• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Vietnamese Hikeyboard

haidaicayk

xin lỗi bác.mình k nhận được.bác gửi lại giúp mình được k?cám ơn bác nhìu lắm.

bluewing

Ctrình tải về là file .arm sao mình không cài lên được ? Mình đang xài con 02 XDAIIi.Mình đã có pm cho bạn hanoiwap, xin cảm ơn bạn nhiều.

doibung0

Ctrình tải về là file .arm sao mình không cài lên được ? Mình đang xài con 02 XDAIIi.Mình đã có pm cho bạn hanoiwap, xin cảm ơn bạn nhiều.

Đó là file cab cài trực tiếp từ PPC, không cần kết nối ActiveSync!

hanoiwap

Super V.I.P

Thiết bị phải dùng WM5 trở lên bạn ạ.

minhcanvao

cho mình hỏi là vì sao máy mình không cài được phần mềm này nhỉ,máy mình là máy HTC touch2,mình thấy rõ là phần mềm này 5.1MB thế mà lúc down về thì thấy có 1,5MB lúc đưa vào máy ấn để cài thì nó hiện dòng chữ "installation of hikeyboard1.2_vi.arm.cab was unsuccessful" vif sao nó lại unsuccessful vậy,bạn có thể cho mình đường link để down lại được keyboad việt được koo

hanoiwap

Super V.I.P
cho mình hỏi là vì sao máy mình không cài được phần mềm này nhỉ,máy mình là máy HTC touch2,mình thấy rõ là phần mềm này 5.1MB thế mà lúc down về thì thấy có 1,5MB lúc đưa vào máy ấn để cài thì nó hiện dòng chữ "installation of hikeyboard1.2_vi.arm.cab was unsuccessful" vif sao nó lại unsuccessful vậy,bạn có thể cho mình đường link để down lại được keyboad việt được koo

To @minhcanvao

Tôi vừa download được file 5.1MB từ Opera bằng máy tính.

Đồng thời kết nối PPC với internet tải trực tiếp
Xem hình

từ trang MobileWeb
http://vnpda1.blogspot.com của tôi vào PPC (lúc 12:23 không cần máy tính) và đã thành công (AtomExec).Bạn hãy thử lại