• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Võ lâm3 game online china cho đủ loại màn hình

buithihuan

Cho tớ cái link đi whinny. Online= n72 làm biếng đi tìm wá. Bản dành cho n72 ý nhé, hình như là 170x208 ấy. Thanks nhìu.

Whinny

@nó ở Đây nè bạn.
Anh em tối nay 9h tập trung ở LâmAn để Thêm bạn nhé. Khi nào online còn biết;;);;);;)

bennychen

9h tối nay tập trung tại Lâm An hả whinny? Vẫn sv cũ và phòng 6 chứ, lâu rồi ko gặp đc ai cả, chơi 1 mình thấy chán qúa

Whinny

áh... Tìm mãi không thấy vợ online hóa ra vợ anh ở trên này:))
8h15 hum nay winny vẫn đăng nhập 0k;;)

ZzMaDezZ

số điện thoại như thế nào mới đăng ký được vậy mấy bác~X( em làm mãi mà ko có số điện thoại) anh whinny dk giùm em với
ID: stevenbaleya
pass: anzainobuyuki
xong anh gừi tin nhắn giùm em số điện thoại là 01695955224

Chỉnh sửa cuối:

Whinny

@nếu bạn chưa đăng ký được thì 0k rùi nhé.
Chuẩn bị update ảnh ngày hum qua.\-/\-/

anhluandeptrai

có ai ko?kả nhà tối nay thế nào dây?hôm nào kũng được có mấy người ,ae bậ hết hay sao vậy?

Whinny

Đã fix ok lỗi java lag đáng ghét :D
Đã fix lỗi chèn smiley khi chat\-/
Dowload here
Update ảnh:p
index.php
index.php
index.php
index.php

Ty lv28 được winny lv18 đưa về làng nè:)):)):))
index.php

khanhdbp

xin lỗj a,e. Khanh mấy hum nay, gặp chuyện ko vui. Nên ko tham gja vs a,e đc. Từ maj, khanh sẽ tiếp tục cày vs a,e nha.

donghothapcanh

Báo cáo anh em là mỗi người một ngày chỉ đi thành cổ được 4 lần thôi nó ko cho đi thêm đâu.Whinny và mình đã bị thông báo.
(Army.modung.qoat)

Whinny

Ừ đúng rùi thả nào cứ báo lỗi. Nó chỉ cho vào đó chơi thui chư pt vào đánh boss là nó không nghe>:)

Whinny

@dongho: tên đó vào qúa trễ. Đánh đc 1 cái winny đã giải quyết xong>:)
Mix đồ
Mình mới test được vài món,
Các bạn đến gặp ông này.
index.php

Chọn dòng chất liệu tổng hợp.
index.php

Điền 5 món ở ô dưới sẽ được 1món ở trên. Xem hình
index.php

Các item vừa mix có thể mix tiếp để lên đồ cấpn 2 rùi cấp 3.
Các bạn ai pít bổ xung tiếp nha;;)
Have fun!

Chỉnh sửa cuối:

pk911

Tình hình là 300mb data của em đã hết,mún chơi típ mà. . .
? Sao em cộng điểm cho skill mà nó chỉ cho tối đa 2 cái? Mà quay đồ có bị rớt hog anh?

lyakhuong

bác nào làm ơn chỉ em cách chình cho may' hiển thị tiếng tàu voi máy em choi toàn o vuông không hà bùn ghê