• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

VP Football League update 08/09/2009

bmd

Ah! Còn vụ đăng ký để không có chữ PHUOCPHAN và ngày tháng hiện mờ lên ở mỗi màn hình thì gửi cho mình Owner name mình sẽ gửi key cho. Còn nếu bạn nào không đăng ký thì cũng không sao hết.

Cho mình key với, Owner của mình là : BMD
Thanks

theogai

Cho mình hỏi hôm thứ 7 mình test phần livescore sao không có gì hết...trên màn hình trống không dù ở ngoại hạng hay Bundesiga cũng không có.

beckham

Cho mình hỏi hôm thứ 7 mình test phần livescore sao không có gì hết...trên màn hình trống không dù ở ngoại hạng hay Bundesiga cũng không có.

Híc! Mình cũng không biết của bạn bị sao nữa, để mình check tiếp, vì mình vẫn thấy ok mà. Bạn xem hình của mình nhé.

anui

đã có thêm bản VP FL beta nữa chưa bạn???

bạn xem lại phần xem tin tức...
Nếu lúc đầu bạn xem 1 tin bất kì, sau đó bạn chuyển sang tin khác để đọc thì sẽ chỉ xuất hiện tin tức lúc đầu bạn đã chọn
muốn giải quyết chuyện đó, tức là đọc được tin khác thì phải thoát hết ra ngoài và lại vào phần tin tức để chọn đọc tin

Mong bạn sửa lỗi này
THANKS

beckham

đã có thêm bản VP FL beta nữa chưa bạn???

bạn xem lại phần xem tin tức...
Nếu lúc đầu bạn xem 1 tin bất kì, sau đó bạn chuyển sang tin khác để đọc thì sẽ chỉ xuất hiện tin tức lúc đầu bạn đã chọn
muốn giải quyết chuyện đó, tức là đọc được tin khác thì phải thoát hết ra ngoài và lại vào phần tin tức để chọn đọc tin

Mong bạn sửa lỗi này
THANKS
Hi bạn! Bạn để ý nút back ở phía trên không? (Hình bàn tay chỉ đó). Bạn click vào đó nó sẽ trở lại phần list tin tức, và bạn có thể chọn tin khác để đọc mà. Thanks

beckham

Hiện tại mình chuẩn bị cho ra phiên bản beta, ở phiên bản này, thông tin kết quả trận đấu sẽ chi tiết hơn.
1. Kết quả hiệp 1
2. Kết quả hiệp 2
3. Trọng tài chính
4. Tổng số cú sút của đội nhà, đội khách.
5. Số quả phạt góc
6. Số thẻ vàng, đỏ
7.......
Hy vọng mọi người sẽ có thêm những thông tin hữu ích khác về các trận đấu. Dành cho những ai quan tâm về các thông tin khác của trận đấu nhằm đánh giá được thực lực của đội bóng mà mình quan tâm.

Chỉnh sửa cuối:

nghoanglong

Hichic, tôi cũng muốn xin key.
Beck generate cho tôi với nhé.
Owner: Nguyen Hoang Long
THANKS

hungchip

cho mình đăng ký với User: NKH

Bản mới bạn đã cải thiện rất nhiều, nhưng vẫn còn 1 số chỗ mình xin góp ý:
- Vẫn chưa update dữ liệu về các cầu thủ (nhiều cầu thủ đã chuyển đầu mùa bóng, vẫn còn trong đọi cũ,...ảnh cầu thủ cũng thiếu)
- Vãn chưa có tính năng update qua PC

Chúc cho PM ngày càng hoàn thiện và đc nhiều ng sd
Thanks