• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Võ lâm3 game online china cho đủ loại màn hình

Whinny

Ý chùi ui, các bạn làm ơn viết tiếng việt có dấu với :(
Mình vẫn nhập mã bình thường mà,
Tên nv của mình là Amen, mới lv21:D

bennychen

@kinken: con boss bạn nói chính là con trùm ở map lina cổ đó, khi bạn đánh gần hết quái 14, 15 thì con trùm sẽ hiện ra, nó lv16 ở cuối bản đồ chứ ko phải ở tọa độ mà game đưa ra đâu
Còn nv bạn nhận ở lv 23 thì bạn đi sang map bên cạnh nơi bạn nhận nv, ở map đó chỉ có quái lv 21 và 25, nhờ 1 npc trong map đó chở đến nơi làm nv tương tự như ở lina cổ, chúc bạn thành công

kinken

@kinken: con boss bạn nói chính là con trùm ở map lina cổ đó, khi bạn đánh gần hết quái 14, 15 thì con trùm sẽ hiện ra, nó lv16 ở cuối bản đồ chứ ko phải ở tọa độ mà game đưa ra đâu
Còn nv bạn nhận ở lv 23 thì bạn đi sang map bên cạnh nơi bạn nhận nv, ở map đó chỉ có quái lv 21 và 25, nhờ 1 npc trong map đó chở đến nơi làm nv tương tự như ở lina cổ, chúc bạn thành công

à, mình hồi tối ngồi mò 1 đêm cũng tìm ra con boss rồi. ra 2 đám boss, đám đầu đánh ngon ơ. đám thứ 2 về thành lia lịa. mà kì quá, đánh nó chết rồi nó sống lại liền, đánh sao mà nỗi~X(

Whinny

Bạn phải diệt mấy em màu xanh ấy đi là bọn nó hết tái sinh được nè.
Con đó là trùm boss na ;;)

Nha_Tram

Thấy games này hay quá, mà chịu thôi. Không thể Đăng ký được vì cứ báo lỗi sai số ĐT ( mặc dù đã thử qua các số bắt đầu là 11 hoặc 1234 rồi )

Hackimtinh

nhập phái thế nào đây các bác nhìn thấy 1 người lv bằng mình mà chưởng được thích wá nhưng ko biết làm sao đây!

Whinny

@Nhập môn thì Mình có hướng dẩn sơ qua trong phần trợ giúp rùi đó bạn ;;)
@Khi đăng kí các bạn nhập mấy số sau của sdt thật lung tung vào thì không bị trùng:D

Hackimtinh

em cũng có đọc wa nhưng ko biết là lợi gập người nào để xin nhập môn có thể cho em xin cái hình của người cần gặp để nhập môn đó ko?

kykiske79

Cho mình hỏi muốn đăng nhập game thì làm thế nào? Tức là đăng nhập nick của mình khi dùng máy khác kô phải máy lúc đầu dùng để đăng kí ý. Mình điền ID và pass để đăng nhập ở máy khác mà kô đc. :(

Hackimtinh

Các bác ơi lúc nhập môn nó bảo là bạn fải học thành tương dương các vỏ thuật là học ở đâu thế mài mò mãi mà ko được

Whinny

@hackimtinh: bạn theo trường phái nào thế,
Khi lên lv5 thì ở Lâm An sẽ xuất hiện 1nv bạn nhận nv đó rùi tìm đến NPC của phái mà mình muốn theo, nó bảo học gì thì cứ nhấn vào đó ;;)
@Damvan: thế mà không pm, chú ý tiếng việt có dấu:p

Hackimtinh

em theo fái cầm cây thương ấy nó bảo bạn cần học thành tương dương các vỏ thuật em nhấn vào đây nhưng nó đứng yên mà thành tương dương là chổ nào vậy anh whinny