• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Võ lâm3 game online china cho đủ loại màn hình

huuthuong

Nếu whinny đánh 1 mình thì leve 25 hãy vào đó mà giải quyết chúng nhé nếu ko? Bạn mua đủ 99hp va 99mp cũng ko lại đc đâu? Mình Lv29 mình còn 2 thành ở leve 21 mà ko phá đc? Bó tay tại mình chưa ép đc đồ chán thật đó

Whinny

Eo. Thế phải hẹn mấy anh em tập trung vào đó cùng đánh chứ ;;)
Nghe trong topic này có người ép được đồ rùi mà k thấy chia sẻ kinh nghiệm nhỉ :-?

anhthanh19

hix vậy đợi mình đi mình sắp 18 rồi hehe mới cày lại con Nga my trước cày Thiếu lâm yếu quá

huuthuong

Tù 15 la ep dc roi ma! Mình chưa chắc chắn lắm tại leve thấp nhặt đc đồ toàn bán nên giờ ko có đồ để tổng hơp huhu

kauchunho

? Các huynh ơi. Sao em k chơi đc vậy. Luc trc choj bt mak. Hjnh như sever vl bj lỗj hay sao ý. Các huyh bjờ vào xem có đc k?

Whinny

ok. 9h hum nay vào sever như hình mình post rùi tới phòng 6 chiến nha ;;)

Whinny

Ui không có ai ah. Whinny đang ở đây nè:
index.php

Có nên liều không nhỉ :-?:((

anhthanh19

mình lv 18 rồi mà mắc kẹt cái nv mình nhận ở map chỗ bọn quái 18 19 20 ấy , nó bắt đi kiếm 0/1 cái gì ấy mà chỉ vào nv là mục tiêu quá xa ko biết đi đâu làm cho hỏi đấy có phải nv giết boss 15 ko vậy

z01222282682

ngồi 1 tiếng đọc hết 38 trang :D bạn Whinny thật là pro,mình cũng đang thử 1 game( bí mật) khi nào xong mình up lên.còn bây giờ thì cài game Vl 3 này mà cày lv cùng ae cho vui :D:D thank

Whinny

Ái chà chà, gặp được 2tướng đi cùng đánh rõ sướng:))
Sau mấy tiếng cày cuốc con Tương Dương của mình từ lv14 đã lên lv16:p
Mai chiến tiếp nha anh em\-/

bennychen

Tối qua hẹn ae rồi mà bận việc đột xuất không ol đc, thằng bạn cứ lôi đi nhậu trong khi mình đã từ chối (hình như chưa đc nhiệt tình lắm :D).
Thôi hẹn ae tối nay vậy, tầm 9h-10h tối nhé mọi người :)

anhthanh19

ok mình cũng đang lam nv săn boss 15 hix tối đi các bạn nhớ pm mình nha, tên nv la Thanh , bác whinny tap trung vào 1 con thôi thì mới mau chóng khủng được chứ cứ cày hết con này con khác thế, đánh phái Nga My cộng sai bét mà vẫn chiến đều ,

bennychen

Nếu cộng sai nhiều qúa thì nên chơi lại đi bạn, lúc đầu yếu thì chưa thấy rõ rệt nhưng sau này đánh quái mạnh khó khăn lắm
Tên nhân vật của mình trong game là TMTy :D

Whinny

Uhm mình bỏ con đó rùi. Pi h minh đang cày em Tương Dương lv16 rùi đánh boss lv16 ở lina cổ 2lần rùi ,thích ghê áh. Anh em PV cùng đi thì mạnh phải pít ..,.. oh yeal....\-/
Tên nv của mình là Amen :D