• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Website kiễm tra Firmware mới nhất dành cho tất cả điện thoại Nokia

anhtuan206

mình cũng ko vào được.cứ ấn vào chỗ check để xem là nó cứ loading mãi mà ko chịu dừng vậy là sao nhỉ?

BuuPhucCT

Well-Known Member
mình cũng ko vào được.cứ ấn vào chỗ check để xem là nó cứ loading mãi mà ko chịu dừng vậy là sao nhỉ?

Mình mới kiểm tra xong. mọi thứ đều bình thường. Bạn nên xem lại mạng của mình đi nhé. Mình nhấp vào là hiện ra đủ những thông tin cần thiết rất nhanh và đầy đủ

anhtuan206

Mình mới kiểm tra xong. mọi thứ đều bình thường. Bạn nên xem lại mạng của mình đi nhé. Mình nhấp vào là hiện ra đủ những thông tin cần thiết rất nhanh và đầy đủ

mình thử từ chiều đến giờ mà mãi ko được.mạng nhà mình rất ổn mà.mình dùng mạng fpt 5Mb.chẳng hiểu sao nữa.

panrai

Super V.I.P
mình thử từ chiều đến giờ mà mãi ko được.mạng nhà mình rất ổn mà.mình dùng mạng fpt 5Mb.chẳng hiểu sao nữa.

vào lại khi khác đi bạn,đã test nhiều lần ko thấy lỗi gì hết:D

miitmos

Ồh yeah. Đúng trang web mình cần. Thx chủ 2pic nhiều lắm. Lâu lém rồi mới vào lại PDAViet. Nhớ mọi người ghê =p~

thanhthao1904

vẫn đang phân vân mấy cái FW của Nokia 5800 XpressMusic
RM-602
RM-428
RM-356
RM-427
RM-356
mấy cái này khác nhau thế nào vây? bác nào chỉ với

ngoanrazor

Well-Known Member
vẫn đang phân vân mấy cái FW của Nokia 5800 XpressMusic
RM-602