• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Võ lâm3 game online china cho đủ loại màn hình

Whinny

@Mình vừa kiểm tra. Vẩn down ngon bằn Ucweb. Chỉ cần nhấn vào File volam3fixex.Jar (642kB) là down lun.
LV18 Về lâmAn lần nào cũng die ~X(
Nhờ mọi ngừi up dùm lên 4shared sao không thấy ai vậy kà8-|

Chỉnh sửa cuối:

binhtl93

Mới lv 17,hỏng hết đồ,về đi sửa mà toàn bị bọn nó giết chết ~X(.Đúng là lên lv17 cái thì nhận được nhiệm vụ tiếp theo \-/

anhluandeptrai

Tớ lên 17 rùi mà sài kái võ lâm 3 .sao nhập mã ko được.có ai bị vậy ko?giúp mình kái.có ai lập guil chưa.

bennychen

Trong phần tăng điểm tiềm năng thì TL, ST, TT là viết tắt của cái gì vậy Whinny? còn Dame nữa, mình ko hiểu lắm
Sắp lên 22 rùi :D

bennychen

Hic, lúc nãy mới nhận nv xong, out ra vào lại mất hết, ko thấy nv đâu nữa, chạy lại chổ cũ để nhận lại nv thì ko đc :((, sao vậy nhỉ??

kinken

Lag đó bạn ơi, mình bị zậy wài à. lâu lâu sau vào lại hiện lên.

Whinny

@beny: bạn vào menu>trợ giúp xem nhé, mình có hướng dẫn qua rùi đó;;)
@Pi h nhìu người chơi qúa nên lag thiệt :D

huuthuong

Bạn whinny à, do phần mềm đó mỗi lần mất nv là mình vào bản tiếng trung là lại thấy nhiệm vụ, bạn whinny à bạn có phép thuật rồi à! mình leve 28 rồi mà chưa có phép thuật bạn học ở đâu vậy

Chỉnh sửa cuối:

anhluandeptrai

whyni ơi!ơ bản cũ mình nhập mã vẫn được bình thường ,mà sao ở bản võ lâm 3 mình ko nhập được?giúp mình với.

huuthuong

Bạn kick vào dòng chữ này nè"Download Volam3fixed.jar (642Kb)" mình dùng ucweb donw bình thừơng mà

Whinny

@anhluandeptrai. Lv20 là có thể đến mấy ông đọc sách để lập guild.
Mình vẫn nhập bình thường mà, không cần phân biệt chử hoa chữ thường gì cả.
@Mình up bằng mobile và down bằng mobile ok. Đã nhờ nếu ai đó trên pc down về rùi up trực típ hoặc lên 4shared nhưng...:(

kinken

Mình cũng dùng UCWeb but ko tải đc, nó báo tải về thành công mà có 0kb à... Ai up lên dđ dùm đi.