• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

WALKMAN 3 new visualisations for P1i !

ngmtri

Nguồn từ ipmart, của tác giả MOHAMADREZA
Tui khoái cái walkman này, chạy có vẻ nhanh hơn bản cũ, chỉ việc copy đè lên Walkman 3 cũ.

Cho P1i / M600 (WALKMAN 3.rar) :
Stop : g or h
pause : y or t
next Track : i or u
Previos Track : r or e
Link download: (http://www.4shared.com/file/53042876/df4a9a8d/WALKMAN_3.html)

Cho W950 dieu khien voi phim walkman (WALKMAN 3 W950.rar)
Link download: (http://www.4shared.com/file/53042854/3729923/WALKMAN_3_W950.html)
my.php
[/URL][/IMG]
my.php
[/URL][/IMG]

dangthaithanh

Mình đã dùng thử bản này. Một vài nhận xét như sau:
- Chạy nhẹ và ổn hơn bản 3.0 cũ.
- Giao diện đẹp và dễ dùng hơn.
- Khuyết: không hiển thị được album art.

Rất mong sẽ có bản nâng cấp mới của tác giả.

ngmtri

Mình đã dùng thử bản này. Một vài nhận xét như sau:
- Chạy nhẹ và ổn hơn bản 3.0 cũ.
- Giao diện đẹp và dễ dùng hơn.
- Khuyết: không hiển thị được album art.

Rất mong sẽ có bản nâng cấp mới của tác giả.

Pác ơi chắc bài nhạc pác chưa add album art vào đấy chứ CT chạy thì có album art mà, đây là ảnh chụp trên máy tui, ví dụ sinh động ;). Phiên bản này là good rồi, ko có gì để chê hết. Nhưng mong là sẽ có cái khác hay hơn nữa,

dangthaithanh

Hic chắc bị error gì rồi, bản 3.0 trước của em vẫn hiển thị album art được, bản này thì không. Để check lại đã :(

hellboy424

hé hé, thanks bác nhiều, lại có đồ chơi roài. Tui cài vào cái album ảt vẫn chạy tốt, bạn check lại bài hát xem.

Chỉnh sửa cuối:

vthnhon

Chỉ cần up lại tất cả các bài hát là có hình album mà . Nếu muốn hình ảnh của mình tự chọn thì chỉ cần chọn 1 ảnh nào đó rồi copi vào nơi chứa nhạc ( phải xóa ảnh của album đi nhé ) .Xong up lại tất cả nhạc là oke.

Vitcon321

Pác ơi chắc bài nhạc pác chưa add album art vào đấy chứ CT chạy thì có album art mà, đây là ảnh chụp trên máy tui, ví dụ sinh động ;). Phiên bản này là good rồi, ko có gì để chê hết. Nhưng mong là sẽ có cái khác hay hơn nữa,

Oài ới 213 bài nhạc lận ah.thẻ bác mấy gb mà chứa khủng thế thẻ em 1 Gb mà chì chứa trên 100 bài nhạc với 1 bộ phim +zới 4,5 cái clip ah :(

rumxxx

Tôi sài W950 thì đã có sẳn Walkman 2.0 rồi nên việc cài bản 3.0 có giống p1i không , có thể hướng dẩn không , nếu đã có bài hướng dẩn thì cho tôi cái link nhé, thank nhiêu:|:|:|:|:|:|:|:|:|

ngmtri

Oài tới 213 bài nhạc lận ah.thẻ bác mấy gb mà chứa khủng thế thẻ em 1 Gb mà chì chứa trên 100 bài nhạc với 1 bộ phim +zới 4,5 cái clip ah :(

Thẻ tui có 1GB thôi, riêng phần nhạc đã hơn 700MB, với mấy cái clip, anh nữa thì khoảng hơn 800MB, thẻ tui còn trống hơn 100MB. Thẻ pác chứa nhạc ít chắc do file nhạc lớn đấy chắc 7,8MB/bài phải ko?tui chỉ tầm 3,4MB/bài thôi, trên mobile thì nên chừng đấy nghe là vừa hay, vừa đỡ tốn dung lượng.

x0x0x

lỗi visualisations khi thay đổi và save lại thì sẽ bị lỗi thoát ra ngoài và báo lỗi code reason 11 . đồng thời ở phiên bản này visualisations mờ hơn so với bản cũ .

ngmtri

lỗi visualisations khi thay đổi và save lại thì sẽ bị lỗi thoát ra ngoài và báo lỗi code reason 11 . đồng thời ở phiên bản này visualisations mờ hơn so với bản cũ .

Pác ơi cái này xài bảng Walkman 3 cho P1i, và phải cai Walkman 3 vo truoc roi mới ra cái visualisations như vậy, pác xài P990 đâu dùng dc, bị lỗi chắc do vậy thôi. Tui xài cái này đến bây giờ chưa thấy bị lỗi gì.

batbatdieu

Mình chép đè bản này lên bản Walkman 3 cũ mà ko đc là sao vậy , các file cũ vẫn y nguyên ,các bạn giúp mình vời

ngmtri

Mình chép đè bản này lên bản Walkman 3 cũ mà ko đc là sao vậy , các file cũ vẫn y nguyên ,các bạn giúp mình vời

Copy ko được hay là copy được rồi nhưng mà ko có gì thay đổi, bạn nói rõ hơn chút để pà kon đã làm được cái này rồi chỉ cho pác.

leekunkun

Hix.Mọi người giúp em với. Em muốn cào lại Walkman 3.0 cho P1. ma hiện giờ em chạy win vista. khi vào kiểm tra ở trong Device computer ở mục Ports ( COM& LPT) thì nó không như lúc hồi XP nữa. nó hiện ra là. Sony Ericson P1 Application Port (COM 6) ,Vậy giờ chỉnh số ở trong file 1.py là chỉnh chính xác là số mấy ? Để khi em chạy file 1.py nó hiẹn ra bảng màu đen. Em cũng thử trừ 1 đơn vị trong file 1.py nhưng vẫn không được.bảng màu đen nó hiện ra nhưng toàn báo lỗi. Hay là hack ổ C chỉ làm được ở win Xp thui nhỉ.Ai chỉnh được ở win vista giúp hộ em với.hix. Bắt đến anh "ngmtri" làm e cài bản mới ko được .Hix . Giúp em với mọi người.

ngmtri

Hix.Mọi người giúp em với. Em muốn cào lại Walkman 3.0 cho P1. ma hiện giờ em chạy win vista. khi vào kiểm tra ở trong Device computer ở mục Ports ( COM& LPT) thì nó không như lúc hồi XP nữa. nó hiện ra là. Sony Ericson P1 Application Port (COM 6) ,Vậy giờ chỉnh số ở trong file 1.py là chỉnh chính xác là số mấy ? Để khi em chạy file 1.py nó hiẹn ra bảng màu đen. Em cũng thử trừ 1 đơn vị trong file 1.py nhưng vẫn không được.bảng màu đen nó hiện ra nhưng toàn báo lỗi. Hay là hack ổ C chỉ làm được ở win Xp thui nhỉ.Ai chỉnh được ở win vista giúp hộ em với.hix. Bắt đến anh "ngmtri" làm e cài bản mới ko được .Hix . Giúp em với mọi người.

Cái này có thể do xài Vista rồi pác, tốt nhất là làm trên XP thì hơn vì giữa 2 hệ điều hành này nó khác nhau rất nhiều. Tui dang xài Mac Leopard mà còn phải cài thêm XP để làm.

batbatdieu

Copy ko được hay là copy được rồi nhưng mà ko có gì thay đổi, bạn nói rõ hơn chút để pà kon đã làm được cái này rồi chỉ cho pác.

Mình copy vào nó có hỏi overwrite hay ko,mình chọn yes nhưng khi kiểm tra lại thì các file vẫn ko thay đổi,cụ thể file WalkmanPlayer.exe cũ trong sys/bin dung lượng 114kb,mình ráng chép đè lên mà ko đc (file mới mình tải theo link ở trang đầu chỉ có 96kb ) . Mình đã thử cách khác là xóa file cũ rồi chép file mới vào ( làm thế này thì được) nhưng ko khả thi vì số lượng file và đường dẫn nhiều quá chép ko nổi :(