• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Với Game này cho những ai thật sự trên 18 tuổi.........S60v5 và ^3

phongisme02

đang phân vân đây nè
còn thì vẫn còn nhiều
nhưng cứ bị 1 số anh em phản đối :D
úi zoi`. đằng nào cũng trả post lên r` post tiếp đi ae nói thì cũng đã nói nhưng tay thì vẫn cứ dow đấy thôi :> he he

chjpkute

b0m có thể loại này thì post nên nha mình kế nhất game loại này đó heheh:D:D:D:D

b0m_lx

cố gắng đợi mình 1 , 2 hôm nữa nha
dạo này đang thi bận quá :))

0978020586

bot thêm đi nào

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 5 minutes:

thêm đi bận cái gi chơi thêm mấy trò khác nưa 1 trò ko ăn thua

Chỉnh sửa cuối:

avencast

=-=, cái này thì wa mấy trang ....., swf minh thiên, mấy bạn cứ nhờ bom lx, đã 2 tay a ấy "bận bịu" rồi, ko post dc đâu :))

b0m_lx

=-=, cái này thì wa mấy trang ....., swf minh thiên, mấy bạn cứ nhờ bom lx, đã 2 tay a ấy "bận bịu" rồi, ko post dc đâu :))

nói xấu gì tui đấy :))
đang test dở mấy game xxx :D

avencast

oh ho ko dám nói xấu pác, e chỉ nói sự thật mà thôi :D, àh mấy cái game này bác mún thì e giúp tiếp cho :D, đủ thể loại từ con nít đến tuổi teen =)).

b0m_lx

oh ho ko dám nói xấu pác, e chỉ nói sự thật mà thôi :D, àh mấy cái game này bác mún thì e giúp tiếp cho :D, đủ thể loại từ con nít đến tuổi teen =)).

nếu vậy bạn tự lập 1 topic game xxx cho anh em giải trí đi :))

kitafung

Máy mình chạy sao ko full được màn hình nhỉ ? Chạy nó cứ thiếu thiếu ko vừa khít được.

Delzie

tinh thần post game thì đáng hoan nghênh.nhưng nên post game khác chứ k nên post thể loại này.tui thì thừa cái gọi là trên 18 rồi nhưng k hề thích mấy thể loại này chút nào.góp ý nhá bom-lầu xanh-cái tên nói lên bản chất đây mà=))
vừa đấm vừa xoa.^^

Chuẩn :)) E cũng thấy thế =))

rastar

Banned
Ôi zời! Cái cha nội chủ thớt này có pồ rồi mà còn mất nết. Chơi mấy game này riết roài bữa nào hứng lên mang kon pé ra làm thịt mất =))=))

CÓ vợ rồi đó nha cha :))