• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Warriors Of Empires 3-Thêm một game đi cảnh khủng nè !

neobabe

Warriors Of Empires 3-Game đi cảnh quá pro[CHI]

Hình ảnh thì khỏi phải chê roài, quá đỉnh :).Ko cần phải giới thiệu j thêm nhé, chỉ có chém và chém mà thôi , tuy nhiên trở ngại chỉ là tiếng China. hi vọng sớm có bản tiếng Anh cho những fan của thể loại này .)

...:: DOWNLOAD GAME HERE ::...

Theo Ledmobile

nguoiqualoicu

Dow về thì thấy mà, 176x208 :) hic game tiéng china kô bít cách vọc :(( ai bít chơi chỉ tui với...

Cái này chơi dễ mà,chơi từng màn,luyện level,level càng cao thì sử dụng đc các vũ khí mạnh,phím 1 là bản đồ,phím 9 là tuyệt chiêu sử dụng đc khi cột màu xanh ở giữa đầy(cột màu đỏ là máu, còn cột thứ 3 là sức mạnh,khi nó đầy thì sẽ lên 1 level),đánh phím 5,còn phím 3 là phóng lửa...

JuRay-Duan

Cái này chơi dễ mà,chơi từng màn,luyện level,level càng cao thì sử dụng đc các vũ khí mạnh,phím 1 là bản đồ,phím 9 là tuyệt chiêu sử dụng đc khi cột màu xanh ở giữa đầy(cột màu đỏ là máu, còn cột thứ 3 là sức mạnh,khi nó đầy thì sẽ lên 1 level),đánh phím 5,còn phím 3 là phóng lửa...

Vậy hả bạn, để mình thử :D