• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Warelex Mobiola Remote Control 3.0.2 S60v3

doibung0

Xem màn hình điện thoại của bạn trên máy tính với Mobiola Remote Phone Control. Chụp ảnh màn hình, quay video và chia sẻ màn hình của bạn Skype với ứng dụng này. Thưởng thức tính năng zoom và khả năng tương thích Bluetooth. Đây là một công cụ trình chiếu hoàn hảo và ghi âm demo cho các thiết bị sử dụng HĐH Symbian.

NEW!!! Phiên bản mới nhất của Remote Control -- 3.0.2 -- hỗ trợ WiFi

* Remotely access và diều khiển mobile phone từ PC
* Điều khiển điện thoại với các phím trên PC keyboard.
* Chiếu ảnh màn hình của mobile phone trên PC trong theo thời gian thực
* tùy chọn "zoom in", "zoom out" và "full screen"
* Chụp ảnh màn hình và quay video thời gian thực
* Điều khiển điện thoại không dây qua WiFi và Bluetooth hoặc sử dụng USB
* Giới thiệu màn hình điện thoại của bạn lên Internet qua Skype Video conference và ghi videos trực tiếp lên YouTube với webcam driver.

Rapid Share

Mediafire

4shared

Dung lượng: 6.8 MB

Chỉnh sửa cuối:

trananhtommy

Bạn cho thêm một vài hình ảnh được không.

Mà hình như link chết ngắc rồi.. chẳng bao giờ tôi down được bằng Rapid cả, chán quá/ Bạn cho link khác đi.

Tks

linhvnvip

cái này không cài được trên PC à bro.tôi dùng vista có hỗ trợ không vậy file cài ra được nhưng không chạy được ở trên PC

minhngoc_stu

hình như thuốc cho cái này kị với vista thì phải, mình copy đè lên rùi ko chạy đc luôn, giờ chỉ dùng thử 3 ngày thui. Bro nào biết cách xxx chỉ dùm đi.

Kenji1992

đã test thử thành công . sài cũng được nhưng mà hok thể đăng ký để sài lâu dài đc . bạn nào có mã số đăng ký thì úp lên cho ae cùng sài

Chỉnh sửa cuối:

Zenki

Super V.I.P
hình như thuốc cho cái này kị với vista thì phải, mình copy đè lên rùi ko chạy đc luôn, giờ chỉ dùng thử 3 ngày thui. Bro nào biết cách xxx chỉ dùm đi.
0932727922 nói:
đã test thử thành công . sài cũng được nhưng mà hok thể đăng ký để sài lâu dài đc . bạn nào có K.K.K thì úp lên cho ae cùng sài

Các bạn lưu ý không yêu cầu K-E-Y và C-R-A-C-K trên diễn đàn. Có thể PM chủ Topic để hỏi :)

Kenji1992

Thứ nhất xin giải thích là mình không hâm :D

Thứ hai theo quy định của diễn đàn là không post bài viết công khai để tuyên truyền, hỏi hay yêu cầu liên quan đến Cr@ck và K-E-Y

Bạn đọc lại Thông báo và Quy định sẽ rõ hơn :)

http://pdaviet.net/announcement.php?f=17&a=46

người gì mà … viật vã . khi cài đặt chương trình này vào pC nó yêu cầu nhập số code . mà cái số đó phải mua 34 $ . tui hok có tiền mua . tui hỏi xem trong topic này ai có thì up lên cho ae cùgn sài . hiều không .

romano81

người gì mà … viật vã . khi cài đặt chương trình này vào pC nó yêu cầu nhập số code . mà cái số đó phải mua 34 $ . tui hok có tiền mua . tui hỏi xem trong topic này ai có thì up lên cho ae cùgn sài . hiều không .

Bạn Zenki nói đúng đó. Bạn nên đọc rõ quy định của diễn đàn sẽ hiểu thôi. Muốn key thì bạn phải Pm riêng.
Quy định nè:
"- Các chủ đề mang nội dung công khai tuyên truyền các sản phẩm Cr@k, Ke@ygen,... Sẽ bị DELETE VĨNH VIỄN mà không cần thông báo."

Zenki

Super V.I.P
Bạn Zenki nói đúng đó. Bạn nên đọc rõ quy định của diễn đàn sẽ hiểu thôi. Muốn key thì bạn phải Pm riêng.
Quy định nè:
"- Các chủ đề mang nội dung công khai tuyên truyền các sản phẩm Cr@k, Ke@ygen,... Sẽ bị DELETE VĨNH VIỄN mà không cần thông báo."
Thanks bạn ;) Ai cũng biết suy nghĩ và hiểu được như bạn thì thật tốt cho PDAVIET quá :)

Thôi thì mình cũng là mem nên thấy thì nhắc nhở vậy thôi. Chờ các bạn trong BQT vào sẽ giải quyết :) Nên dừng lại việc tranh cãi ở đây tránh làm loãng Topic hay của người ta. Chỉ nhắc nhở vậy thôi nếu không muốn nghe thì thôi vậy 8-|

doibung0

Các bạn Down ở 4shared xem có "đồ chơi" ko nhé! Có thì báo với anh em một tiếng, cái này mình chưa test tai không có Symbian. Thanks a lot!

4shared

Chỉnh sửa cuối:

Kenji1992

Các bạn Down ở 4shared xem có "đồ chơi" ko nhé! Có thì báo với anh em một tiếng, cái này mình chưa test tai không có Symbian. Thanks a lot!

4shared

không có đồ chơi đâu bạn ơi , nó giống 2 file trên thôi