• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

VoiceSecureIt™ 2.0 (WM5) - BẢO MẬT PPC BẰNG GIỌNG NÓI

sweetboy02125

:((

như vầy nè bạn khi hiện mành hình như trên 1/3 thì bạn ấn nút ở giữa bàn phím sau đó PM sẽ nói 1 câu , nói xong nó xuất hiện hình lổ tay lúc ấy bạn nhập pass bằng giọng nói , nhập xong máy sẽ phát âm lại giọng pass mà ta đặc , xong qua bước 2 2/3 cũng lập lại như lần 1 , qua bước 3/3 thì là bước nhập pass bằng keyboard , pass này là để dự phòng khi bạn muốn mở khóa mà phát âm hoài vẫn ko chuẩn như khi ta đặc >>>>> mình bị hoài à nhập mật khẩu 5 phút mà ko đúng cuối cùng đành phải mở bằng keyboard :(( cuối cùng gở bỏ PM luôn

hổng bit sao ma no' work nủa. 1/3 thi ok nghe giọng mình rồi. 2/3 thi no' dưa ca'i lổ tai ra roi im luon. Mình la muon bể nhà luôn củng hong duoc. off rồi on la.i cũng thua. Remove roi íntall lai cung thua luon.

xxxx_555_xxxx

sao mà khó cài quá vậy ...xin hỏi O2miniS có cài được không ?sao chưa thấy ai cài được ...nên phải hỏi trước

sao mà khó cài quá vậy ...xin hỏi O2miniS có cài được không ?sao chưa thấy ai cài được ...nên phải hỏi trước

Cài thì được rồi đó nhưng vấn đề là nó rất khó sử dụng đó bạn, phần mềm này nói riêng và những phần mềm liên quan đến giọng nói nói chung đều...chuối cả nảy, vì bạn phải phát âm đúng giọng chuẩn đã ghi, nếu ko thì cho dù la lớn cách mấy nó cũng cứ trơ ra đó!

nhock_genic

máy pác ơi sau toàn là các phiên bản cho WM05 ko zậy có cái nào dùng đuợc cho WM 03 ko zậy

hitrobus

Xin hỏi: phần mềm này có sử dụng được cho phiên bản WM06 không vậy? Tôi đang dùng HTC Touch.

donquixote

Phần mềm này hay quá, nhưng hơi khó set up. Bác nào đang sử dụng phần mềm này hướng dẫn chi tiết một chút về cách cài đặt và sử dụng cho em và mọi người với.
Thank

ltnet

Nhìn phần mềm này hay quá, nhưng đang xài mini nên ngậm ngùi nhìn anh em thoi, có ai biết phần mềm nào chức năng giống phần mềm này mà dùng được cho WM2003SE ko?

daitran

minh Huyt sao de lam pas chac hay lam day.chac la nguoi khac khiep lam..heheh cam on may bac nhe

blackwhite169

Link die rùi!

Các pác ơi link die rồi ko tải đc đâu!
Bác làm ơn cho link khác đi!
Phần mềm này cũng khá hay đấy!

bocapdo11

bực mình quá, dùng w6.1 ko chơi được cái này.đáng nhẽ phải chạy chung trên 05 va 06 như đa số phần mềm mới đúng chứ.

kukingkong

bực mình quá, dùng w6.1 ko chơi được cái này.đáng nhẽ phải chạy chung trên 05 va 06 như đa số phần mềm mới đúng chứ.

Thì trên website nó ghi chữ ONLY to tướng đó.

VoiceSecureIt 2.0 secures and protects your personal and corporate data with the ONLY Windows® Mobile 5.0 application using your unique Voice Print Phrase for authentication (voice password). VoiceSecureIt is ideal for enterprise, government and medical applications; bulk pricing and licensing is available.

Buồn nhỉ, vừa up lên 6.1, đang tính cài.

ThaiChienvn

Các pác ơi link die rồi ko tải đc đâu!
Bác làm ơn cho link khác đi!
Phần mềm này cũng khá hay đấy!
Die cái đầu bạn đó.>! link Dowload vẫn tố mà .
Không biết cái này đã có huynh nào việt hóa chưa nghỉ.?!=D>

Cuongk30

Cái này thì rất hay,,chỉ có điều hơi bất tiện tại chỗ đông người,có sms tới là phai mở dt ra xem hic mở điện thoại ra và tự nói 1 mình..nếu nói nhỏ quá thì máy ko nhận dc giọng,,mà nói To thật To thì bị mọi người nhìn thấy quê 1 cục=)).và lúc bị ốm thì giọng ồm ồm nói vô cái dt thì nó cứ im ze hic...

hoangvu1511

vậy khi đã cắt amidan thì làm sao đây trời , em bị viêm amidan liên tục nên giọng nói đổi thì chết mất