• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

VÒNG CHUNG KẾT CUỘC THI AI LÀ NGƯỜI ĐẸP PDAVIET

Theo Bạn! Ai là Người đẹp nhất trong số 14 Bạn dưới đây???

• Total voters
    153
  • Poll closed .
Status
Không mở trả lời sau này.

Anhtoitb

Không có gì phải phiền lòng cả các Bạn ạ! Tất cả đều là "Vui là chính"! Biết đâu Bạn lại có số phiếu bầu cao thì sao!!!:-?:)):)):))

Hi vọng điều này thành hiện thực anh Trường ạ chứ cứ chơi với đội nhà giàu tiền đè chết người thì em cũng thành kẻ thích tiền mất thui!

Chà, hãy nghe những lời tâm sự của các chàng trai nghèo :))
Hy vọng vòng chung kết sẽ diễn ra tốt đẹp trên tinh thần bình đẳng về sắc đẹp thôi :D

XuanTruong

Super V.I.P
Đã lập Vote!!! Xin mời các Bạn vào bình chọn cho các Anh Em đi nào! Xin mời! Xin mời!;;);;);;)=D>=D>=D>​

doananh

Bầu cho bác TuanQuang mà bây giờ tình hình là bác TuanQuang đang được 100% phiếu bầu các bác ạ !!!

theviola

ông Nematlanh lại còn trưng cả bồ nữa, bó tay. A bầu cho nick của chú nhưng là cho ảnh cố kia đấy nhé...ha ha ha...

có Đ/c kangmin82 là thật thà đó, nhưng dáng trông đào thế quá, lần sau nhớ tẩm bổ trước khi đi thi nhé...ha ha ha

Chỉnh sửa cuối:

theviola

Tường thuật trực tiếp:
Hiện nay là 21h 27 phút ngày 17/04/08 Tuanquang đang dẫn đầu, tiếp theo sau là: khoabonmat, tiếp nữa là: CongVoi và Nemmatlanh nếu không có j thay đổi thì:
1. Tuanquang - hoa hậu;
2. khoabonmat - á hậu thứ nhất;
3. CongVoi và nemmatlanh - đồng á hậu thứ 2.
các ứng viên còn lại tiếp tục nuôi hy vọng nhé 30 mới đến tết....

- Hết -

DucVNPT

Ủng hộ TuanQuang 1 phiếu và hồi hộp xem món quà bác TuanQuang gửi tặng mình là gì đây :)

XuanTruong

Super V.I.P
Toàn cán bộ PV vào đây hết thế này!!!=)) Các Box khác chắc đóng cửa rồi thì phải???:)):)):))

loveblue

Super V.I.P
Ha Ha !! Vote cho chú dơi già một phiếu , hôm nào đi off cà phe free nha !! chỉ tiếc là vote được một phiếu chứ không thì vote cho Taki lun ,được hai chầu Ke Ke !! =))=))=))

=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>​

Status
Không mở trả lời sau này.