• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

VnSensation

twantoan

Bản mới này rất mượt nhẹ nhàng.nhưng cho cháu hỏi bác Minh là tại sao đã có app nhạc lại thêm cả music nữa vậy ah.còn. phần máy tính thì khi quay ngang lại ko có phần mở rộng như:tang,cotang......cháu mới tét từ chiều đến bây giờ ah

hanoiwap

Super V.I.P
Bản mới này rất mượt nhẹ nhàng.nhưng cho cháu hỏi bác Minh là tại sao đã có app nhạc lại thêm cả music nữa vậy ah.còn. phần máy tính thì khi quay ngang lại ko có phần mở rộng như:tang,cotang......cháu mới tét từ chiều đến bây giờ ah

-Chương trình nghe nhạc này mình thấy hay.Nếu không cần có thể dỡ bỏ.
-Calculator này hay hơn nguyên bản vì có () ngay trên trang 1.
-Các hàm lượng giác và siêu việt ở trang 2 (slide để lật trang).Gọi hàm trong trang 2 tự động về trang 1 để nhập giá trị biến .
-Không cần nhấn dấu = đã có ngay kết quả trung gian .

Chỉnh sửa cuối:

chicken1608

Bác update nhanh như vậy, vậy bác có thể làm file update thôi để dễ dàng hơn được không? chứ mọi lần up bản mới lại mất dữ liệu huhu

tommy_trant20

mỗi ngày 1 bản bản sau hoàn thiện hơn bản trước làm dần dần sẽ dc 1 bản hoàn mỹ thôi.

hanoiwap

Super V.I.P
Bác update nhanh như vậy, vậy bác có thể làm file update thôi để dễ dàng hơn được không? chứ mọi lần up bản mới lại mất dữ liệu huhu

Ý bạn rất hay.Tôi sẽ làm 2 files: update và full
Tuy nhiên nếu bạn không Wipe thì dữ liệu cũ không mất

Chỉnh sửa cuối:

soc0la

hjx, các mod vs vip chạy hết sang box này,:(
" box HTC DHD vẫn còn đó..
...Những người muôn năm cũ hồn ở đâu bây h"

hanoiwap

Super V.I.P
hjx, các mod vs vip chạy hết sang box này,:(
" box HTC DHD vẫn còn đó..
...Những người muôn năm cũ hồn ở đâu bây h"

Bên đó còn mod @caothanhhai.
Sáng nay tôi có nói với Hải cố gắng ở lại giúp đỡ anh em DHD vì Hải có cả Sensation và DHD

hanoiwap

Super V.I.P

Các bạn có ngón tay to nên biết cách đặt bàn phím tự nhận tiếng Việt không dấu

-Tự nhận tiếng Việt (Menu\Settings\Ngôn ngữ và bàn phím\Touch Input\Từ điển cá nhân\Đồng bộ từ điển cá nhân\Khôi phục từ thẻ nhớ\OK)

bacmeogia1

bác ui,cho cháu hỏi là hiện tại cháu đang dùng bản VnSensation_p11.08.12 của bác nhưng sao cứ có cuộc gọi đến là lại bị FC là như thế nào ạ.sau đó là bị mất sóng,1 lúc sau mới có lại ạ.

hanoiwap

Super V.I.P
bác ui,cho cháu hỏi là hiện tại cháu đang dùng bản VnSensation_p11.08.12 của bác nhưng sao cứ có cuộc gọi đến là lại bị FC là như thế nào ạ.sau đó là bị mất sóng,1 lúc sau mới có lại ạ.

VnSensation_p11.08.12 với Android v 2.3.4 :
Máy của tôi không bị hiện tượng trên.Bạn thử tải lại và mã kiểm tra của file B6768A4FFB283A542C0A96048C121384 có đúng không?Bạn thử hỏi các thành viên khác sử dụng có bị hiện tượng trên không?

MD5

sheva2202

:(( các bác wa đây hết rồi àh, e vẫn đang chờ evo 3d nên chưa lên sen đc >.< thấy các bác máu cũng thèm wa', hix. Ai mua dhd cho e lên sen ko? :(:)((

txdv84

VnSensation_p11.08.12 với Android v 2.3.4 :
Máy của tôi không bị hiện tượng trên.Bạn thử tải lại và mã kiểm tra của file B6768A4FFB283A542C0A96048C121384 có đúng không?Bạn thử hỏi các thành viên khác sử dụng có bị hiện tượng trên không?

MD5

Thi thoảng cũng thấy có hiện tượng trên, hinh như đây là lỗi chung cua Android 2.3.4 thì phải, e up ban rom ở xda 2.3.4 cũng bị hiện tượng trên........................

hanoiwap

Super V.I.P
Thi thoảng cũng thấy có hiện tượng trên, hinh như đây là lỗi chung cua Android 2.3.4 thì phải, e up ban rom ở xda 2.3.4 cũng bị hiện tượng trên........................

Vậy thì bản cập nhật sau tôi sẽ dùng v2.3.3

duytrum444

bác ơi...hình như cháu thấy trên xda nó để bản 2.3.4 thì cần dùng radio khác thì phải...bản của bác dùng radio nguyên thuỷ của rom cũ luôn hả bác?? đang down bản 2.3.4.. chứ bản 2.3.3 trên xda vô trong quadrant nó hiện có 1 core ah...mà trong khi bản 1.35.707.1 của rom gốc thì nó hiện là 2 core..không biết sao luôn..mà cháu thấy nó cũng giống như đang xài 1 core lắm.vì điểm quadrant = DHD cùng xung nhịp 1.2 @_@

chicken1608

Chào bác, e đang dùng bản 08.12 nhưng bị lỗi là lâu lâu sao khi thực hiện cuộc gọi xong bị báo là lỗi android.phone.com bắt buộc đóng ứng dụng là bị gì vậy

bacmeogia1

Chào bác, e đang dùng bản 08.12 nhưng bị lỗi là lâu lâu sao khi thực hiện cuộc gọi xong bị báo là lỗi android.phone.com bắt buộc đóng ứng dụng là bị gì vậy
èo,vậy là bạn cũng bị lỗi giống mình rùi.bạn xem lại các bài trả lời ở trên đi.hum qua mình cũng mới hỏi bác ấy xong.

chicken1608

Với lại cho em hỏi là sao lúc thực hiện cuộc gọi thì dưới tên người đó lúc nào cũng có 4 chữ hoa là sao vậy bác hanoiwap

tommy_trant20

sài rom của pac thấy thích cái nút wiget nhấn tắt màn hình.
pac có thể cho cháu xin chương trình ấy đc ko.