• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

WebGate Voice Inbox - Hộp Thư Thoại Tự Động

flyby_xmdp

mình cài được rồi, thank bạn nhiều nhá. Phần mềm này hay quá.

Chỉnh sửa cuối:

ngothangno1

có ai có đoạn ghi âm giống của tổng đài khi đăng ký không. làm ơn share cho a em với, nghe giọng tổng đài mới hay

your_rules

Đúng rùi đó, có giọng nói cuộc gọi chờ của nữ nào đó nghe dễ thuơng chứ mình thu âm giọng mình xong nghe lại thấy dở sao đó,hihi

your_rules

Mình mới kiếm được 1 file này chia sẻ cho các bạn
P/S mình quên cắt tiếng beep trong file, các bạn down về rùi cắt giùm nha vì mặc định của chuơng trình là khi kết thúc đoạn nhạc là sẽ có tiếng beep nên trong file k cần có tiếng beep nữa

ngothangno1

trùi ui.đúng cái mình đang tìm.chuẩn mem.thanks bạn nhiều nhé.cho mình hỏi bạn tìm thấy ở web nào vậy.giọng có vẻ hơi nhỏ bạn ah

your_rules

trùi ui.đúng cái mình đang tìm.chuẩn mem.thanks bạn nhiều nhé.cho mình hỏi bạn tìm thấy ở web nào vậy.giọng có vẻ hơi nhỏ bạn ah

Tại mình lười chỉnh lại cho âm thanh nó lớn, bạn chịu khó chỉnh đi nhé, mình lên google search đó mà