• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Võ lâm truyền kì

cutun233

Wu Lin Chuan Of Swords In The Political Arena
240x320 CN J2ME

Link down
http://www.mediafire.com/?gfjdtcy0rrx

cutun233

anh em nào down về cho em một lời nhận xét ko
con em ngoại trừ tiếng TQ thì tát cả đều toan diện từ hình ảnh dến âm thanh

Em_be_hu

Giá mà có tiếng anh thì hay nhỉ, tiếng trung thì em chiu chết. trông thấy thích lắm nhưng ko biết tiếng nên ko chơi dc. :U:U:U

Ditimdivang

Mình đã cài được game này rồi nhưng sao vào game toàn hiện ô vuông không hà ko hiện được chữ. Bạn nào biết cách khác phục xin chỉ dùm. Mình sử dụng N95

kaizuki

mấy game chữ TQ àm cài trên N95 nó ko có dc được đâu các bạn àh .

cutun233

co pac nao cần em hướng dẫn không Em cũng đang đánh
Game này em đánh mấy ngày rồi vừa đánh vừa dò

cutun233

Em hướng dẫn cho các pác biết phần em đã đánh qua nhưng em chưa phá đảo đâu nhiều phần lắm

Đầu tiên vào game
+dòng đàu tiên la vào game
+dồng thứ 2 là load
+dòng thứ 3 là hướng dấn
+DÒNG THÚE 5 la about
+dòng thứ 6 la sound
+dòng thứ 7 là exit

Khi chới game
các pac ấn 2 lần 0 đẻ hiện bản đồ và máu bọn địch
ấn liên tiếp hai nút di chuyển la cahy nhanh
an 3 là nhảy
án số 9 ra trưởng
đầu tiên cứ nói chuyện với tất cả các thằng
sau đó đen cuói màn hình bên phải di vào đó đén cái hang dânhs tất cả các thằng
sau đó về nhà
di ra góc cuối màn hình bên trái chỗ thàng bé chăn trâu
di thẳng đén thành khác nói chuyên tát cả các thằng đẻ nhạn nhiệm vụ
sau dó dến cuói góc man hình phia trên bên trái chỗ co hai tahang đứng canh khongg cho minh vào
ra chỗ thành cao ròi nhay vào bên trong khi vào đc bên trong di thảng
khi dó bạn đueng đe bọn lính phát hiện mà hãy chạy thế nào đến cuói màn hình phía góc mandf hình bên trái (nếu không co cách nào qua dc mình có thể giúp)
còn tiếp nếu các bạn có nhu cầu

ác bác muốn save an vào cục thạch mà ở đâu có Vd cục thạch ơtrong hang lúc mơi vào
bất cứ đâu có cục thạch như vậy là save được

Chỉnh sửa cuối:

linhvnvip

Mình đã cài được game này rồi nhưng sao vào game toàn hiện ô vuông không hà ko hiện được chữ. Bạn nào biết cách khác phục xin chỉ dùm. Mình sử dụng N95

cái này chỉ có cách bạn cài FW của trung quốc thôi thì mới đọc dược tiếng trung không bị ô vuông.khác phục.dổi code và up FW nhưng vì 1 trò game mà phải đổi code mất tiếng việt thì phí nhờ nhưng không có cách nào khác đâu

cutun233

cái này chỉ có cách bạn cài FW của trung quốc thôi thì mới đọc dược tiếng trung không bị ô vuông.khác phục.dổi code và up FW nhưng vì 1 trò game mà phải đổi code mất tiếng việt thì phí nhờ nhưng không có cách nào khác đâu

Pa ơi hiện được chữ trung quốc thi co hiểu được đâu thôi cứ đẻ o vuong đi cho nhanh Xem bài hướng dẫn của em là được rồi

kaizuki

cái này lúc đầu thấy nó cứ tự đánh ko àh , chả bit mình phải làm gì hết cả

blackhole014

ghe chơi "chừng 3 tiếng" của ông chỉ kịp nói chuyện thoy chứ luyện liếc j. tôi lv 44 còn đánh lướt mới wa dc con tướng phá đảo nè/