• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Vista Full Icon for Only P1i _ Nhiều mod cải tiến Icon mới

titanlys

hjc bất công wwa a Hiếu ơi :(( a làm mod icon rất đẹp e rất thjk những vesion mà a làm ra nhưng jo a chỉ làm cho P1i còn P9 thj a huk làm nữa:(( trong khj đó e thj lại dùng P9 mà chờ hoài huk ra phiên bản mới của P9:( hjc hjc e là trùm dốt mấy cái vụ thiết kế chỉ bjk ăn nhờ vào mod trên diễn đàn thoy:( mong a có thể làm cho P9:( hjkc thank a trước:(

Caohieu88

hjc bất công wwa a Hiếu ơi :(( a làm mod icon rất đẹp e rất thjk những vesion mà a làm ra nhưng jo a chỉ làm cho P1i còn P9 thj a huk làm nữa:(( trong khj đó e thj lại dùng P9 mà chờ hoài huk ra phiên bản mới của P9:( hjc hjc e là trùm dốt mấy cái vụ thiết kế chỉ bjk ăn nhờ vào mod trên diễn đàn thoy:( mong a có thể làm cho P9:( hjkc thank a trước:(

Bản cho P9 tương tự đây em: http://pdaviet.net/showthread.php?t=33928

buiductan

Bản này có đung được cho W960 không các bạn.Ai dùng rồi cho mình ý kiến nha.

redipro

Hiếu ơi chỉ mình cách mod đi chi tiết ấy đang tậ làm nghe nói cái này nguy hiểm lắm làm sai la up FW ngay nên hơi sợ

Nguyen_Minh

Hiếu ơi chỉ mình cách mod đi chi tiết ấy đang tậ làm nghe nói cái này nguy hiểm lắm làm sai la up FW ngay nên hơi sợ

Anh chép các file vô thư mục tương ứng trong c\resource\apps. Riêng có 1 file chép vô d\resource\apps\activity menu\customisation\semc_default

redipro

Anh chép các file vô thư mục tương ứng trong c\resource\apps. Riêng có 1 file chép vô d\resource\apps\activity menu\customisation\semc_default

file chép vào d\resource\apps\activity menu\customisation\semc_default minh1996.Anh thấy toàn là chép vào C mà:(:(:(

Nguyen_Minh

file chép vào d\resource\apps\activity menu\customisation\semc_default minh1996.Anh thấy toàn là chép vào C mà:(:(:(
u

Có 2 file co panel medium ấy anh. Có 2 file chép vô d là 1 file go panel và 1 file thumb.db ấy anh

Posted via Mobile Device

redipro

u

Có 2 file co panel medium ấy anh. Có 2 file chép vô d là 1 file go panel và 1 file thumb.db ấy anh

Posted via Mobile Device

Ủa nếu ko chép 2 file đó vào D có ảnh hưởng j ko minh?A chép hết vào C thấy cũng hiện icon như CaoHieu

tlong_hau

Hiếu ơi cho mình hỏi làm thế nào để trở về themes mặc định của máy (p1i)

duongduc2002

Tình hình là cực kỳ căng thẳng các bác ơi. Em cài em vista này cho P1i của nó. Sau đó em thấy phần volume không làm sao chỉnh được --> em nghĩ theme bị lỗi. Thế là em làm phát master reset để quay về them mặc định cho nó lành.
Nhưng khổ nỗi khi em reset xong bây giờ máy cứ vào màn hình chính là khởi động lại
:(:)(:)(:)(:)(:)(:)((
Em ngu dại quá.
Giờ có bác nào giúp được em thì chỉ cho em con đường sáng mới

phamxuanphucuong

Tình hình là cực kỳ căng thẳng các bác ơi. Em cài em vista này cho P1i của nó. Sau đó em thấy phần volume không làm sao chỉnh được --> em nghĩ theme bị lỗi. Thế là em làm phát master reset để quay về them mặc định cho nó lành.
Nhưng khổ nỗi khi em reset xong bây giờ máy cứ vào màn hình chính là khởi động lại
Em ngu dại quá.
nước này chỉ còn cách là dùng sonyupdate up lại fimware đi bạn nó cũng dễ không à toàn là tiếng viết không à bạn dow Sonyupdate ở trang chủ sony í mình cho bạn cái link dow về lun nè khỏi mắc công kím nhé thấy hay thì click thank cái nhé xém quên cái link heheheheh http://www.sonyericsson.com/cws/support/softwaredownloads/detailed/updateservice?cc=vn&lc=vi

NokuaN70

Well-Known Member
Em ngu dại quá.

Tháo sim, khởi động máy lại, đến bước máy đòi Insert Simcard thì xoay jogdial lên *, xuống xuống *, xuống *, chọn Format Internal disk, OK là xong. Nếu kg dc thì hẵng chạy SEUS.

Posted via Mobile Device

ninhdeptrai_bc

Anh caohieu88 giúp e với e cài bộ vista của a vào máy(w950i) xong khởi động lại máy thì cứ đến màn hình chính nó lại tự khởi động lại không bật máy được.e đã xóa hết cả bộ nhớ máy và thẻ rồi cài lại phần mềm nhưng khi cắm cổng usb vào máy đt thì máy tính đòi driver của máy đt nên e không cài được phần mềm.

Nguyen_Minh

Anh caohieu88 giúp e với e cài bộ vista của a vào máy(w950i) xong khởi động lại máy thì cứ đến màn hình chính nó lại tự khởi động lại không bật máy được.e đã xóa hết cả bộ nhớ máy và thẻ rồi cài lại phần mềm nhưng khi cắm cổng usb vào máy đt thì máy tính đòi driver của máy đt nên e không cài được phần mềm.

Vậy thì a kiếm cái usb driver của w950 cài vào máy xem có chạy đc SEUS ko
Lưu ý là ko nên chép các bộ icon ko dành cho máy mình. Vì như vậy có thể dẫn tới việc restart máy liên tục như trên
Posted via Mobile Device