• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Vietmap - Phiên Bản Cho Android !!!

19toan74

vietmap nó nói là khi mình mua và đăng ký thành công thì cho vị trí rất chính xác bạn ơi đăng trên trang vietmap rồi đó

cunmathip

Đúng rồi đấy ạ. Phải mua bản quyền thì sử dụng mới chính xác được, còn đây chỉ là phiên bản demo thôi. Bên forum tinhte đang tranh nhau đăng ký để bốc thăm sở hữu key miễn phí đấy. Bác nào chen được thì cũng có cơ hội đấy.hehe...

DonQuihote

"Phiên bản dùng thử cho phép bạn sử dụng tất cả các chức năng của chương trình trừ chức năng định vị vị trí hiện tại và dẫn đường bằng GPS. Nếu chưa đăng k{, vị trí GPS xác định được sẽ ngẫu nhiên, không đúng vị trí hiện tại của bạn vì vậy cũng không thể dẫn đường bằng GPS"
Ông Vietmap nói vậy đó, muốn GPS nó đi đúng thì phải xì tiền ra thôi. Nhưng cái nhà ông này bán đắt lòi, rẻ rẻ tí bà con mua thoải mái khỏi lăn tăn

lhlong

Mình cài cho con Samsung GalaxyS I9000. Nói chung tất cả đều OK. Riêng phần GPS thì không tài nào bắt được sóng. Cái biểu tượng hình cái chảo và dấu hỏi to tướng cứ nhấp nháy hoài ở góc trên màn hình và bản đồ hiện ra mặc định (Trong khi đó cũng ngồi tại chỗ đó mình bật Google map lên thì GPS định vị nhanh như chớp). Không biết có phải do chưa đăng ký không? tại vì mình thấy trường hợp của mình khác với máy của mọi người và khác với hướng dẫn của VIETMAP. Có ai biết hoặc giống mình không? xin cho hướng dẫn với nhé. Thanks for all

avenistran

Em hỏi bên vietmap thì nỏi báo giá là 60 usd bảo cài ở nhatcuong hoặc thegioididong, hỏi ở nhatcuong thì bảo là mới hàng demo trên site vietmap, sắp tới mới có hàng. Giá cả thì họ bảo chắc cũng như giá vietmap khác, khoảng 600 nghìn. Chả hiểu giá thực là bao nhiêu nữa?!

daica

đã nhận đc key của VM, đúng là chưa đăng ký thì vị trí nhảy lung tung xuyên nhà, xuyên sông, đăng ký rồi thì hiện chính xác rồi
Test tốt với HD2.
Thanks Vietmap.

huy472003

Mình đã cài Vmap (key free xin từ mem của Otofun), sau khi test trên X10mini thấy chỉ dẫn bằng lời nói chưa rõ ràng (vd: cảnh báo tới gần điểm cần rẽ) so với Vmap winmo (R12). Chưa kể là "cô hướng dẫn" có giọng nói không ngọt ngào như bản của winmo, vì thế các bác cho hỏi là có cách nào thay giọng nói của "cô hướng dẫn" không a?

hlp

mình tìm mãi ko thấy chỗ đăng kí..bạn nào chỉ mình với..thanks

traichuoi83

mình tìm mãi ko thấy chỗ đăng kí..bạn nào chỉ mình với..thanks

Không có chỗ nhập mã đâu. Chép đè file trong thư mục map sẽ thành bản quyền. Không có cách nhận biết, chỉ biết khi bác xác định vị trí thui. Ko bản quyền thì xác định sai vị trí của bác

haiha389

Không có chỗ nhập mã đâu. Chép đè file trong thư mục map sẽ thành bản quyền. Không có cách nhận biết, chỉ biết khi bác xác định vị trí thui. Ko bản quyền thì xác định sai vị trí của bác

Đã có file rồi hả bạn. Nhanh thật đó

hlp

tình hình là e có hd2 cài cả wm và adroid thế này muốn dùng vietmap thì phải mua cả 2 bản à...cùng 1 imei thì có được dùng 1 key ko nhỉ?

Thoai_DakMil

Super V.I.P
tình hình là e có hd2 cài cả wm và adroid thế này muốn dùng vietmap thì phải mua cả 2 bản à...cùng 1 imei thì có được dùng 1 key ko nhỉ?
Tuy là 1 máy 1 imei nhưng là 2 HĐH khác nhau nên chắc chắn là phải có 2 key khác nhau rồi .

khoaito

em cài Vmap xong mở ra nó luôn mặc định ở TP HCM, gps hình như không bắt được

nicklanick

Member
em chỉ muốn tìm thuốc cho bản này thôi :D rất cần nhưng giá chát quá :( nhìn bản thuốc mà có bán 500k :-<