• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Walkman 3 cho P1i (phiên bản mới 2008)

jackpham

http://uk.youtube.com/watch?v=j-sVeyLIVKY
Những thay đổi so với phiên bản cũ:
-Tích hợp thêm 12 visualizations của W960i
-Thay đổi Hình nền của walkman 3.0
-Một số tùy chỉnh mượt mà hơn phiên bản cũ

Các bạn xem thêm trên "YouTube" sẽ thấy rõ hơn nhé!

Mã:
http://files.myopera.com/JackUIQ3/blog/WalkmanPlayerV3_new2008.zip

Chỉnh sửa cuối:

Nicky_vu

vi du như cài bản 3walkman cũ giờ mún cài cái này thì sao hả a?e dang xai walkman giành cho p1i hồi trước.hay chép đè lên lun hà a?

Thoai_DakMil

Super V.I.P
vi du như cài bản 3walkman cũ giờ mún cài cái này thì sao hả a?e dang xai walkman giành cho p1i hồi trước.hay chép đè lên lun hà a?
Ùm thì chép đè lên luôn đi , chép theo đúng đường dẩn là ok .

haininh

nếu mình đang dùng bản wm 2.0 rồi thì mình có phải fomat lại ổ c rồi mới cài được hay là mình cứ copy bình thường là được nhỉ.

Vitcon321

Bác ơi hình như Cài bản Walkman này cho p1i cái phần visualizations không thay đổi gì hết phải hok? Sao em ko thấy nó có 12 cái visualizations của w960i vậy các bác?

vnyelsea

Thấy cái này hay hay, up lên. Không biết trên đây đã có chưa?!
Skin cho Walkman 2.0 và 3.0

http://www.mediafire.com/?sharekey=6968253315fd87dfd2db6fb9a8902bda

jackpham

Bác ơi hình như Cài bản Walkman này cho p1i cái phần visualizations không thay đổi gì hết phải hok? Sao em ko thấy nó có 12 cái visualizations của w960i vậy các bác?

Bạn phải tắt máy, rồi mở máy lên lại thì mới thấy được thêm visualizations của w960i. Chúc bạn thành công

kiepdoden123

hixxx khi nhấn quay lại thì ko có cái biểu tượng mũi tên màu xanh trên thanh status như cái cũ

shadow141206

Posted via Mobile Devicekhông biết phiên bản mới này chay mượt hơn phiên bản cũ ko nhỉ. Cái phiên bản cũ chạy giật giật một tí, khó chịu lắm !!!

lviv

Các bạn ơi! Cho mình hỏi tí.Làm sao có thể cài được Walkman 3 vào máy P1i vậy? Bạn nào biết làm ơn chỉ cho mình cách cài với,mình vừa mới bắt đầu "Vào nghề" nên cũng không biết nhiều.Cảm ơn các bạn trước!

shadow141206

Các bạn ơi! Cho mình hỏi tí.Làm sao có thể cài được Walkman 3 vào máy P1i vậy? Bạn nào biết làm ơn chỉ cho mình cách cài với,mình vừa mới bắt đầu "Vào nghề" nên cũng không biết nhiều.Cảm ơn các bạn trước!

muốn cài được bạn phải hack phone cái đã, vào đây xem nhé !!! Sau đó, dùng cái Swiss manager pro đã đc giới thiệu ở link trên để chép hết mấy cái thư mục đã down về vào ổ C (VD: shared, private ...). Cuối cùng là restart máy và njoy ^^

shadow141206

tốc độ đúng là cao hơn, bởi vì tốc độ mặc định khi chuyển từ dòng này sang dòng khác hơi chậm, mặc dù rất đẹp và mượt, nhưng cũng làm mình khó chịu thế nào ý :D. Phải chi nó vừa nhanh, tốc độ chuyển dòng nhanh như bản cũ, có visualizations đẹp như bản mới này, đổi cái nền màu xanh => màu cam là okie thui :D. Anyway, mình cũng khá hài lòng với bản này :p:p