• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

★ WhiteStone_WM6.5_D26C3.U1_Build 23152 ★ Sense 2.5 20181527.0 ★

hoangtumodel

anh dinhtuandung ma rời xa imagio thì box này điều hiêu rồi...:(, chắc ráng đổi 1 em HD2 quá

tinhsdigiit

hôm nào bác up cái kitchen riêng cho imagio với hướng dẫn cho em với. em thì chưa có ý định xa rời con này. :D

pda_tuan

hôm nào bác up cái kitchen riêng cho imagio với hướng dẫn cho em với. em thì chưa có ý định xa rời con này. :D
đồng ý với anh này nhưng mình thì thik em nó chạy dc android. hok bít có tài liệu hay bài viết của cao thủ nào hướng dẫn build rom android cho em này hok mọi người.

đồng ý với anh này nhưng mình thì thik em nó chạy dc android. hok bít có tài liệu hay bài viết của cao thủ nào hướng dẫn build rom android cho em này hok mọi người.
Các cao thủ bên PPCGeeks cho Imagio chạy được Android 1.6 là tốt lắm rồi và cũng không thấy thông tin chạy được các bản mới hơn như 2.1, 2.2,.. Nếu thích Android thì bạn mua máy chạy Android hay có thể cài Android như HD2 mà xài...:p

pda_tuan

anh Dung ơi trước khi chia tay với Imagio anh có thể cho em xin phiên bản Clearn rom của bản rom này dc k D26C3.U1 PV. rom này dùng thấy khá ổn định nhưng lại k có bản clearn

anh Dung ơi trước khi chia tay với Imagio anh có thể cho em xin phiên bản Clearn rom của bản rom này dc k D26C3.U1 PV. rom này dùng thấy khá ổn định nhưng lại k có bản clearn
Chia tay rồi thì yêu cầu Rom làm gì nữa hả bạn...:p Để tối mình build cho. Okie nhé...;;)

pda_tuan

Chia tay rồi thì yêu cầu Rom làm gì nữa hả bạn...:p Để tối mình build cho. Okie nhé...;;)
hehe chỉ sợ anh chia tay với em nó thui chớ em thì còn "chung thủy" với em nó lém. thanks anh vì bản rom theo yêu cầu lun nha :D