• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

VÒNG CHUNG KẾT CUỘC THI AI LÀ NGƯỜI ĐẸP PDAVIET

Theo Bạn! Ai là Người đẹp nhất trong số 14 Bạn dưới đây???

• Total voters
    153
  • Poll closed .
Status
Không mở trả lời sau này.
Đều là anh em cả, thấy ai cũng được, bầu cho người này không bầu người kia thì thấy uổng, thôi thì không BẦU >:)>:)>:)

HHN

Well-Known Member
mấy bác HP đâu hết roài vào ủng hộ đội nhà đi nào !!!!

dcn488

Trời bác TuanQuang dẫn đầu 1 cách thuyết phục.Đúng là sức mạnh của đồng tiền......
Còn em để bữu cuối vote luôn để có thêm được chút đỉnh nào ko hehehe

TuanQuang

Trời bác TuanQuang dẫn đầu 1 cách thuyết phục.Đúng là sức mạnh của đồng tiền......
Còn em để bữu cuối vote luôn để có thêm được chút đỉnh nào ko hehehe

cám ơn bạn . nhưng vote nha đi còn nhận quà ngay , sau hết quà đấy .hihi;;);;)

theviola

ng đoat giải "Vẻ đẹp PDAViet 2008" sau khi có kq thì có chương trình cụ thể j nhỉ? ai mà trả lời câu hỏi này "hay" chắc chắn đoạt giải

Các ứng viên tận dụng điều này nhé, nếu bí A E PV sẽ gợi ý cho...he he he

PhuongAnh

ng đoat giải "Vẻ đẹp PDAViet 2008" sau khi có kq thì chương trình cụ thể j nhỉ? ai mà trả lời câu hỏi này "hay" chắc chắn đoạt giải

Các ứng viên tận dụng điều này nhé, nếu bí A E PV sẽ gợi ý cho...he he he

"Vẻ đẹp PDAViet 2008" là cuộc thi do ai tổ chức thía :-?:-?:-?:-? Xin mời bạn trả lời rõ ràng hộ chứ không được tung tin vịt ở đây nhé

hanbaoquan

nếu dùng tiền thì còn nói gì nữa là bầu cử,đề nghị những ứng viên vận động 1 cách tích cực,dùng tiền để mua sự chiến thắng thì chẳng vinh quang gì hết.Đề nghị BTC trừ điểm những thí sinh dùng tiền để vận động 1 cách tiêu cực,vd là mod TuanQuang.Hãy để cuộc thi trong sáng

TuanQuang

nếu dùng tiền thì còn nói gì nữa là bầu cử,đề nghị những ứng viên vận động 1 cách tích cực,dùng tiền để mua sự chiến thắng thì chẳng vinh quang gì hết.Đề nghị BTC trừ điểm những thí sinh dùng tiền để vận động 1 cách tiêu cực,vd là mod TuanQuang.Hãy để cuộc thi trong sáng

lại thêm 1 quan điểm sai trái . hãy xem các cuộc vận dộng tranh cử trên thế giới xem . có ai cấm đâu.
mà mình có dùng tiền để mua phiếu bầu đâu nhỉ? ai vote thì mình tặng quà chứ có phải mình dùng tiền để mua Vote đâu :)):)):))
nghĩ kỹ trước khi nói nhé

Status
Không mở trả lời sau này.