• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

White Apple 1.1 theme trắng của phong cách

duyquehan

White Apple 1.1 là một theme đẹp của modmy .mình đã chỉnh sửa cho phù hợp với người dùng VN,tuy việc cài đặt phức tạp nhưng White Apple cũng mang một phong cách rất cool.

LinkDown : http://www.mediafire.com/file/lmiddmm0gmm/White Apple 1.1.rar
Click Thank khi Down file bạn nhé./.=D>=D>=D>=D>=D>

Chỉnh sửa cuối:

duyquehan

cách cài theme
cần cài những soft sau
Five icon dock
iblank
SpringJumps
Five-column
LiveClock
tất cả soft trên điều có trên Cydia
sắp xếp các iCon theo thứ tự sau

và tiếp tục cho các trang sau nhé, tùy các bác thix soft hay games gì thì để ra ngoài màn hình. chúc vui

Chỉnh sửa cuối:

duyquehan

hu hu làm thế nào mà lại đăng 1 lúc 3 bài trên diễn đàn, em hem biết xóa bác Admin xóa hộ dùm em nhá em cảm ơn nhiều./.

hongthuanbroker

Sắp xếp sao vậy bác ? Tải về hết rùi mà hình ảnh lộn xộn quá trời. Bạn có hình không ? Cho mình xem vài tấm hình tham khảo ? Tks

duyquehan

có hình hướng dẫn ở bài thứ 2 đóa, cứ theo như trên mà sắp sếp, chúc bạn thành công

duyquehan

đã edit lại rồi đó tại vì bữa giờ bận quá nên không có thời gian cáo lỗi cùng các bác./.

master56

có hình hướng dẫn ở bài thứ 2 đóa, cứ theo như trên mà sắp sếp, chúc bạn thành công

Anh ơi em không có những soft giống như anh thì làm thế nào,để lên màng hình nó không có thay đổi,ví dụ như em không cài radio,
tử vi mà bỏ cái khác ra nên nó không thay đổi. em kết cái theme này lắm./.

duyquehan

Anh ơi em không có những soft giống như anh thì làm thế nào,để lên màng hình nó không có thay đổi,ví dụ như em không cài radio,
tử vi mà bỏ cái khác ra nên nó không thay đổi. em kết cái theme này lắm./.

để thay đổi những icon nhỏ phía dưới có 1 cách đơn giản nhất là bạn dùng soft Paint tạo mới 1 file với kích thước 50x20 Pixels, dùng những công cụ có sắn trong Paint tạo màu nền bạn thích và tạo chữ phù hợp với soft.xong hết thì seve với tên trùng với soft bạn muốn đổi là lưu file dưới định dạng png nhớ là png chử thường bạn nhé. chúc vui

Chỉnh sửa cuối:

nhiquay1123

bác cho mình hỏi : bác cài quả táo ở cột sóng bằng cách nào vậy.
thanhks trước nha.

linhcox

theme quá đẹp
nhưng em làm hoài ma ko làm được bạn đúng la pro
tôi đang ước gì dế iu của mình cung có cai theme nhu tren nhưng ko được nè huhuhuh
giúp mình với
làm ơn hướng dẫn chi tiết hon cho mình di thankssssssssssssssss

duyquehan

theme quá đẹp
nhưng em làm hoài ma ko làm được bạn đúng la pro
tôi đang ước gì dế iu của mình cung có cai theme nhu tren nhưng ko được nè huhuhuh
giúp mình với
làm ơn hướng dẫn chi tiết hon cho mình di thankssssssssssssssss

bạn xem lại bài thứ 2 trang 1 nhé mình đã có bài hướng dẫn rất kỹ đó. chúc vui