• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

WaveSecure Lite v1.01 S60v3 SymbianOS9.1 Unsigned*BẢO VỆ ĐIỆN THOẠI GOOD*

boydem

Mình cũng bị như vậy thế giờ phải chạy lại pm a` ko có cách nào khác sao huhu tội ko đọc kĩ hướng dẫn trước khi dùng .Bạn boydem có cách nao` xử lý ko?

Hic, đã xử lý xong. Chỉ có 4 ngón thui bạn ơi (4mat mà mở máy, nó lại rú inh ỏi). Chạy lại phần mềm hết. Wảiiiii.....

hunterviet

Well-Known Member
Hic, đã xử lý xong. Chỉ có 4 ngón thui bạn ơi (4mat mà mở máy, nó lại rú inh ỏi). Chạy lại phần mềm hết. Wảiiiii.....

Vậy là chỉ có cách duy nhất với các bạn ko đọc kỹ bài đã post rồi gặp sự cố là ra tiệm chạy lại PM:(. Các bạn khác có muốn cài PM này vào thì làm ngay thôi, vì nó quá bảo mật phải ko nào:D

thanhnam711

Các bạn ơi, mình có cách này hay lam, mình mượn đt cua thằng nào mình thây ghét rồi cài pm này vào. Bữa nào nó làm mình bực mình mình gửi tn cho máy nó xi ba chao lun hehehe

DUCBACLIEU

Các bạn ơi, mình có cách này hay lam, mình mượn đt cua thằng nào mình thây ghét rồi cài pm này vào. Bữa nào nó làm mình bực mình mình gửi tn cho máy nó xi ba chao lun hehehe
Bạn ghét nó thì tất nhiên nó cũng kg ưa bạn rồi. Vậy thì làm sao mà nó cho bạn mượn đt của nó để bạn cài pm này đây bạn??? he hehe :p:p:p:p:p:p

hunterviet

Well-Known Member
Bạn ghét nó thì tất nhiên nó cũng kg ưa bạn rồi. Vậy thì làm sao mà nó cho bạn mượn đt của nó để bạn cài pm này đây bạn??? he hehe :p:p:p:p:p:p
Posted via Mobile Device
Lạc đề qúa. Pm này sinh ra để bvệ bn khỏi tình huống có thể kiểm xoát được. Chứ như bn nghĩ thì đúng là nan giải. Ko kiểm xoát được nữa. Đừng nghĩ cách hại ng thành ra hại mình đó

keangnam

Khiếp quá. Thử xem nó kêu ntn. Nghe xong mà giật cả mình @_@ remove luôn :D

hunterviet

Well-Known Member
Khiếp quá. Thử xem nó kêu ntn. Nghe xong mà giật cả mình @_@ remove luôn :D

Người nào mà có tật giật mình thì PM này là khắc tinh đó>:), mà nhất là đối với những tên tật rất xấu chôm đồ của người khác. Như bạn đây chẳng hạn:D

kute_boy

uh mà các dòng nokia mà máy nào sài cũng được uh và máy n.gage sài ok chứ

hunterviet

Well-Known Member
uh mà các dòng nokia mà máy nào sài cũng được uh và máy n.gage sài ok chứ

Đây là box dành cho S60v3, bạn qua box S60 tìm Pm này về dùng nhé, có đó, search xem, mong bạn lần sau đừng hỏi như vậy nữa

thanhnam711

Một số đt như n77 của mình ko 4mat 4 ngón đc mà nếu wên password thì fải làm thế nào nhỉ

vinh95

chức năng của cái này thì ADL cũng có hết rồi.chả khác gì,thậm chí ADL còn hay hơn ở chỗ là nó có thể khóa được các ứng dụng

cfbarca

Active Member
@Có bác nào thử xem PM này có chức năng khoá bàn phím ngòai như ADL Pro chưa?

@@PM này mà đc VH thì hay wá