• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

★ WhiteStone_WM6.5_D17C3.U1_Build 23140 ★ Sense 2.5 20181527.0 ★

Chào các bác.... em chuyển qua IMAGIO - ngon bổ rẻ... vừa up bản này...rất mượt, đúng là GPS kém, nhưng đang ưng nhất!
thank you so much!
Lỗi GPS yếu mình sẽ cố fix trong bản rom sau...;;) Cảm ơn tất cả các bạn...:D

thaotitc

chạy nhanh, mà pin cũng không tốn đâu bạn à

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 5 minutes:

nếu cải thiện về GPS bạn làm luôn một bản WM6.5_D17C3.U1T(Titanium) nhé, Free Ram nhiều, chạy các ứng dụng nhanh rất nhanh, có điều ở bản WM6.5_D16C3.U1T(Titanium)phần update thời tiết cứ phải vào mồi 3G hay GPSR mới update được, bạn xem lại phần này nhé

Chỉnh sửa cuối:

thaotitc

cho mình hỏi với muốn chạy đuôi FLV thì phải cài thêm chương trình gì hả bạn, mình đã cài CorePlayer mà cũng không chạy được

syberia

cho mình hỏi với muốn chạy đuôi FLV thì phải cài thêm chương trình gì hả bạn, mình đã cài CorePlayer mà cũng không chạy được

đuôi FLV cũng phân chia mấy loại, có loại Core chơi đc, có loại ko.

đuôi FLV cũng phân chia mấy loại, có loại Core chơi đc, có loại ko.
Tốt nhất là khi tải phim trên mạng về nên convert về theo đúng chuẩn xem trên điện thoại là .mp4 và đúng chuẩn màn hình là xem ngon nhất...

abcviet

1 ngày là phải cắm rồi... nhanh hơn bản gốc, nhưng pin cũng "đi" nhanh hơn bản gốc.

Thank you anyway!

thaotitc

Mình chuyển lại Bản D16HTC.U1T (Titanium) dùng rồi, Free Ram lúc nào cũng 83, mặc dù cài chương trình kha khá, chạy các ứng dụng cũng dễ, một số không cần cài cũng chạy được, nói chung Free Ram nhiều chạy tít thật có điều sau khi up đi up lại bản này nhiều mình thấy bản này khởi động vào hệ thống lúc mới up lâu khủng khiếp mà cũng rất thất thường. Lúc đầu tiên mình up khoảng 45 tiếng vào được, đến những lần up lại sau kéo dài đến hơn 1 tiếng, như tối qua mình úp rồi để nó tự chạy đến tận 8 h20 sáng nó mới vào được win (chỉ chậm lúc đầu thôi, còn về sau nhanh lắm), có điều GPS kém, khắc phục được điểm này thì tốt quá

nhầm nhé 45 Phút

syberia

cài bản Titanium xong nếu muốn đẹp thì cài thêm SPB Theme chất lượng ko thua kém Sense hay Mania mà ít ngốn RAM hơn.
thêm vụ GPS sao mình chỉnh nó lên 9600 ấn Ok thì ko thấy lưu nhỉ ?

dungchay

Cho mình hỏi bản này có chạy được Youtube HQ không vậy Bác Dũng???

hmh411

Có cách nào đưa Call history ra màn hình today mà không cần phải dùng CHTEdỉtor và Co0kie's Home Tab không các bác.