• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[WGZ] Samsung Galaxy v1.0 S^1 S^3 Anna Belle

MinhThang

Manager
Samsung Galaxy v1.0 S^1 S^3 Anna Belle

Hai màn hình chủ với Galaxy đồng hồ phong cách, hiển thị full screen 360x640 px.
Một có Menu cơ bản và một không có Menu.

[DOWNLOAD]http://adf.ly/GPxy5[/DOWNLOAD]​

duylinh27884

Moderator
Cái này hồi trưa e có tét,cài xong ra cái hình nền samsung galaxy với cái đồg hồ nhưg ko thêm đc ứng dụg ra hs đc và cũg ko làm gì đc thêm :D

duylinh27884

Moderator
Vấn đề là giờ không thấy nó đâu để gỡ bỏ

Mình cài thấy nó có hiện icon trog menu mà bạn,nếu máy bạn ko hiện thì vào quản lý ứng dụg tìm đến tên nó rồi gỡ thôi

hdgv

không thấy hiện icon, vào quản lý ứng dụng không thấy luôn :-?

duylinh27884

Moderator
không thấy hiện icon, vào quản lý ứng dụng không thấy luôn :-?
Sao ko có đc nhỉ,dù bên menu ko có icon thì trog q.lý ứng dụng phải có chứ bạn:-?
Vậy thì bạn xem đường dẫn hình mình up lên rồi xóa thư mục com.shpe.widget.galaxy\
Samsung Galaxy v1.0 S^1^3 Anna Belle by Txus đi là xong

YinYang

Active Member
bạn nào không thấy để gỡ thì có thể dùng app Uninstallking để gỡ

Radium

Moderator
Mình test app này có icon hẳn hoi. Chỉ là widget để lâu lâu lừa tình thiên hạ :D nhưng hình có độ phân giải hơi thấp :p Hi vọng những bản sau có nhiều cải tiến hơn

duylinh27884

Moderator
Mình test app này có icon hẳn hoi. Chỉ là widget để lâu lâu lừa tình thiên hạ :D nhưng hình có độ phân giải hơi thấp :p Hi vọng những bản sau có nhiều cải tiến hơn

Tìm thêm ringtone samsung galaxy s3 nữa:))