• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

WebGate Voice Inbox - Hộp Thư Thoại Tự Động

huutoanpy

Cái này hay à nha :D
Để load về test thử xem thế nào :D
Thanks for application

slr_mclaren_2709

Posted via Mobile Device
Mình thấy phần mềm này hay. Nhưng mà khi mình dùng dt bàn gọi vào máy thì máy cuả mình baó là máy bận. Bạn nào có cách chữa thì giúp mình. Thanh!

your_rules

Mình chưa bị như thế bao giờ cả, mình xài thấy good lắm, có ai nhá máy mình thì mình mở cái này lên để tự động bắt máy cho đỡ mệt

sonloan

bạn ơi sao mình bấm vào link down nó lại hiện ra khung nhỏ vậy bạn.chỉ mình cách down với.thank

nxhoang90

Sưu tầm thêm dc 1 đoạn Voice dành cho Hộp thư thoại khá OK , down về bỏ đuôi .7z nhé

tuanminh2005

Cái này có thay đổi được âm thanh hộp thư thoại không các Bác?Mình không thấy chỗ nào thay đổi cả?:-/

vukhanh

File âm thanh có sẵn nhưng sao phần mềm nó không nhận ra nhỉ? Chép file âm thanh ghi sẵn vào đâu... Các bạn chỉ giúp.
Cảm ơn rất nhiều.

thaptothanh13

File âm thanh có sẵn nhưng sao phần mềm nó không nhận ra nhỉ? Chép file âm thanh ghi sẵn vào đâu... Các bạn chỉ giúp.
Cảm ơn rất nhiều.

Mình cũng định chép vào máy nhưng ko được nên đành làm thủ công là: Mở file âm thanh trên máy tính rồi lấy ĐT ghi lại. Chất lượng vẫn tốt lắm!!!

insoul

Có version nào mới ko vậy? Bản này cũ quá, mà xài Advanced call manager cũng có tính năng này (cùng 1 hãng)

cuongvt112

minh down rồi nhưng nó đòi pass giải nén. Chỉ giúp mình với ! Thanks !

Sưu tầm thêm dc 1 đoạn Voice dành cho Hộp thư thoại khá OK , down về bỏ đuôi .7z nhé

Mình down rồi, nhưng khi giải nén nó yêu cầu có pass. Chỉ giúp mình vơi. Thanks.
Có bạn nào biết cách sử dụng âm thanh có sẵn để nó tự trả lời không ? Mình cài rồi nhưng không biết sử dụng thế nào cả ! Help me ! ! !

Last edited by a moderator:

chamnetchamnam

WebGate Voice Inbox 1.8.87 S60v3/5 SymbianOS 9.1/9.2/9.3/9.4 Unsigned illusion/PersianPDA​

Cái này chắc có lẽ đã có tong 4rum, nhưng cái này cũng có lẽ là bản mới nhất. :D

Hay nhất là bạn không phải đăng ký hộp thư thoại qua tổng đài (cái này phải trả tiền) X-( và những đoạn ghi âm sẽ nằm trên máy bạn và bạn muốn nghe lại lúc nào tùy ý :))

Đã test thành công trên 5800, cũng có thể cài trên SymbianOS 9.1/9.2/9.3, các bạn test thêm nha :D
Giới thiệu phần mềm:

-Khi có cuộc gọi đến vì lý do gì đó bạn không trả lời dc thì máy sẽ phát ra 1 lời chào do bạn tự ghi âm (Record Greeting) và chương trình sẽ ghi âm lại cuộc gọi đó sau 1 tiếng bíp.
-Bạn có thể set thời gian chờ để bắt đầu bật chức năng hộp thư thoại. (Answ. Mach. After)
-và có thể set thời gian cho 1 đoạn ghi âm của hộp thư thoại. (Max.Msg.Duration)
* Lưu ý: đầu tiên bạn phải ghi âm 1 đoạn dài ngắn tùy bạn để dùng làm lời chào. Bạn phải ghi âm thì mới chuyển phần Answering Machine sang ON dc :).

Link here: http://www.zshare.net/download/5490258850f1221d/

P/s: Văn chương mình tệ lắm chỉ hướng dẫn các bạn dc như vậy. Phần mềm này cũng tương đối dễ xài, các bạn tìm hiểu thêm nha :)

Chào bạn thanhdhl2003. mình ghiền soft này lắm nhưng mình đang sài G900. Bạn biết UIQ3 có phần mềm nào tương tự như vậy không chỉ cho mình với. Thanks