• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Voyager Home Screen (vHome) v3.96 EN New Fix {09/10/2010}

thinhbobo

Vào topic phần mềm "kiến bò màn hình" lấy mấy cái hình bên ấy dùng được đó.

Gà màn hình ngang

sao minh lam nhu the ma khong duoc

leetran72

sao mình cài khá nhiều bản vhome mà không bản nào cập nhật(thời tiết + tin tức) qua GPRS được nhỉ, trong khi wifi thì vẫn được, mình dùng gprs viettel

Dùng gprs của viettel nè. Vẫn sửu dụng đc mừ

daoquang_chien

bác anxongjong giúp em vs em đọc xong 39 trang nghiên cứu mãi mà chẳng thấy có cái em cần mong bác làm giúp em vs ạ.
Em xin file theme.xml mà ko có update thời tiết bác chuyển cái thứ xuống chỗ thời tiết và cho em icon 2 dòng đc ko ạ.thanks bác nhiều lắm.em đã làm thử nhưng đều ko thành công.mong bác bỏ ít time giúp đỡ em với.thankssssss bác lần nữa a.

cuongd720

Pro nao co the tich hop Opera mini vao phan Google khong?
Co nghia la khi minh go tu khoa ngoai vhome nhan ok se ra trinh duyet bang Opera
sr onl bang N73

katy031

bạn dùng file theme này của mình chép đè vào c:data/hdektop_0x.../theme sau đó khởi động lại v-home nhé,sẽ được như thế này muốn hiện được tin tức bạn phải tắt mấy cái lịch,cộng đồng,tìm kiếm trong cài đặt của vhome nhé

Giúp mình với, mình đã làm như bạn hướng dẫn, nhưng cái lịch ngày bên cạnh cột sóng và lịch thứ vẫn hiện lên, nhìn ngứa mắt quá, làm cách nào để được như của bạn vậy?

có bác nào rành về mấy thứ này thì mod cái theme co phong cách pdaviet.net nhà mình di, em qua bên symbianvn.net thấy có định nhờ làm hộ cho pdaviet mà thấy kì qua nên về nhờ mấy bác nhà mình làm hộ, làm cho co chữ pdaviet.net chạy vòng vòng càng tốt

prettyboy247

Tình hình là mình cài bản 4.35 cả VI lẫn EN của tuanloc dc khoảng 2 hum là không thể khởi động được. Start. Khó hiểu quá

xóa đi cài lại bạn,mình dung lau rùi ko có vấn đề gì.có thể bạn dùng cái theme ko hỗ trợ nên bj như vậy

cubiu1

Hix, Chỉ được như thế này thui ạ

Giải nén file đính kèm, Copy file theme.xml vào C:/Data/HDesktop_0x2001E8B2/theme. rùi thoát và khởi động lại vhome

TRong ảnh có thông tin cước, làm thế nào để hiện lên ???