cũng có PM em cài đc mà a ko đc. Hehe. Hom qua em copy cả muc Symbian vào ổ E thế là Cài xong. Đến lúc vào nó cứ bị đá văng ra như trong hình ở trang 6. Sau đó em mới move file Vietmap ra ngoài ổ E. Và cho thằng Symbian biến vào other. Thế là vào OK. A thử xem thế nào a. Nếu muốn có Tiếng VIệt thì đổi Ngôn Ngữ DT sang TViet thì phải.

Status
Không mở trả lời sau này.