• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Voice Inbox for Nokia S60 3rd edition

spiderman_anhvu

Có Pro nào có đoạn "Hiện giờ tôi đang bận, ko liên lạc với bạn đc, xin vui lòng để lại tin nhắn, tôi sẽ liên lạc với bạn sau. Cảm ơn" để làm đoạn trả lời giống như trong film ko? Cho mình với. Thanks!!!

Tự nói bằng tiếng của mình đi bạn :D Bây giờ đến nói cũng ngại là sao =))

spiderman_anhvu

CÀI xong nó báo
infomation

cái gì gì tiếng anh mà ý của nó là xin mời xóa bản mày và sử dụng answering machine.....

Bạn xem lại nhé

Haizzzzzz em cũng bị cái Answering machine,chịu!

Mình đã cập nhật phần hướng dẫn thêm ở topic trên đầu dành cho một số máy trước đó đã cài phiên bản cũ của APS Server nhé :)

vietlong3

ở đây có ai là con gái không nhỉ . giúp mình ghi âm lời nói " xin chào . hiện tôi đang bận không nghe máy được , bạn vui lòng để lại lời nhắn sau tiếng bíp nhé , tôi sẽ liên lạc với bạn sau . "
cảm ơn trước nha .

nhunguyen12

ok, test thành công trên mong đợi, hiện ai đó có file nào để trả lời tự động, hay làm méo mó âm thanh không nhỉ, miễn sao cho pro tí, và hướng dẫn chép vào đúng dường truyền nha, poster test đi nha

nhunguyen12

thấy 2 bản dung lượng như nhau mà cũng không khác gì lắm làm sao biết full vậy bác
poster đã sửa link, hình như link đó full thì phải?

lamnt0702

bác trả lời như vậy là không chơi đẹp nha, bác phải giúp em chứ, bác giải đáp luôn nha, cám ơn bác, thaks bác cái trước nha.

Ko phải vậy đâu bạn,tại Zenki chưa có máy để test mà :) Hắn mà có máy,hắn test liền khỏi cần bạn nhờ đâu :)) Chuẩn bị múc N95 8gb về để test cho a e đó =D>

spiderman_anhvu

Nhưng bản này mới chỉ là dùng thử thui,bao giờ mới ra bản full đây??
Link mình up là LINK FULL mà bạn, bạn vào xem phần About của phần mềm không thấy điều đó à >:)

spiderman_anhvu

Posted via Mobile Device Bác na`o la`m o*n up file đính ke`m len đi! Tren mobile kô down đc tręn Media Fire

Bạn chịu khó vào PC download về nhé, mọi ngừoi thì nhiều mà mỗi người cứ yêu cầu mấy cái bé bé thế này chắc chết quá. Nếu bạn ngại kết nối mobile với PC thì có thể tự download file đó về, tự post luôn 1 bài đính kèm file đó rồi vào bằng mobile để download, đúng không? :|

ronaldo07mu

Đúng roài đấy,link Media tác giả post ở cuối bài là full đấy,mình test rồi:D
Nhưng mà cái ghi âm lời nói " xin chào,hiện tôi đang bận không nghe máy được,bạn vui lòng để lại lời nhắn sau tiếng bíp,tôi sẽ liên lạc với bạn sau " mà giọng của tổng đài mới hay:))

lamnt0702

Đúng roài đấy,link Media tác giả post ở cuối bài là full đấy,mình test rồi:D
Nhưng mà cái ghi âm lời nói " xin chào,hiện tôi đang bận không nghe máy được,bạn vui lòng để lại lời nhắn sau tiếng bíp,tôi sẽ liên lạc với bạn sau " mà giọng của tổng đài mới hay:))

Giọng của mình hay hơn chứ bạn,đt của mình thì phải là giọng của mình chứ :D

xiaohuang

Giọng của mình hay hơn chứ bạn,đt của mình thì phải là giọng của mình chứ :D

Giọng của mình dễ gây hiểu nhầm cho người gọi đến. Họ ko biết lại nghĩ là "thằng này ko muốn trả lời nên mới nói vậy". Mình nghĩ lấy giọng người khác vẫn hay hơn.

Posted via Mobile Device

die_for_love_vn

Bạn nói thế thì mình nhờ làm gì cho mệt. Pc của tớ đang bị hỏng nên kô down dược. Mà vào Mediafire qua mobile nó cứ bị pm Antivirus scan.

spiderman_anhvu

Bạn nói thế thì mình nhờ làm gì cho mệt. Pc của tớ đang bị hỏng nên kô down dược. Mà vào Mediafire qua mobile nó cứ bị pm Antivirus scan.

OK, nếu bạn bị như thế thì mình sẽ giúp, cập nhật thêm link ở đầu topic rồi nhé ;)