• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

VIMSoft All Soccer - PHẦN MỀM THÔNG TIN BÓNG ĐÁ

digikni

Phần mềm này có lịch thi đấu ko ạh? hay chỉ cập nhật tỉ số thôi???

NguyenTu

Super V.I.P
Phần mềm này có lịch thi đấu ko ạh? hay chỉ cập nhật tỉ số thôi???

Theo mình biết thì PM này có lịch thi đấu đấy bạn, bạn dùng thử đi, sẽ khám phá ra đấy!!!

Chúc vui!

adieu_atelag

hic, E cũng ko biêé NETCF đâu cả. bác ad ơi, bác share cho a em đi.
E dùng bản wm6 touch :-|

digikni

lang thang kiếm được phần mềm này cũng hay lắm nhưng ko có cà-rốt ^_^. mọi người tham khảo thử xem

p/s: chỉ dành cho premier league

-------------------
English Premier League 2007/08 Schedule 1.0

Summary: Best way to follow EPL 2007-08 Season. Complete Schedule with online updation of results. Track by Date & Teams. Points Table, Statistical & Comparitive analysis and many more.
Requirements: Works with all Pocket PC Devices(Pocket PC 2000/2002/2003/2003 SE/Windows Mobile 5.0/6.0 Devices), 320 KB of Free Memory

view detail....

adieu_atelag

Trong rom của bạn đã có sẵn NetCF rồi đó, ko cần phải cài vào nữa đâu!

đâu mà, e cài nó báo là phải cài cái NetCF trước mà. Hình như chưa có. Với lại trong remove program chỉ có Adobe reader LE và Adobe Flash Lite thui

đâu mà, e cài nó báo là phải cài cái NetCF trước mà. Hình như chưa có. Với lại trong remove program chỉ có Adobe reader LE và Adobe Flash Lite thui
Hầu như tất cả những bản rom WM6 đều đã được tích hợp NetCf2, nó đã đợc đưa thẳng vào ROM nên ko có trong remove program đâu, nếu ko có NetCF2 thì khi chạy nó sẽ báo lỗi chứ ko phải như bạn nói đâu

adieu_atelag

Mình thì khi cài, cái kaspersky báo luôn. Mình tưởng virus nên down lại ở 1 số đường dẫn khác thì kết quả vẫn thế.
Mình ấn skip trong kasper để cài tiếp. Cài xong nó báo succes nhưng nó cảnh báo là phải cài cái Net... kia trước khi chạy all soccer. Sau đó mình vào tìm cái all soccer để ở đâu nhưgn cũng chẳng thấy. Bó tay.com
Tức mình, cài teamstats 1.3 chạy ngon, update ngon. Nhưng mỗi tội nó ko có tên cầu thủ ghi bàn ở mỗi trận đấu. Chán wa', nếu có thêm tính năgn đấy thì tuyệt. Ai cài all soccer rùi cho mình biết với +_+ . Để mình cố tìm cách cài AS

Thêm nữa, cái teamstats ko có giải seria A là thế nào nhỉ? vô lý thật.
Với lại champion cup nữa :(( :(( chết mất +___________+

Last edited by a moderator:

Kobold1609

Mình thì khi cài, cái kaspersky báo luôn. Mình tưởng virus nên down lại ở 1 số đường dẫn khác thì kết quả vẫn thế.
Mình ấn skip trong kasper để cài tiếp. Cài xong nó báo succes nhưng nó cảnh báo là phải cài cái Net... kia trước khi chạy all soccer. Sau đó mình vào tìm cái all soccer để ở đâu nhưgn cũng chẳng thấy. Bó tay.com
Tức mình, cài teamstats 1.3 chạy ngon, update ngon. Nhưng mỗi tội nó ko có tên cầu thủ ghi bàn ở mỗi trận đấu. Chán wa', nếu có thêm tính năgn đấy thì tuyệt. Ai cài all soccer rùi cho mình biết với +_+ . Để mình cố tìm cách cài AS

Thêm nữa, cái teamstats ko có giải seria A là thế nào nhỉ? vô lý thật.
Với lại champion cup nữa :(( :(( chết mất +___________+

Kaspersky báo vậy không phải là virus đâu bạn ah ,chỉ là cảnh báo thôi ,bạn cứ cài đặt bình thường.Thông thường Kaspersky rất "cẩn thận" nên gây ra chút lo sợ và bực mình vậy đó mà.Mình dùng Kaspersky thường bị vậy :) ,còn đòi NetCF là do trên máy bạn thiếu phần mềm hỗ trợ này đó mà,bạn vào DS để download nhé.

Sao Teamstats lại ko có giải Serie A,champion League chứ ?Tại bạn chưa download các giải đấu trên mạng về đó mà,bạn vào Liveupdate ->Download from archive...-sẽ hiển thị lên giải đấu các nước cho bạn lựa chọn .Muốn chọn Champion Cup thì vào International nhé.

Chúc vui !

digikni

Quái thật, máy đã cài netcf rồi mà khi cài allsoccer nó lại báo thiếu. khi cài netcf thì lại báo là ko cài được, chẳng hiểu nổi

adieu_atelag

Thank u bạn. Nếu đầy đủ thế này thì khỏi cần phải cài all soccer làm j nữa. Ah, thế còn việc danh sách cầu thủ ghi bàn, trong teamstats có ko bạn? hay chỉ all soccer mới có :-?

Kobold1609

Thank u bạn. Nếu đầy đủ thế này thì khỏi cần phải cài all soccer làm j nữa. Ah, thế còn việc danh sách cầu thủ ghi bàn, trong teamstats có ko bạn? hay chỉ all soccer mới có :-?

Danh sách cầu thủ ghi bàn không hiển thị trong soft này bạn,chỉ hiển thị kết quả các trận đấu ,vị trí các đội bóng trên BXH mà thôi.Tuy nhiên phần mềm này có thể cho bạn tự tạo được giải vô địch mở rộng... edit chỉnh sửa được.
Chúc vui !

liberalmen

Tới bây giờ mình vẫn chưa thể cài được soft này, toàn báo thiếu NETCF cả. Nhưng bản Room WM06Touch của mình đã có tích họp NETCF rồi mà. Các cao thủ cho ý kiến đi. Thanks

fdkgenie

quá hay =D> với nhứng soft kiểu này chỉ cần giao diện vừa phải thôi, quan trọng là tốc độ