• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

WALKMAN 2.5.sis CÀI TRỰC TIẾP CHO M600.M608.P990.W950.W958.P1.Z8

Status
Không mở trả lời sau này.

CongVoi

Super V.I.P
WALKMAN 2.5.sis

Tin vui cho những bạn chưa hack được ổ C và cả đã hack được ổ C M600.M608.P990.W950.W958.P1.Z8
Đây là bản Walkman mới nhất được kết hợp thành đuôi SIS giúp các bạn có thể thuận tiện trong việc cài đặt hơn.

Chương trình này cần phải Sign nhé.

Đối với những bạn nào mà đã thực hiện được các bước ở bài NÀY rồi thì cài trực tiếp luôn thôi.

Xin nói thêm một chút khi các bạn cài vào thì nó sẽ báo là bản 2.0 nhưng thực chất nó đã được cải thành 2.5 vì đây là sự kết hợp độc giữa Walkman 2.0 và ảnh nền động chạy nhạc của Walkman 3.0
Vì thế những bạn nào đã cài Walkman2.0 có thể cài tiếp cái này vào coi như là nâng cấp.
Chúc các bạn thành công

yangbao84

mình coi vô cho w950i thì nó báo đã có chương trình này cho máy rùi không cho cài vô nữa.
Nhưng trình nghe nhạc bản 2.0 là theo máy rùi, chẳng biết cách nào remove để cài bản mới này?

funnycool

Have a problem!

Dear bác Congvoi,

Mình đã cài được bản Walkman 2 Piano, giờ cài cái bản 2.5 vào thì nó báo overwritten rất nhiều file, mình đã nhấn ok hết, nhưng sau đó nó báo không cài được! Giúp mình với. Thanks a lot!

CongVoi

Super V.I.P
Dear bác Congvoi,

Mình đã cài được bản Walkman 2 Piano, giờ cài cái bản 2.5 vào thì nó báo overwritten rất nhiều file, mình đã nhấn ok hết, nhưng sau đó nó báo không cài được! Giúp mình với. Thanks a lot!

Như thể là cũng đã thành công rồi đó bạn,tại vì bản này nó không khác bản 2.0 là mấy.Nó chỉ có thay đổi một chút về ảnh nền động của nó thôi,muốn thay đổi ảnh nền thì bản làm như sau: ấn vào chữ Walkman trên đầu>> Settings>>Viualiation&Mod ấn một trong mấy cái đó.Và rồi quay ra nghe nhạc nó sẽ chạy khác đó :D:D

funnycool

Còn 1 tí vấn đề nữa,

Cảm ơn bác Congvoi đã giúp đỡ nhiệt tình. Kết quả thật tuyệt!
Mình còn 1 vấn đề nhỏ nữa, đó là khi nhấn Tools --> Walkman thì cái chữ WALKMAN trên đỉnh mình nhấn vào nút mũi tên chọn lại không được liền, cách mình vẫn hay làm là nhấn vào biểu tượng pin, sau đó thì mới nhấn chữ WALKMAN để chọn được. Có cách nào khắc phục không, chỉ mình với, mình xài P990i. Thanks a lot!

CongVoi

Super V.I.P
Cảm ơn bác Congvoi đã giúp đỡ nhiệt tình. Kết quả thật tuyệt!
Mình còn 1 vấn đề nhỏ nữa, đó là khi nhấn Tools --> Walkman thì cái chữ WALKMAN trên đỉnh mình nhấn vào nút mũi tên chọn lại không được liền, cách mình vẫn hay làm là nhấn vào biểu tượng pin, sau đó thì mới nhấn chữ WALKMAN để chọn được. Có cách nào khắc phục không, chỉ mình với, mình xài P990i. Thanks a lot!

Cái này mình cũng đang mắc,chưa nghĩ ra được :-??:-??

tricodoc

bác Congvoi oi, máy em không hack được ổ C, mừng lắm khi thấy bác giới thiệu Walkman 2.5, bác bày em cách sign với, hoặc sign giùm em nha, em xài p990i, pin 359593007209431

CongVoi

Super V.I.P
cài trên p1i chạy được gần hết là bị đá văn ra là sao vậy congcoi?

Đúng rùi đấy.Như thế là đã xong rồi đó.Chỉ cần chạy đoạn cuối 1 tí là nó thoát ra ngoài ngay.Bạn hãy xem thay đổi mấy cái ảnh nền động đi,khác biệt rõ rệt lắm.:D:D

thichchi123

bác congvoi ơi mình dùng máy p990i sign rồi mà máy vẫn ko cài đc chả hiểu sao nữa

thichchi123

đây là lần đầu tiên cài bạn congvoi ơi . nó báo "this software is already intalled on this device "

CongVoi

Super V.I.P
đây là lần đầu tiên cài bạn congvoi ơi . nó báo "this software is already intalled on this device "

"Phần mềm này đã cài trên thiết bị này" như vậy là đã cài được rồi mà.Có phải đang cài giữa chừng nó thỏat ra không hả bạn???

thichchi123

bạn ơi mình mới chỉ hack ổ nhưng chưa từng cài trên máy với lại nó chưa chạy 1 chút nào nó chỉ hiện lên như thế thôi và ko cho cài ??

Status
Không mở trả lời sau này.