• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Warelex Mobiola Web Camera v2.5.21 UIQ3 Bản Full

tmk234

mình ko bẻ đc cái này,copy các phần mềm trong file cr vào thư mục trong proramme file rồi nhưng sau đó ko khởi động đc chương trình này trên PC nữa lạ quá !

hoanghai1992

ai có phần mềm bluetooth cho PC cho em xin ,cảm ơn
ý pác là để PC kết nối đc Bluetooth với đt á, ko phải pm, pác ra tiệm mua 1 cái USB Bluetooth cắm vô là nhận đc ngon ;)

mr_fox

Link chưa hư vì tớ mới download được mà! Có điều khi tớ cài vào con Nokia N73 của tớ thì ko kích hoạt được phần mềm trên điện thoại. Cài đi cài lại rồi, kể cả reset phần mềm của điện thoại vẫn ko thể kích hoạt đc phần mềm Mobiola Webcam trên điện thoại N73 của tớ! Ai bít hướng dẫn tớ với! Thanks so much!

hoanghai1992

Link chưa hư vì tớ mới download được mà! Có điều khi tớ cài vào con Nokia N73 của tớ thì ko kích hoạt được phần mềm trên điện thoại. Cài đi cài lại rồi, kể cả reset phần mềm của điện thoại vẫn ko thể kích hoạt đc phần mềm Mobiola Webcam trên điện thoại N73 của tớ! Ai bít hướng dẫn tớ với! Thanks so much!
ơ kìa, đây là box UIQ cơ mà, tự dưng pác vác N73 S60v3 vào đây cài đc = niềm vui à =))

thanhph

Bạn ơi, link lại die nữa rồi.
Ai có gửi mail cho mình nghen,

thanh_102@yahoo.com

có hơn 4M mà, gửi gấp nhé. vậy là đỡ tốn tiền mua WC. Nhưng mà cho hỏi là nó xài được mấy ngày vậy?

avorchid

hết bandwidth rồi, down kinh hồn thiệt. Bạn CongVoi up lên host khác đi. Thanks

linhalan

cám ơn các bạn, để tớ thử check chương trình này. Vậy là con mobile của mình có ích hơn rồi

ducminhan

Dạo trước tôi có sử dụng bản dùng thử thì thấy hình ảnh rất nét, bây giờ dùng bản Cr không hiểu sao thấy chất lượng hình ảnh kém ghê. Hay tại do công nghệ Cr

tixunym

Trùi, crack thì có ảnh hưởng gì đâu nhỉ? chỉ là bẻ khóa thôi mờ, còn ctrình thi nguyên xi chứ. Đúng không nhỉ? :-??

XiaoGui

Trùi, crack thì có ảnh hưởng gì đâu nhỉ? chỉ là bẻ khóa thôi mờ, còn ctrình thi nguyên xi chứ. Đúng không nhỉ? :-??

Đúng đó,nó chỉ là bẻ khóa để sài free thôi mà. Có liên quan gì đến chất lượng phần mềm đâu.

buratino1703

Vẫn ko down được, kể cả link bác Avorchid đưa. Xem lại hộ mình mới Congvoi ơi!

tixunym

Hi all,
Tớ đã test với em P1i, chạy ngon lành. Tuy nhiên, view khoang 30p-45p gì đấy thì thì đứt, fải kết nối lại, chả biết do pm hay do máy nữa :-??
Ngoài ra, hao pin kinh khủng khiếp. :D
ờ, mà sử dụng hoài có ảnh hưởng gì đến chất lượng, tuổi thọ camera đt không nhỉ? Chứ không lại tính già hóa non.....=))

tri_etech2008

Em cài vào máy tính rồi thì khi bật Mobiola lên nó báo là Incorrect COM port in used, or wrong COM port configuration. Please verify and change your settings thì có nghĩa e làm sai chỗ nào nhỉ?mà e kết nối qua USB thì khi cắm cáp vào máy tính lại không thấy trong phone hiện Werelex đâu cả. Bác at007 hướng dẫn chi tiết giúp em cách kết nối qua cổng USB một chút. Thank bác nhiều