• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

VP Football League update 08/09/2009

beckham

cho mình đăng ký với User: NKH

Bản mới bạn đã cải thiện rất nhiều, nhưng vẫn còn 1 số chỗ mình xin góp ý:
- Vẫn chưa update dữ liệu về các cầu thủ (nhiều cầu thủ đã chuyển đầu mùa bóng, vẫn còn trong đọi cũ,...ảnh cầu thủ cũng thiếu)
- Vãn chưa có tính năng update qua PC

Chúc cho PM ngày càng hoàn thiện và đc nhiều ng sd
Thanks
Thanks bạn!
1. Mình đã giới thiệu ngay lúc đầu là data cầu thủ chưa thể cập nhật được.
2. Còn về phần update qua PC, bạn đã thử chưa? Bạn chỉ cần gắn cable vào và update thử xem (Tất nhiên PC của bạn phải kết nối internet).

beckham

Phiên bản sắp ra sẽ có thêm tính năng sau:
1. Đó là thông tin về trận đấu - Các bạn xem hình nhé.

beckham

cho mình đăng ký với User: NKH

Bản mới bạn đã cải thiện rất nhiều, nhưng vẫn còn 1 số chỗ mình xin góp ý:
- Vẫn chưa update dữ liệu về các cầu thủ (nhiều cầu thủ đã chuyển đầu mùa bóng, vẫn còn trong đọi cũ,...ảnh cầu thủ cũng thiếu)
- Vãn chưa có tính năng update qua PC

Chúc cho PM ngày càng hoàn thiện và đc nhiều ng sd
Thanks
Key của bạn đây : NVHV-VHH9-9HHV-9Y9B-RV9B

McQueen

Thanks Bạn nhiều chương trình của bạn hay thật, nhưng chạy hơi chậm so với những chương trình cùng giống vậy đó bạn à.

Chỉnh sửa cuối:

beckham

Thanks Bạn nhiều chương trình của bạn hay thật, nhưng chạy hơi chậm so với những chương trình cùng giống vậy đó bạn à.
Thanks bạn! Trong phiên bản kế tiếp bạn sẽ thấy tốc độ cải thiện đáng kể hơn rất nhiều. Với lại không thể so sánh với các phần mềm khác, vì giao diện và đồ họa đơn giãn hơn. Mình muốn tạo ra một giao diện ấn tượng chứ làm đơn giãn như những soft khác thì làm sao mà cạnh tranh được. Mỗi phần mềm có một ưu điểm riêng đúng không bạn.

beckham

Một vài hình ảnh mới, ở phiên bản này các bạn có thể xem lại các trận đối đầu gần đây nhất của một cặp đấu nào đó.(Từ 2000 đến nay)

beckham

Hôm nay mình chính thức đưa ra phiển bản VP Football League 1.1 beta, như mình đã nói trước đây, ở phiên bản này mình có thêm những tính năng sau:
1. tăng tốc độ, tốc độ sẽ được cải thiện đáng kể.
2. Thêm kết quả phân tích trận đấu.
3. Thông tin kết quả đối đầu của một cặp đấu bất ký từ 2000 -> nay.
4. Improve đổi logo của các đội : Lúc này logo của các đội sẽ đẹp hơn rất nhiều.
5. Thêm trang phục thi đấu của các đội.

Tuy nhiên, vì có một chút trục trặc nhỏ: đó là thời gian thi đấu theo giờ VN sẽ không còn nữa (trong phan Bets info): mình sẽ cập nhật lại sớm nhất có thể.

Hy vọng ở phiên bản này mọi người sẽ thấy hài lòng. Thanks mọi ngươi và nhớ đừng quên góp ý kiến nhé (key mà mình đã cung cấp cho các bạn vẫn không có gì thay đổi).

Link file cab : http://www.mediafire.com/?yygv1qjiy2z
Link data :http://www.mediafire.com/?zfyxmznytwg

Tiện thể pác nào biết thay đổi tên chủ đề thi update dùm em với nha : VP Football League Update 29/09/2008. Thanks

nobtiba

Đúng là tốc độ load chương trình tăng lên kinh dị. Chương trình của bác ngày càng hoàn hảo, xin chúc mừng bác. Em có 2 góp ý gửi bác:

1) Bác có thể thêm thông tin chuyển nhượng được không? Ví dụ khi chọn một đội nào đấy thì hiện luôn ra đội vừa mua những cầu thủ nào từ đâu đến, giá bao nhiêu và bán những cầu thủ nào cho ai, giá bao nhiêu. (theo em thông tin này là hot nhất và dân theo dõi bóng đá rất hay bàn luận cái này. Nếu thiếu cái này mà phải tự đi search rất mất thời gian. Ngược lại có thì cực kỳ hữu ích và tiện lợi !)

2) Nơi chọn xem các giải đấu thì bác cho hiện lên theo thứ tự: Anh, TBN, Đức, Ý. Theo em nên xếp là : Anh, Ý, TBN, Đức hoặc Anh, TBN, Ý, Đức. Vì giải Đức là kém phổ biến nhất trong số trên và thanh sổ chỉ sổ xuống 3 hàng khiến không nhìn thấy giải Ý ở hàng thứ 4, cứ tưởng ko có... Em nghĩ giải Ý hấp dẫn và được quan tâm chỉ sau giải Anh. Nên để giải Đức đứng sau cùng.

Cho em xin key của "Mr Vuong Dao Nghe" luôn nhé. Cảm ơn bác.

beckham

Đúng là tốc độ load chương trình tăng lên kinh dị. Chương trình của bác ngày càng hoàn hảo, xin chúc mừng bác. Em có 2 góp ý gửi bác:

1) Bác có thể thêm thông tin chuyển nhượng được không? Ví dụ khi chọn một đội nào đấy thì hiện luôn ra đội vừa mua những cầu thủ nào từ đâu đến, giá bao nhiêu và bán những cầu thủ nào cho ai, giá bao nhiêu. (theo em thông tin này là hot nhất và dân theo dõi bóng đá rất hay bàn luận cái này. Nếu thiếu cái này mà phải tự đi search rất mất thời gian. Ngược lại có thì cực kỳ hữu ích và tiện lợi !)

2) Nơi chọn xem các giải đấu thì bác cho hiện lên theo thứ tự: Anh, TBN, Đức, Ý. Theo em nên xếp là : Anh, Ý, TBN, Đức hoặc Anh, TBN, Ý, Đức. Vì giải Đức là kém phổ biến nhất trong số trên và thanh sổ chỉ sổ xuống 3 hàng khiến không nhìn thấy giải Ý ở hàng thứ 4, cứ tưởng ko có... Em nghĩ giải Ý hấp dẫn và được quan tâm chỉ sau giải Anh. Nên để giải Đức đứng sau cùng.

Cho em xin key của "Mr Vuong Dao Nghe" luôn nhé. Cảm ơn bác.
Cảm ơn sự góp ý của bạn. Mình sẽ tìm cách bổ xung những thông tin đó sau.
Và key của bản đây : MHHD-7NN9

luomhp

Hay quá!Mong sớm có bản tích hợp cả V-league!Cho mình xin key với, owner: Ui-In247
Thanks!