• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

web hay cho P990i Games

Status
Không mở trả lời sau này.

neobinhduong

Lâu nay toàn dowload games của anh em không,mắc cở quá:p,mình vừa tìm được 1 website rất hay,nhiều game độc và tương thích hoàn toàn với P990i,các bro vào www.zedge.net nha.chỉ cần đăng nhập rất đơn giản là vô tư dowload.Đáng lẻ phải có vài game làm mẩu nhưng mình lại không biết cách upload,mấy bro nào biết xin hướng dẩn,Thank you.

doananh

Lâu nay toàn dowload games của anh em không,mắc cở quá:p,mình vừa tìm được 1 website rất hay,nhiều game độc và tương thích hoàn toàn với P990i,các bro vào www.zedge.net nha.chỉ cần đăng nhập rất đơn giản là vô tư dowload.Đáng lẻ phải có vài game làm mẩu nhưng mình lại không biết cách upload,mấy bro nào biết xin hướng dẩn,Thank you.
Máy game đó toàn là Java và hoàn toàn không tương thích với P990i mình đã down về và test trên P990i của mình rồi, Cài vào máy thì được nhưng khi chơi thì không được vì không điều khiển bằng cảm ứng và phím được. Dù sao cũng cám ơn bạn thật nhiều

Status
Không mở trả lời sau này.