• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Võ lâm 3 mobile online (Hỗ trợ cảm ừng)

jacklee

Võ lâm 3 mobile online (Hỗ trợ cảm ứng) + Hướng dẫn

Game này thì cũng đã cổ rồi nhưng gần đây game ra sever mới nên mình mong mọi người chơi lại cùng mình cho vui vì game này rất hay và ngoài khoản đồ họa nó không thua kém các game trên PC
Bản này đã được việt hóa tất cả các thứ có thể (trừ tên đồ,nhiệm vụ ... là do máy chủ china gửi về thì k vh đc)multi screen tất cả các máy

[DOWNLOAD]http://upwap.ru/1214370[/DOWNLOAD]

vài tấm ảnh chụp trên nokia5800

BÀN PHÍM ẢO CỦA GAME

BÀN PHÍM 1

BÀN PHÍM 2

Hướng dẩn đăng ký:

Bắt đầu vào game các bạn ấn sang phải 2 lần đánh dấu vào cái UNET trên đầu sau đó back ra ấn sang trái 2 cái là vào phần đăng ký.

Phần đăng ký có 3 ô: Tên đăng nhập, mật khẩu, SDT.

Vào game ấn phím chọn ra bảng đăng ký nick.
bước 1 chọn seve (lưu ý sv việt nam là seve hình dấu X ).
tiếp theo sẽ hiện ra 3 dòng.
Dòng 1: là Id(gồm trên 5 trữ số ).
dòng thứ 2: pass (từ 4 ký tự trở lên ).
dòng thứ 3: là số điện thoại (lưu ý sđt phải gồm 11số và bắt đầu từ 1234xxxxxxx. Vd: 12348080190) rồi ấn ok là ong ra đăng ký nhân vật.
TẠO NHÂN VẬT:
có 2 trại để các bạn lựa chọn:
- võ sĩ (gồm phái: nga mi+ thiếu lâm).
- đạo sĩ ( gồm phái: tương dương + mộ dung).
2 trại này luông thù địch nhau nên khi play game các bạn cẩn thận khi gặp trại khác nhé.
tiếp tục đến mục chọn nhân vật (tên nhân vật tối đa 5 ký tự)
có 2phe đại diện cho 2 nước tống kim là lãng tử và dũng sĩ (4 phái)

-MỘ DUNG PHÁI : phái này của trại lãng tử suất thân từ họ mộ dung cô tô với những chiêu thức nguy hiểm +uy danh lẫy lừng thiên hạ với tuyệt chiêu hít +choáng kép vô địck mà ai cũng phải khiếp sợ với lối đánh thần tốc thì đây có thể là sự lựa chọn của bạn»VÕ CÔNG PHÁI MỘ DUNG : với một thân thể uy lực thì skill phái này đòi hỏi sự tinh tế và khéo léo với sức mạnh sấm sét linh động thì đây là điểm nổi bật của nhà mộ dung. Với bảng skill đa dạng gồm : trưởng hit.dame,choáng,lan thì là một hành trang nổi bật ! Với hệ thống bảng skill đa dạng thì skill nhà mộ dung khá là nguy hiểm với lối đánh tốc độ nguy hiểm +đòn dame mạnh đến choáng váng
phái này sử dụng điện nên rất khó lường trước vì tỷ lệ nảy dame rất chi là cao (theo mình thì phái này pk sướng nhất vì mình đang theo phái này ) và đây cũng là phái nhiều người theo nhất,ngang với cái bang đao
tiềm năng :2 sức mạnh 1 tinh thần mỗi lv
hệ tự nhiên : điện(không phải sét)
trang bị:+dame
vũ khí : quạt

NPC nhận phái mộ dung

TƯƠNG DƯƠNG PHÁI.

npc nhận phái tương dương.

»TƯƠNG DƯƠNG THƯƠNG :Là một phái có từ lâu đời với nhiều kinh nghiệm thì tương dương thương khẳng định đẳng cấp của mình với trại đạo sĩ.
Với một thể lực phi phàm với skill buff,pháj thương là pháj có độ máu khá khoẻ đủ để chống lại những đòn tấn công chí mạng.
VÕ CÔNG TƯƠNG DƯƠNG:Với một thể lực phi phàm thì skill tương dương ko thiên về tấn công mà thiên về đòn độc và buff(tăng công,thủ,nhah nhẹn,máu....)bí hiểm thì đây là 1 điểm mạnh của tương dương.
Có thể buff cho đồng đội hoặc cho ta khi đi Pk hay boss là điểm mạnh không thể thiếu của mỗi trại mà phái tương dương đang có.
phái này chú trọng về thủ,né tránh nên khi train rất sướng và có lợi thế về độc(hút máu vô dối )
tiềm năng : 2 sức mạnh 1 sáng tạo mỗi lv
hệ tự nhiện : độc
trang bị:+thủ
vũ khí : thương

NGAMI PHÁI.

npc nhận phái ngami.

NGA MY :Với một trại dũng sĩ phong ba thì phái nga my đao là đặc trưng của sự anh hùng với suất thân khó khăn nhưng nhưng với ý chí anh hùng quyết tâm thì phái nga my đao đãkhẳng định đẳng cấp của mình với sứch mạnh phi thường thì đây là phái đặc trưng cho sự đa dạng trong võ côngđã kết đọng những tinh hoa vào môn phái này.
VÕ CÔNG NGA MY :Skill của phái nga my vô cùng đa dạng, lấy sức mạnh của gió đưa vào đao hoà cùng chara tạo ra những skill gió lốc vô cùng tuyệt vời, tinh hoa võ thuật đc hội tụ ở đây.
skill buff.hít,dame,lan hay đánh độc và choáng váng đều đc hội tụ trong bảng skill ở đây.
Từ lv42 bạn có thể khẳng định được đẳng cấp của mình khi lãnh hội đc skill gây choáng 5s.
Với sức mạnh như vậy nga my đao là võ công tuyệt thế trong làng võ sĩ.
phái có lực tay,sát thương cao nhất trong tứ đại môn phái ,lợi thế khi áp sát và cắn trộm nhờ vào skill (xoạch xoạch 2 nhát và bạn mất nửa bình máu)
tiềm năng :3 sức mạnh mỗi lv
hệ tự nhiên : lốc xoáy
trang bị:+tấn công

PHÁI THIẾU LÂM.

npc nhận phái thiếu lâm.
THIẾU LÂM PHÁI :
Xuất thân là một môn phái lâu đời và tiếng tăng vang dội giang hồ thì thiếu lâm quyền là một phái đặc trưng của một anh hùng. Với võ công đa dạng và bí hiểm thì một phái võ như vậy sẽ rất cần thiết với một cuộc chiến đồng đội.
VÕ CÔNG THIẾU LÂM :Với một tinh hoa võ công gồm nhu và cương hòa lẫnvào nhau làm nền tảng cho võ công anhhùng. Với skill đấm thiên thanh và skill choáng 5s là một sự nguy hiểm thực sự của võ lâm.
Với skill buff máu,tấn côg,phòng thủ là một điểm mạnh nữa của phái thiếu lâm không thể thiếu.
Với một hệ thống skill đa dạng thì võ công thiếu lâm rất nguy hiểm.
phái chuyên đi buff trong game ,clone của tương dương
tiềm năng :2 sức mạnh 1 sáng tạo
hệ tự nhiên :hào quang phật tổ
vũ khí :bao tay

Hướng dẫn sơ nhập game

Khi vào game các bạn sẽ thấy mình đang đứng cạnh 1 NPC có chấm thang:

Việc cần làm lúc này là đối thoại với NPC để kích hoạt nhiệm vụ.

Sau khi kích hoạt bạn vào phàn xem nhiệm vụ bằng cách nhấn phím tắt mặc định số 7 hoặc phím #-2, Click vào nhiệm vụ đang thực hiện rồi nhấp vào dòng chữ màu vàng, đó là tên NPC giao và trả nhiệm vụ hoặc quái cần đánh, mua hàng, khai thác:

So%20nhap2.bmp

Sau khi Click vào dòng chữ màu vàng nhân vật sẽ tự tìm đường đến mục tieu, click vào NPC có chấm hỏi màu xanh để trả nhiệm vụ, sau khi trả nhiệm vụ NPC đó sẽ giao nhiệm vụ tiếp theo cứ lập đi lập lại cho tới nhiệm vụ mua hàng ^^

Giới thiệu Tiềm năng

Sinh lực: HP (máu)
Nội lực: MP (mana để thực hiện kỹ năng)
Lực tay: ảnh hữơng đến những kỹ năng dùng để tấn công
Lượt: chưa biết (mình nghĩ nó là tốc độ đánh)
Thủ: nghe là biết zồi
Dodge: né tránh
Thổi: Sức tấn công cao nhất.

Sơ lượt cách + tiềm năng:

SM=sức mạnh(tấn công và chính xác)
TL=thể lực(phòng thủ và máu)
NT=né tránh(Sức tấn công cao nhất và né tránh)
ST=sáng tạo(né tránh và máu)
TT= trí tuệ(Sức tấn công cao nhất và chính xác)

(Nguồn: sưu tầm)

PS: tuy hỗ trợ cảm ứng tốt nhưng mình vẫn khuyên các bạn nên chơi bằng bàn fim mặc định của máy để thuận tiện cho việc di chuyển và đánh quái.

Vào đây xem cách cài đặt font hỗ trợ tiếng Trung để dễ làm nhiệm vụ nhé
http://www.pdaviet.net/showthread.php?107875-M%E1%BB%99t-s%E1%BB%91-Font-TV-CN-cho-s60v3-amp-S60v5

Chỉnh sửa cuối:

natan

sao file mình dow về chỉ có 1.5k vậy pác

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 58 minutes:

Hic biết lấy đâu ra số điện thoại TQ mà đăng ký hả pác

Chỉnh sửa cuối:

chip_dep_zai

sao file mình dow về chỉ có 1.5k vậy pác

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 58 minutes:

Hic biết lấy đâu ra số điện thoại TQ mà đăng ký hả pác
TQ đông dân bác bừa 1 cái chắc đc thôi mà

natan

Ngoài pác chủ topic ra thì có ai đăng ký thành công chưa,,với lại pác chủ topic cho lại cái file jar nha

jacklee

Ngoài pác chủ topic ra thì có ai đăng ký thành công chưa,,với lại pác chủ topic cho lại cái file jar nha

Đã up lại link trên mediafire cho bạn dễ download. Bạn chỉ cần điền số điện thoại đầu tiên là 1234 rồi các số sau thi bất kỳ số nào cũng được, kinh nghiệm mình là điền số 1234 và 7 số điện thoại của mình, VD: 12348227485. Mình đã đăng ký khoản 5 nick rồi, rất ok.

jacklee

CÀI ĐẶT HỆ THỐNG:
Cài đặt hệ thống là cài các chức năng game.
-thao tác fím #7 để cài đặt gồm có cài đặt : pt,ẩn người chơi (để đỡ lag nên tắt đi ) map mini, kênh chát khu vực,bang phái,thế giới,trại,thương mại (khi bạn đi train hay boss hãy tắt 1 số kêh k cần thiết để tránh bị lag game).
cài đặt dòng chát (nên chỉnh về 0 để game đỡ lag vì k cần thiết.
giao diện: có 4 mầu cho bạn, chức năng tốc độ chạy bạn nên để số 4 để đỡ lag khi chơi.
Còn chế độ ẩn tên,hiển thị bạn nên để ở chế độ ẩn tên để game đỡ lag. Nói chung những thứ mà k cần thiết lắm nên tắt đi cho game chơi tốt hơn.
Tiếp theo ta cài đặt phím tắt (hay thanhskill game ) ở game mặc định ở thanh số 1 (có tất cả 3 thanh skill,mỗi thanh 9ô ) là chức năng cơ bản.
1:tấn công thường 3:thùng đồ 5:khai thác 7:nhiệm vụ 9:di chuyển mục tiêu.
Các bạn có thể thay đổi theo ý thích bằng cách: ấn#0 rồi nó ra 3 bảng mỗi bảng có 9 dòng đễ bạn đặt phím tắt hay skill ở đó tùy ý. Vd :ở thanh 1 ô số 3 t đặt chế độ bơm máu, ô 6 bơm mana! Cứ thế ta cài đặt hết 3 thanh tùy ý.
Để thay đổi các thanh ta ấn số 0 là tự đổi.

CHAT VS MAIL:
Chát rất đơn giản sau khi đã cài đặt để hiển thị ví dụ muốn pm với người đang pm trên thế giới bạn chỉ vào tên người ấy rôì ấn pm, sau khi viết song ấn phím chọn trái rồi chọn tên người bạn pm.
Để pm thế giới hay bang phái đầu tiên bạn cài đặt mở 2 kênh ấy ra đầu tiên ấn pm rồi viết nội dung rồi ấn tùy chọn rồi ấn pm đến thế giới hay bang phái là được.
Ấn * để mở bảng chát, số 1: kênh trại+kênh thế giới, số 2 :kênh chát thương mại 3 : kênh pm riêng , số 4 : pm trong nhóm pt, số 5: pm chát trong bang phái, số 7 : thông tin thông báo hiện ở đó.
Lưu ý từ lv 5 trở lên mới pm được các kênh đó , kênh thế giới 1 ngày pm đc 15, còn lại thì k giới hạn (lưu ý bây giờ chines khoá 1 số từ vd P khi ta viết có từ P thì nó k thể hiện lên đâu).
Để chát riêng với 1 ai đó bạn có thể dùng lệnh sau:
/tên nhân vật (dấu cách )nội dung. Vd /shady ê (rồi pm trại,bang) là ok đã pm riêng xong.
Để mail cho 1 người khác 1 cái j đó bạn ấn vào tên người đó nháy 2 phát để ra menu về người đó rồi ấn dòng có chử Mail ,ấn song nó ra 3 dòng gửi tiền, giaodịck và gửi tin nhắn.
Để gửi tiền bạn ấn zô số tiền cần gửi rồi ấn ok là song.
gửi đồ bạn ấn dòng 2 rồi ra bảng gửi rồi bạn ấn sang phải tick vào kái item hình túi đồ rồi ra túi đồ để lấy đồ cần gửi rồi nhập số lượng gửi rồi về nhập nốt số tiền thanh toán rồi ấn dòng trữ chines màu vàng bên dưới là ok (khi gửi đồ bạn bị trừ 5% giá trị món hàng đó ).tương tự với gửi tin nhắn bạn cũng làm như thế.
Để nhận mail người khác gửi cho mình bạn ấn#9 gồm hộp thư gửi (những kái mình đã gửi ) và hộp thư đến khi có mail đến bạn ấn vào dòng thư rồi ra thứ mail người ta send cho bạn bạn ấn dòng trữ nhỏ đầu tiên là đồng ý nhận và dòng thứ 2 là từ chối (LƯU Ý KHI NHẬN MAIL CHÚ Ý ĐẾN ĐỒ NGƯỜI KHÁC TRÁNH BỊ LỪA ĐẢO, ĐÂY CŨNG LÀ 1 HÌNH THỨC LỪA ĐẢO KHÁ TINH VI )

BOSS.
Chúng ta cần đánh boss để kiếm đồ,kiếm đá quý,kiếm nguyên liệu ép đồ...v..v.
Boss võ lâm này khác các bản khác ở chỗ boss này mỗi ngày một lần một máp sang ngày hôm sau làreset bos lại từ đầu ( k sợ ai dành mất) chúng ta có thể pt thêm người cùng đánh với ta hoặc đi pt hôi với người khác...v.v.
khái quát map boss thường thường map boss thường là gặp npc để vào. Tùy thuộc lv khác nhau mà map boss ở npc khác nhau.
Và npc boss thường gần các thành chính chỉ các nhau 1 map là đến. NPc boss khi bạn gặp là npc dịck chuyển, nâng cấp ngựa. Những người đó là npc đưa chúng ta vào map.
Thường thường vào map hết 1vàng và mỗi npc đưa bạn đến 2 map b0ss liên tiếp.
Dưới đây là một số điểm boss :+boss lv 15 :Gặp npc xa phu thành chính 1x ,chọn di chuyển rồi dòng cuối cùng có trữ 1$. Là vào map b0ss 15.
+boss lv 20+25:Từ thành chính 1x ta đi xuống dưới ra map có mấy con chó. Rồi đi tiếp ra map nữa tìm thằng npc xa phu đứng gần gốc cây. Dòng 1 là boss 20, dòng 2 là boss 25.
+boss lv 30+35:Từ thành chính 4x ta chạy lên trên đầu rồi ra đi tiếp wa map bên trái là đến.
Tương tự với boss khác củng tìm như thế ae tự mò là chính khi đã quen thì khỏi nói.
CÁCH SĂN BOSS:
Một map boss thường thì ta đánh hết lũ quái linh tinh trong map rồi sẽ xuất hiện boss chính xuất hiện. Đặc biệt ở chỗ boss chính nếu k biết đánh thì chúng ta đánh chết thì nó tự hồi sinh.
Cách đánh như sau :saukhi đánh hết lũ quái kia 3 đám boss chính xuất hiện.
Ở 2 nhóm boss kia bạn để ý sẽ thấy 3 loại quái khác nhau, đứa nhiều nhất và đứng ở ngoài là boss lính ta ko nên đánh vì đánh nó tự hồi sinh, thứ 2 là một con hình dạng khác đứng ngoài là con canh cửa ta phải đánh con này trước vì giết nó chết rồi thì mấy con kia mới không hồi sinh được, ta kéo nó ra góc nào rồi đánh.
Con cuối đứng giữa đám boss đó là tướng,sau khi bạn giết con canh cửa rồi thì mới giết đc con này.
Thế là đánh song 2 đám boss nhá! Bây jờ đến boss trùm, ta thấy đám nào đông nhất và hoành tráng nhất là chúng, tương tự như kia ta nhưng ờ đây xuất hiện 2 con canh cửa ta đánh như sau, đánh 1 con canh cửa trước nhớ kéo ra xa đánh, đánh nó chết lại hồi sinh nhưng nó chỉ hồi sinh 3 lần rồi đie,ta đánh die nó 3lần rồi đánh con canh cửa còn lại (con này k hồi sinh đc nữa sau khi con kia die) lưu ý ai mà đánh con canh cửa này rồi lại wa c0n kia thì đánh đến tết. đánh boss trùm tỷ lệ ra đồ ngon+đá quý cấp 2,3 rất cao.
hack boss: mình share cho ae thủ thuật đi boss 4 lần thay vì 1 lần, ta kần 3 người1 thấp hơn lv map boss, 1 người bằng lv boss hoặc cao hơn và ta.
Đầu tiên người lv thấp pt bạn,rồi bạn kêu lb thấp nhường key cho mình ,rồi bạn pt tiếp người kia,rồi kick lv thấp ra khỏi pt ,rồi ta vào map boss là lại đánh lại từ đầu, cứ như thế ta làm như thế đi đc 4 lần ! Lưu ý ta chỉ đi đc 1 ngày 4 map, và mỗi lần hack boss ta phải đổi người dưới lv mới đc.

THÚ CƯỠI.
Ngựa là phương tiện cưỡi chính trong game,nó không những giúp ta đi lại nhanh hơn mả còn là Pet tăng tiềm năng cho mỗi nhân vật.
Khi đạt lv 30 ta có thể sử dụng ngựa. Khi đạt lv30 bạn sẽ nhận nhiệm vụ lệnh bài ngựa ở thành 4x,npc tổng hợp ng.liệu là người giao nhiệm vụ này cho bạn.
Chúng ta vào trong map boss 30 đánh 20 con quái là hoàn thành nhiệm vụ và nhận 1 thẻ bài để trao đổi ngựa.
Tiếp theo sau khi nhận được ngựa rồi bạn npc trao đổi.

(mặc áo xanh,gần thằng safu ở thành 4x).
cầm 250k game và lệnh bài ngựa ấn dòng thứ 2 là thành công, bạn đã sở hữu 1 chú ngựa. Bạn có thể cài đặt mục lên,xuống ngựa ở phần phím tắt.
Thứ 2 ngoài chức năng cưỡi ra ngựa còn có thể có tính năng của 1 chú Pet là tăng tiềm năng cho ta bằng ngọc ngựa. Ngọc ngựa có 3 loại là ngọc cấp 1,2,3.
Mỗi ngọc ngựa có 20lv là max lv,mỗi một lv nó tăng cho ta mỗi 1 điểm tiềm năng, ở mỗi lv khác nhau thì nó tăng số điểm khác nhau, ngọc cấp 1 tăng 1 điểm, cấp 2 tăng 2 điểm và cấp 3 tăng 3 điểm tùy loại ngọc, mỗi khi ta up 1 lv ngọc ngựa cho đến khi max lv20,điểm tăng cấp mỗi lv ngựa cần 3k exp.
Ngọc ngựa gồm 5 thể loại : ngọc sức mạnh, trí tuệ, thể lực, sáng tạo, né tránh.
Vd:ngọc sức mạnh cấp 2 thí khi up mỗi một lv nó tăng cho ta 2 sức mạnh.... Cứ thế tương đương ngọc 3 thì tăng 3 điểm mỗi lv.
Ngọc ngựa ở dạng quấn sáck hay người ta gọi là sách skill ngựa mà ta có thể nhặt trong map boss 30 trở lên,giá trị các sách thường rất đắt mà chúng ta sẽ may mắn nhặt đc.
Lưu ý đễ ngựa có đc ngọc ngựa ta phải nâng cấp từ cấp 1 lên 2, ta mang 200k đến xa phu ấn dòng nâng cấp ngưa là ok.
Ngựa có 4 hình dạng từ 1 lên 2 là ta đã mất 200k.
Nhưng từ 2 lên 3(ngựa bọc giáp) thì ta phải làm nhjệm vụ ngựa trong 100 ngày ta mới có thể biến đổi hình dạng ngựa. Ta phải mua sáck nhiệm vụ ngựa, từ lv 30-41 ta làm sáck cấp 1 (mua ở thành 4x quyển thứ 3 từ dưới lên Giá 100vàng ) .cấp 2 ta mua quyển giá 100vàng thứ 2 từ dưới lên...v..v.
Nv ngựa c1:đầu tiên ta mua 1 quyển cấp 1 rồi ra map boss 30 đánh quái lv 30(bên ngoài boss) đánh và thu thập đủ 30 hộp nhiệm vụ,rồi ta về thành 4x trả nhiệm vụ (npc tổng hợp ng.liệu thánh 4x) nhận đc 1lá cỏ ngựa rồi nhận tiếp nhiệm vụ ở đó.
nv 2 ta làm tiếp đi đào thùng mầu vàng ở boss 30 thu thập đủ 30 cái rồi về trả nhiệm vụ ở chỗ cũ để đc 2 lá cỏ, Rồi nhận tiếp nv.
nvcuối ra map quái ở trại ĐẠO SĨ đánh quái lv33(hoặc ấn tự tìm đường ) đánh20 rồi về trại VÕ SĨ đánh 20 con quái lv 33. Rồi về trả nhiệm vụ để có 3 lá cỏ cuối cùng Rồi cầm 6 lá cỏ ra xa phu ấn dòng nâng cấp ngựa (dòng thứ2) để ngựa lên 1 lv... Cứ thế mỗi ngày ta làm như thế để up 1 lv ngựa.cứthế ta up đến 100lv rồi đến xa phu mang theo 250k ấn nâng cao để biến ngựa thành từ 2 lên3.
Tương tự từ 3 lên 4 cũng up đủ 100lv rồi làm như thế.
Lưu ý: khi ta lên lv 41,51 là nhiệm vụ khác,hình thức cũng giống như kia ta đánh quái ở map boss 40,50 rồi đào hòm vàng ở map 40,50 rồi đánh 20 c0n quái mỗi trại tương ứng...

viethan2

ẹc sao mình mới vô nó cấp cho con ngựa rồi nhễ, mà tìm hoài chẳng biết nhiệm vụ đâu hết. game hay vậy mà ko chơi đc . tiếc ghê

jacklee

Có hướng dẫn làm nhiệm vụ ở trên mà bạn. Đọc kỹ lại xem nhé, mới vào game nó cho con ngựa cho bạn chạy thử đó, qua map là mất rồi, keke.

angelboy12

mình thj đang chơi định up lên bên cập nhật và game mới thj bác đã úp lên rồi haha.

bổ xung thêm là. Khi đăng ky nên điền 1234 trứơc nhưng lưu y răng nhưng số sau cung thì điền số nao cũng đươc nhưng phải đúng 11số vì đó là số điên thoai bon trung quả

jacklee

mình thj đang chơi định up lên bên cập nhật và game mới thj bác đã úp lên rồi haha.

bổ xung thêm là. Khi đăng ky nên điền 1234 trứơc nhưng lưu y răng nhưng số sau cung thì điền số nao cũng đươc nhưng phải đúng 11số vì đó là số điên thoai bon trung quả

:)) Haha... vậy bạn up link của topic này vào topic tổng hợp của bạn đi :p

mrthang79

cái này không biết tốn nhiều tiền gprs hông ta...thấy đẹp quá mà tiếng tàu chơi khó làm nhiệm vụ lắm ...thanks

jacklee

cái này không biết tốn nhiều tiền gprs hông ta...thấy đẹp quá mà tiếng tàu chơi khó làm nhiệm vụ lắm ...thanks

Game này ít tốn gprs. Hình như chơi 20ph khoảng 64kb. Khi làm nhiệm vụ thi vào nhiệm vụ chọn chử màu vàng là nó sẽ tự động dẫn mình tới chỗ cần làm nv luôn, nếu có cài font china thì so sánh chử với tên quái cần đánh là ok rồi.

Chỉnh sửa cuối:

thuhiennk

làm sao có bàn phím ảo và chơi full screen như trên dc nhỉ.Mình xài 5530 giống 5800 mà ta

jacklee

làm sao có bàn phím ảo và chơi full screen như trên dc nhỉ.Mình xài 5530 giống 5800 mà ta

bạn chọn hinh bàn fim góc trái màn hình, duoi hinh máu va mana do. chơi full screen thì vài phần cài đặt của máy mà tắt bàn fim ảo mặc định của máy nhé bạn.

huybehp

trước mình chơi trò này trên 63 zồi. giờ chơi cảm ứng đau mắt quá...bàn phím ảo hơi nhỏ bấm mãi mới đc....nói thêm vs các bạn SM=sức mạnh(tấn công và chính xác)
TL=thể lực(phòng thủ và máu)
NT=né tránh(Sức tấn công cao nhất và né tránh)
ST=sáng tạo(né tránh và máu)
TT= trí tuệ(Sức tấn công cao nhất và chính xác)
làm nv thì các bạn bấm R chọn dòng nhiệm vụ nếu hiên chữ V là xong các bạn bấm vào đấy chọn dòng 2 <có 2 dòng chữ vàng> còn dấu ? thì chọn dòng 1 nó tự chạy đến chỗ nv cho bạn....đơn giản hơn các bạn bấm tùy chọn< R > vào phần phím gán nv vào phím bất kì vd phím 5 thì ở bàn phím ảo bấm 5 là ra nv...cái này hay là nv auto chỉ cần chọn dòng 2 trong nv là nó tự đến nơi làm nv

mrthang79

mình muốn đăng kí acc game mới thì làm thế nào nhỉ ?
vì acc này mình ko thích lắm ;;)

thanks

jacklee

mình muốn đăng kí acc game mới thì làm thế nào nhỉ ?
vì acc này mình ko thích lắm ;;)

thanks

bạn muốn dk acc mới hay tạo nv mới mà vẫn acc cũ. Nếu muốn dk acc mới thì từ màn hình đăng nhập wa phải 2 lần là tạo nick mới. Còn tạo nv mới mà vẫn acc cũ thì wa phải 1 lần rồi đâng nhập lại sẽ có phần tạo nv thôi.