• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

WALKMAN 2.0 GIẢ LẬP 3.0 DÀNH CHO P990i BY MOHAMADREZA

CongVoi

Super V.I.P
WALKMAN 2.0 GIẢ LẬP 3.0 DÀNH CHO P990i BY MOHAMADREZA

Vừa test thử thành công trên P990i
Cách dùng: +Trước tiên là phải hack được ổ C
+Đối với những máy đã cài WM 2.0 hay là chưa cài WM 2.0 thì chỉ cần chép đè cài file dưới đây theo đường dẫn là được.Không cần phải khởi động lại máy,chơi được luôn.Vui quá,test lên cùng anh em luôn.

Goodluck for You

Chỉnh sửa cuối:

demonntl

Active Member
cái này theo mình là bản w2.0 được tác giả sửa skin lại hen
nhìn ko giống w3 lắm - bác bào test gòi cho í kiến đi

pnq090479

Nếu W3.0 hỗ trợ về chất lượng nghe nhạc thì thật tuyệt vời, các bạn test thấy có tốt hơn W2.0 không vậy.

doananhtai

Sáng vào bác congvoi làm mình mừng hết lớn... nhưng mà là mừng hụt.
Bác congvoi ơi..

Mình đã xem thật kỹ từng file trong đó...
Cái này là :

Walkman 2.0 Chính hiệu
và được thay SKIN WM3.0 vào
và thêm hiệu ứng WM3.0 vào.

Cái này cũng không có gì là mới hết... hầu như ai cũng đã đổi (và tự đổi) skin được rồi và thêm hiệu ứng của WM3.0 thì hình như đã có bài rồi.

Buồn 5 phút
hic hic.

rokky

đúng rồi a congvoi. bản này đã có lâu rồi mà mà đó chính xác là bản hack cho p990 walkman 2.0 thôi a uiiii. dù sao cũng thanks a nhìu đã chia sẻ ae.

cineboy

Bản 2.0 màu cam nóng bỏng chưa xài được thì bác Voi lại kiếm về 1 bản 2.0' với 1 màu đen huyền bí ^^ Okie, chơi luôn, mang chú P9 mập ú ra làm chuột bạch tiếp. Hôm nay thứ 7, công ty ít việc, bác Voi tranh thủ cho em 8 chút nhé, 11h30 em phắn rồi ^^ mấy cái Emoticon ở đâu ra hay vậy bác Voi, kiếm mãi ko ra.

sibulabu

Cám ơn Congvoi nhe, cái bản cũ mình cài lên P990i hiện ko đầy đủ màn hình, mất tùm lum, bản này thì tốt rôi, dù ko phải 3.0. Thankyou!!

CongVoi

Super V.I.P
Sáng vào bác congvoi làm mình mừng hết lớn... nhưng mà là mừng hụt.
Bác congvoi ơi..

Mình đã xem thật kỹ từng file trong đó...
Cái này là :

Walkman 2.0 Chính hiệu
và được thay SKIN WM3.0 vào
và thêm hiệu ứng WM3.0 vào.

Cái này cũng không có gì là mới hết... hầu như ai cũng đã đổi (và tự đổi) skin được rồi và thêm hiệu ứng của WM3.0 thì hình như đã có bài rồi.

Buồn 5 phút
hic hic.

:(:( Sorry Cả nhà :((

Son_Do

Well-Known Member
bạn ơi,
minh cài vào rồi, nhưng h muốn gỡ ra thì phải làm sao,
giup minh với

Bạn đã copy những file nào thì bây giờ xóa những file đó. Khi xóa bạn nên cẩn thận đề phòng xóa nhầm file của máy.

boyhaychat

lúc mình copy vào, mình đã nhầm nên copy mấy file trong private của chương trình vào luôn phần private của máy, và trong lúc copy cũng copy đè 1 vài file trong resource, h xóa đi hết thế có làm sao không bạn

lungtung

sao mình mod exit rồi mà nó chỉ có exit từ menu mà không có nút exit nhỉ, ban có thể chỉ giúp mình được không?

vnyelsea

sao mình mod exit rồi mà nó chỉ có exit từ menu mà không có nút exit nhỉ, ban có thể chỉ giúp mình được không?

Khi Flip đóng bạn khởi động Walkman rồi ấn nút chơi nhạc bên hông máy.
Sau đó mở Flip ra và chọt vào icon Walkman trên thanh công cụ phía dưới màn hình. Khi đó bạn sẽ có nút Exit bạn muốn.
Cheers!

Caohieu88

Do màn hình P99 khi chơi Walkman ko được Full nên bạn làm theo cách của bạn vnyelesa là OK thôi!!!

vnyelsea

lúc mình copy vào, mình đã nhầm nên copy mấy file trong private của chương trình vào luôn phần private của máy, và trong lúc copy cũng copy đè 1 vài file trong resource, h xóa đi hết thế có làm sao không bạn

Khi chép Walkman 3.0 vào máy chỉ có bốn file sau trong máy bị chép đè:
(1) C:\resource\Apps\WalkmanPlayer.RSC
(2) C:\resource\Plugins\WPSPlaybackIconsLIB.RSC
(3) C:\resource\WPSPlaybackIconsLIB\WPSPlaybackIconsLIBres.RSC
(4) C:\shared\powervr
Các files (1), (2), (3) thường có sau khi bạn mod icon.
Còn (4) ...Mình không rõ lắm.
Nói chung khi rỡ bỏ Walkman 3.0 bạn cứ chừa lại 04 file này là okie.
Cheers!