• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Vitalk (Chat)

huy_tq84

Cái này với vihuni không biết có quan hệ anh em họ hàng gi với nhau ko. Mình đa~ cài đặt vitalk có tài khoản và chát được rồi. Giờ đã cài đặt vihuni, nhưng nó báo kích hoạt tài khoản? (active) mình ko biết kích hoạt như nào? bạn nào biết chỉ cho mình với

ankhang2001

vitalk này cũng được một thời gian rồi nhưng hình như là nó còn hơi bị hạn chế dô anh em chưa biết tới nó nhiều người sử dụng chỉ biết tới yahoo thôi. Khi lên mạng họ chỉ biết search yahoo thôi, còn những phần mềm này thì do bạn bè giới thiệu nhiều lắm ola cũng hay mà vitalk cũng hay hai thằng này chưa phân thắng bại được đó nha các pác.

jeetyeks

Nó tính cước thế nào vậy bạn?

Cước được tính theo dung lượng GPRS tải. Nói chung là rẻ lắm, lại tiện lợi. Có điều nhấn phím cọc cọc. Chán!

Các bạn nên dùng cả Vitalk, cả Vihuni vì mỗi cái 1 ưu điểm (cả 2 đều của Visky). Vitalk tích hợp YahooMesgr, Vihuni thì đa dạng hơn (cho phép ghi blog đơn giản, tạo album ảnh...)

Posted via Mobile Device

trananly

trùi ui sao đăng ký hoài mà chát chít chả được gì hết hix.., gửi tin kích hoạt (tốn 500đ) thì nó báo "ma lenh khong ton tai trong he thong" còn vô đăng nhập luôn (không gửi tin kích hoạt) thì không cho. Bác nào biết chỉ giáo giúp nhé, cám trước...

tung2003us

ko kích hoạt chat vẫn bình thường mà. nói chung chat cũng ít tốn kém lắm nhưng thằng này hay disconnect lắm!

dangduc

Một vài thời điểm đăng nhập bị lỗi ! Bạn hãy đăng nhập lại trong thời điểm khác :D

0907084234

mình dg xài chat Ola nè. Nhanh chóng gọn lẹ chat với ng yêu mỏi cả tay mà tốn tí tiền. ^_^

kanichiwa

ola nhiều khi vào chậm rì,dùng slick cho nó nhanh.

Ngoài slick có cái nào ngon nữa không bạn.
Dùng cái ola công nhận chậm,emo thì lại xấu, trò chơi toàn bắt down k biết có hay không( thấy mỗi bầu tôm cua cá là hay nên down luôn:p). Còn VT thì bị làm sao í cứ bắt log lại hoài, chả hiểu tn nữa nhưng đc cái emo đẹp, trò caro cũng hay giảm xì chét

nguyenhai83

Sử dụng Shmesenger hoặc yamee. Sh mesenger dùng rất hay, nhưng thỉnh thoảng hơi mất ổn định. Yamee thì kết nối rất nhanh, nhưng không nhìn được ava của người chat như sh messenger.

goodwill267

nói thật với a e nhé phần mềm việt dùng chán bỏ xừ,cái thằng ola và vitalk chát tốn pin dã man có ngày hỏng pin,dùng shmesenger cũng hay nhưng thình thoảng hay mất kết nối,các bạn có thể dùng Slick hầu nhưng ko mất kết nối but hơi tốn pin dù sao cung đỡ tốn hơn ola và vitalk,IMPlus cũng được đó

Harry_9x

suy cho cùng cái nào cũng có nhược điểm của nó. mà các bro thử cái yahu! chưa? nó có ổn ko?

ngocquynh47

Các bác có kinh nghiệm dùng chtrinh này nhiều rồi cho hỏi là dùng cái này với IM+ thì cái nào tốn tiền hơn nhỉ