• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

VietMap V17 Samsung - Dữ liệu bản đồ (phiên bản tháng 1/2010)

hoanglongcpc

Xin chào các bạn, giúp mình chút nhé, do máy dt của mình bị virus mình hard reset máy, mình cài lại Vietmap, khởi động chương trình bình thường nhưng bắt sóng GPS rất lâu và không bắt được ( máy vẫn vapf được GPRS, và máy có bản quyến Vietmap). Bác nào biết giúp mình với nhé.

BraDo

Xin chào các bạn, giúp mình chút nhé, do máy dt của mình bị virus mình hard reset máy, mình cài lại Vietmap, khởi động chương trình bình thường nhưng bắt sóng GPS rất lâu và không bắt được ( máy vẫn vapf được GPRS, và máy có bản quyến Vietmap). Bác nào biết giúp mình với nhé.

GPS chậm thừong do nhiều nguyên nhân, nhưng phần lớn là do thời tiết + vị trí bị che chắn. Ngoài ra nếu bạn đang sử dụng I900 thì nên cài thêm PM Quick GPS để cập nhật dữ liệu vị trí GPS sẽ cải thiện tốc độ fix GPS. Chúc thành công.