• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

VistaPerfection 3.5

longgiang81

Super V.I.P
VistaPerfection 3.5 của tác giả ebl4287 forum ModMyiFone

1 số hình ảnh minh họa cho bộ Themes phong phú này, còn rất nhiều nữa đang chờ các bạn khám phá :D

( File size 10,4 mb )

Chỉnh sửa cuối:

ntcuongmisa

oh! đẹp quá. Bác có thể up giup em sang megaupload không?
Ở công ty em chỉ down được ở đó thôi!
CẢm ơn nhiều!

teoheo

TAI SAO KO CAI DUOC VAY ANH OI .....CUNG CHUEP VAO IPHONE /Library/Themes/ ROI NHUNG KO DUOC....:-??

taituphongluu

húhú...người ta nhờ hướng dẫn kìa...bác chủ của topic này đi đâu òi?sao lại đem con bỏ chợ thế này...mod ơi...chỉ dùm a e với...hix...

ThAngNgO_

các bạn down 1 themes về rùi cop vào : /private/var/stash/Themes.xxx . Reset máy rùi vào winter chọn nó -> ok

blacklist

Mình cài rồi nhưng có thấy giống hình minh họa đâu?
Làm thế nào để y như hình minh họa vậy hả bạn?

phongmos

Có ai có thể hướng dẫn xem cài như thế nào ko ???? :|:|:|:|
BẠn load them về máy sau đó dùng winscp để cài theo đường dẫn/private/var/stash/Themes.xxx rồi bạn vào winterBoard để cài là ok

kaka8100

trả lời 1 cách hời hợt như thế thì nói làm gì. Ý của bạn blacklist là cài vào nhưng các logo vẫn ko thay đổi là sao? Bạn nên hướng dẫn 1 cách chính xác và cụ thể hơn cho mọi ngưồi đc ko?

KohryuVN

Theme này có sài được cho 3gs 3.0 ko ? mình làm theo hướng dẫn rùi mà vẫn ko được