• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Walkman Icon Pack Full cho P990i

lamquangtu

Bác caohieu88 đã post bộ full này nhưng cho P1i, mình thấy nó khá đẹp nên đã copy và sửa một chút xíu để có bộ full cho P990i và chia sẻ cho anh em dùng:
- Trong bộ này sẽ thay đổi 4 icons trên màn hình chờ + 9 Icons trong main menu + các icons trong Phone, Multimedia, office, Tools và Icons Swiss manager, Xplore.
- Các bạn tải về (ở bài dưới nhé_Bài này post hình hết quota rồi:D), giải nén và copy theo đúng đường dẫn nhé

viba

hihihi...cho hỏi tí

Làm sao bác có thể đưa icon walkman ra ngoài được vậy?Xin bác chỉ giúp(mình xài p990i)

eternal_vnn

cái này phải đy với theme đen,mình lại thích xài theme màu chắc ko hợp rùi ,tiếc quá.dù sao cũng cảm ơn bạn đã chia sẻ

thanhafc

Tui cpoy theo đường dẫn nhưng lại xuất hiện icon xấu xí khi lắp flip, icon phone ngoài màn hình không thay đổi được và vào mục Ipod thì báo là not found. Bro nào giúp mình với

lamquangtu

Tui cpoy theo đường dẫn nhưng lại xuất hiện icon xấu xí khi lắp flip, icon phone ngoài màn hình không thay đổi được và vào mục Ipod thì báo là not found. Bro nào giúp mình với

Sr bạn vì mình không sử dụng flip nên không test được khi đóng flip. Còn về Icon phone và Ipod thì máy mình vẫn bình thường mà. Bạn thử dùng Swiss Manager Pro rồi reclaim memory level 3 sau đó copy lại xem thế nào.

ngoisaole

bác congvoi oi làm giúp lun cho em 2 icon nữa cho đủ bộ được ko bác. hay bác bày em làm cũng được. chứ đồng bộ mà giờ thiếu 2 cái tiếc quá. icon của mobipocket reader và coreplayer nữa là đủ . mong bác giúp đỡ