• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Voyager Home Screen(vHome) v2.71 EN - Giao diện tuyệt vời cho dế [11/2/11]

ohannguyent

quá tuyệt vời! Môt kết hợp hòan hảo giữa htc và iphone-> symbian. Mình hơi tiếc cái NDesk vì nó có thể lấy ra 3apps mình hay dùng để có thể chọn nhanh...

hai2041992

quá tuyệt vời! Môt kết hợp hòan hảo giữa htc và iphone-> symbian. Mình hơi tiếc cái NDesk vì nó có thể lấy ra 3apps mình hay dùng để có thể chọn nhanh...

có 4 icon ở Home tùy chỉnh dc mà

vutaikt

cái Mở khóa bubbles đẹp lắm bà con à... Cài trên n8 nhìn tuyệt... Bà con chuyểnsag sym 3 cùg tui đi.....chơi games hd đã lắm,,

iupxlam

Bạn chỉ júp mình cách chỉnh 4icon ở hs đc k bạn?mình mò mãi mà k đc.

bạn kéo sang phần màn hình có chứa icon (ko phải cái đầu tiên chứa đồng hồ), bấm và giữ icon bất kỳ cho đến khi icon rung lên, rồi kéo icon nào muốn chuyển vào vị trí 4 icon ở màn hình đầu

kienvp

cái Mở khóa bubbles đẹp lắm bà con à... Cài trên n8 nhìn tuyệt... Bà con chuyểnsag sym 3 cùg tui đi.....chơi games hd đã lắm,,

chưa có tiền bạn ơi .
bác nào muốn chuyển icon thì nhấn vào icon khi nào nó rung lên thì chuyển .khi nào không chuyển nữa thì bấm phím đỏ nó sẽ hết rung.

XpressmusicS19

bạn kéo sang phần màn hình có chứa icon (ko phải cái đầu tiên chứa đồng hồ), bấm và giữ icon bất kỳ cho đến khi icon rung lên, rồi kéo icon nào muốn chuyển vào vị trí 4 icon ở màn hình đầu

Mình làm dc rui.hj.cám ơn bạn nhìu lắm.à,mà mình thay đổi icon xog thì k bít thoát ra thế nào lun ý.toàn thoát hẳn ra vào lại thui à.

Last edited by a moderator:

nhaylau321

Mà có cách nào xóa mấy cái icon đi ko mình thấy cái vmenu làm đc mà cái này ko thấy?